Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Với số tiền ít 9t2 thì có ý định refund nhưng khi tổng lại số tiền khương định chiếm đoạt của mình thì không chịu và rep xàm ở forum
Cái này có phải bác ấy mua gói 5000$ / tháng xong bán lại ăn chênh lệch. Mà trên trang chủ proxy nó chỉ giới hạn tạo user, mà bác ấy lại bán theo GB nên nếu 1 user ko sử dụng dẫn đến bỏ phí không đạt đủ dung lượng rồi sẽ lỗ như bác ấy nói, trong khi đó lại có người khác có nhu cầu xài nhưng không thể tạo thêm user => tình trạng sử dụng chung, mất dung lượng như b nói?

Mình đoán là như vậy, mà mình nghĩ ra 1 giải pháp thay sử dụng endpoint của proxy gốc sao không tạo 1 server proxy trung gian kết nối đến proxy gốc kia nhĩ, vừa có thể quản lí dung lượng độc lập, vừa có thể tạo user không giới hạn, của ai người ấy xài :popo_big_smile:

Dạo này chăm vào group vì để hóng những vụ như thế này :eek:

@cuipap1984 alo mob, mob rãnh xử lý rồi close topic hộ với !!! để dài dòng lại ko hay.

Xin chào
Nhân đây, tôi cũng xin lỗi khi đã làm phật lòng những anh em đã từng sử dụng dịch vụ. Tôi mong anh em hiểu rằng tôi là dịch vụ, tôi scam tôi sẽ bị BQT xử lý, nhưng chúng tôi cũng có nội quy riêng về việc hoàn tiền, quá hạn và ..., tất cả các proxy - sock - vps khi bán ra đều 1 rule chung; SẼ HOÀN TIỀN KHI DỊCH VỤ KHÔNG THỂ DUY TRÌ ĐƯỢC NỮA .Còn những anh em đã mua SSH, có lẽ tôi đã làm anh em phật lòng nhiều , khi SSH đã ngưng được hơn 3 năm, đã quá lâu và tôi mong anh em bỏ qua.
Về vấn đề của H , tôi mong BQT, admin vào xử lý, vì sự việc kéo dài có thể anh hưởng đến uy tín của chúng tôi.

Cái này có phải bác ấy mua gói 5000$ / tháng xong bán lại ăn chênh lệch. Mà trên trang chủ proxy nó chỉ giới hạn tạo user, mà bác ấy lại bán theo GB nên nếu 1 user ko sử dụng dẫn đến bỏ phí không đạt đủ dung lượng rồi sẽ lỗ như bác ấy nói, trong khi đó lại có người khác có nhu cầu xài nhưng không thể tạo thêm user => tình trạng sử dụng chung, mất dung lượng như b nói?

Mình đoán là như vậy, mà mình nghĩ ra 1 giải pháp thay sử dụng endpoint của proxy gốc sao không tạo 1 server proxy trung gian kết nối đến proxy gốc kia nhĩ, vừa có thể quản lí dung lượng độc lập, vừa có thể tạo user không giới hạn, của ai người ấy xài :popo_big_smile:
chưa nghĩ ra hoặc chưa thuê được dev :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Và đây là tài khoản SMART của H, tôi đã chụp hình này từ hôm qua, và từ lúc H repost là 2 ngày trước, chính xác là đã quá hạn 10 ngày, và cả 2 tài khoản đều mua chung 1 lần nên cả 2 đã cùng hết hạn và quá 10 ngày.
- Tôi mong các bạn và BQT hiểu rằng, tôi đã mong muốn sự việc được chấm dứt bằng việc thương lượng vs H về việc khôi phục lại 2 tài khoản này và miễn phí cho H 2 tháng sử dụng ko cần nạp thêm. Nhưng H 1 mực muốn hoàn tiền, thật sự nếu bản thân ai làm dịch vụ thử hỏi tôi sai hay ai đòi hỏi quá mức ?
- Bạn mua đồ ngoại tiệm,đồ hỏng, người ta bảo hành bắt bạn chờ vài tháng để bảo hành, chứ có ai hoàn tiền cho bạn không ?, đây là nguyên tắc kinh doanh và chúng tôi cũng như vậy, nhưng chúng tôi đã mềm mỏng và hạ mình để mong sự việc đc chấm dứt vì tôi hiểu rằng H là 1 mmoer gạo cội trong forum, và đa số những anh em đã cmt trong topic toàn là những nick lâu năm.

Và đây là tài khoản SMART của H, tôi đã chụp hình này từ hôm qua, và từ lúc H repost là 2 ngày trước, chính xác là đã quá hạn 10 ngày, và cả 2 tài khoản đều mua chung 1 lần nên cả 2 đã cùng hết hạn và quá 10 ngày.
- Tôi mong các bạn và BQT hiểu rằng, tôi đã mong muốn sự việc được chấm dứt bằng việc thương lượng vs H về việc khôi phục lại 2 tài khoản này và miễn phí cho H 2 tháng sử dụng ko cần nạp thêm. Nhưng H 1 mực muốn hoàn tiền, thật sự nếu bản thân ai làm dịch vụ thử hỏi tôi sai hay ai đòi hỏi quá mức ?
- Bạn mua đồ ngoại tiệm,đồ hỏng, người ta bảo hành bắt bạn chờ vài tháng để bảo hành, chứ có ai hoàn tiền cho bạn không ?, đây là nguyên tắc kinh doanh và chúng tôi cũng như vậy, nhưng chúng tôi đã mềm mỏng và hạ mình để mong sự việc đc chấm dứt vì tôi hiểu rằng H là 1 mmoer gạo cội trong forum, và đa số những anh em đã cmt trong topic toàn là những nick lâu năm.
View attachment 209429
Ông chụp hệ thống của ông. Ông muốn sửa sao thì sửa. Còn tôi có log chat ông chat. Có bank giao dịch ông còn show cái hệ thống làm gì

View attachment 209429
Thằng này chí phèo kêu bằng cụ

tạo sv trung gian nghe căng ấy ô, chắc ko framework nào hỗ trợ chắc phải ngồi code socket tay + sv chịu tải tốt.
Trong khi proxy gốc hỗ trợ sub-user sẵn, call api vài cái nhẹ nhàng thì cứ phang thôi :v

tạo sv trung gian nghe căng ấy ô, chắc ko framework nào hỗ trợ chắc phải ngồi code socket tay + sv chịu tải tốt.
Trong khi proxy gốc hỗ trợ sub-user sẵn, call api vài cái nhẹ nhàng thì cứ phang thôi :v
Làm trung gian thì lại chịu thêm tải, quản lý + code để quản lý maping giữa trung gian với gốc cũng căng à nha :v
Còn việc 1 số user bị hụt băng thông thì về kỹ thuật em nghĩ cũng dễ hiểu. Có 1 pool bw rồi chia cho N ông user. Mua đi bán lại ăn %, nhưng vde là các user dùng nhiều quá ngoài sự tính toán :v

Xin chào
Mọi bằng chứng tôi đưa lên hoàn toàn tôn trọng sự thật, tất nhiên khi BQT vào họ sẽ view qua để kiểm tra nó , và trong log chat vẫn còn đầy đủ mọi thứ.

Cái này to thì ko bk chứ nhỏ có framework hỗ trợ mà, mình từng làm mục đích sử dụng cá nhân cả bằng nodejs lẫn c#
Proxy gốc nó vẫn ổn định hơn cho tạo sub-user sẵn, api đầy đủ nhưng proxy gốc nó lại cho tạo giới hạn sub-user. Ví dụ chỉ cho tạo 3 subs-user nhưng có 10 ng có nhu cầu xài, có người muốn xài ít muốn xài nhiều thì lại khó quản lí, có thể phải xài chung user, mất dung lượng các kiểu như các bác trên nói. Với lại bác ấy đã có 6 7 năm kinh nghiệm r, nếu làm dc như thế thì tránh dc kiện cáo, hoàn toàn có thể bán dc cho nhiều user hơn trên 1 gói đó :D

Cái này to thì ko bk chứ nhỏ có framework hỗ trợ mà, mình từng làm mục đích sử dụng cá nhân cả bằng nodejs lẫn c#
Proxy gốc nó vẫn ổn định hơn cho tạo sub-user sẵn, api đầy đủ nhưng proxy gốc nó lại cho tạo giới hạn sub-user. Ví dụ chỉ cho tạo 3 subs-user nhưng có 10 ng có nhu cầu xài, có người muốn xài ít muốn xài nhiều thì lại khó quản lí, có thể phải xài chung user, mất dung lượng các kiểu như các bác trên nói. Với lại bác ấy đã có 6 7 năm kinh nghiệm r, nếu làm dc như thế thì tránh dc kiện cáo, hoàn toàn có thể bán dc cho nhiều user hơn trên 1 gói đó :D
xin tên framework với tình yêu :popo_beauty:

thế là lòi ra thêm là thằng dịch vụ này chuyên trộm vặt tài nguyên của khách rồi đổ tại thế lọ thế kia à :popo_big_smile:

Tạo xong ai chịu tiền bandwidth, kể cả chơi server unlimited bw thì khi quá tải phải nâng cấp server thì ai chịu. Nói chung giải pháp cao siêu quá thì chỉ có mang đi nghiên cứu khoa học thôi :popo_big_smile:

có vẻ hót nhỉ, em cũng sắp bán sock smart oxy shifter nè, anh em ủng hộ ib nhé ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom