Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
1 : Như ảnh đã post thì bên khương tự ý cắt tài khoản OXYLAB của mình và bảo làm ăn " lỗ " chứ không có chuyện mình đồng ý ( có hình ảnh chứng minh rõ ràng ) . Khương đang cố lách sang vấn đề sau này là chuyện shifter mình báo thanh lý .
2 : Chuyện thanh lý xong và ỉm đi không khác nào hành động lừa dối scam tiền của khách hàng . Khương cũng không chứng minh cho mình được là thanh lý từ ngày nào và chỉ báo 1 con số rất khó chấp nhận ( tài sản cần thanh lý của mình gấp 4 lần số tiền User của Khương )
3 : Vấn đề sự cố không chỉ 1 người mà đã có rất nhiều người bị ( bài report của mình bên Facebook )

Còn vấn đề Khương nói mình phạm rule là hoàn toàn không đúng vì dịch vụ bên nào trước khi đóng đều phải báo cho khách hàng xem gia hạn hay đóng . Khương tự ý cắt tài khoản và đổ lỗi cho nhà cung cấp khóa ( điều này hoàn toàn nói láo vì chính sách bên smart và oxy đều có 1 tuần làm việc chờ thanh toán )
xin link bài report bên facebook với bác ơi, trước cũng thấy có 1 bài report mà chắc bên bênh đông quá nên chủ post phải lặn luôn

link cho các bác vào xem lại thì xem

Making Drama Online For Me :popo_big_smile::popo_big_smile: vào đọc cho vui chứ ko rõ technical của mảng này lắm :popo_smile::popo_smile:

Up

bổng dưng chăm lướt forum ghê :3

Dont say sorry to dead people - Đừng nói lời xin lỗi với người đã chết.

Vào topic này thấy nhiều người cũng chết như mình, chết vì ngu ngốc mua phải hàng kém chất lương, chịu thái độ bán hàng mẹ thiên hạ của seller, xong ko lên bài cảnh báo trên 4rum. Các mods @animax1991 , @cuipap1984 mong xử đến nơi đến chốn, xin cảm ơn

Mình xin vote close dịch vụ/ban account.

Nên đóng dịch vụ. Vì nếu không đóng sau này sẽ còn diễn ra. Với cái văn cao bồi thôn như kia thì sẽ tiếp tục thôi

up cho ae ra ngô ra khoai

h mình mới đọc post fb, cmt giọng văn quá khiêu khích. ko biết 3 nhân viên là có phải cùng 1 người tách ra ko vậy :oops:

ông thớt mà ko phải tay to, mấy ông tay to khác vô cmt chắc là ko ai biết luôn
:D to hay ko thì làm dịch vụ cũng phải tử tế mà bác nhỉ . Chứ ko phải em đăng lên chắc là cũng ko có ý định mở lại tài khoản đâu . Nhưng đòi hoàn tiền thì ko . Thì em cũng ko cần tiền nữa

Up phụ cho topic nó XÔM :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom