Có 10 triệu nên đầu tư làm gì bây giờ ?

meomoctq1988

Junior
Reactions
151
MR
0.000
Khuyên bạn nên làm thử trước đi, cứ thử tất cả, thấy cái nào hay thì đầu tư sau, đừng có ào 1 cái đầu tư luôn, MMO không phải là thế giới từ thiện, nên sẽ chẳng ai pro tự dưng chỉ cho bạn. Còn nếu có thằng đứng ra chỉ thì khả năng lừa đảo là cực cao

akalita

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Khuyên bạn nên làm thử trước đi, cứ thử tất cả, thấy cái nào hay thì đầu tư sau, đừng có ào 1 cái đầu tư luôn, MMO không phải là thế giới từ thiện, nên sẽ chẳng ai pro tự dưng chỉ cho bạn. Còn nếu có thằng đứng ra chỉ thì khả năng lừa đảo là cực cao
vâng bác :(

site bác là gì vậy ? có cần nhiều vốn không
Site của Nga bạn, rất uy tín, ra đời từ 2012 rồi. Theo hình thức bạn đầu tư tiền vào cho người khác vay và có website làm trung gian bảo lãnh khoản tiền vay của bạn, nếu người vay ko trả web sẽ trả cho bạn. Từ khi ra đời đến nay chưa có 1 ai kêu ca hay bị scam gì cả

Site của Nga bạn, rất uy tín, ra đời từ 2012 rồi. Theo hình thức bạn đầu tư tiền vào cho người khác vay và có website làm trung gian bảo lãnh khoản tiền vay của bạn, nếu người vay ko trả web sẽ trả cho bạn. Từ khi ra đời đến nay chưa có 1 ai kêu ca hay bị scam gì cả
bác hướng dẫn e chơi vs

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.089
Chat with me via Yahoo Messenger
lam mmo khong on dinh dau ban

đúng rồi, MMO có tháng 20 triệu, có tháng "tụt xuống" tận 100 triệu, bấp bênh lắm !

làm ngoài rất ổn định, tháng nào cũng mức 3 triệu, thoải mái đổ xăng + ăn sáng

tưởng MMO dễ ăn sao, chỉ dành cho người chịu khó + chịu suy nghĩ

:D
.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery