Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
M bán ac. bảo ac có giao dịch mà *** có giao dịch nào, ac trắng. k docs. k login dc thì có phải là scam k ? già mồm

@yeuemhontoi đã cho bạn cơ hội để giải quyết vấn đề nhưng bạn cố tình vòng vo lại còn có thái độ thách thức ! @yeuemhontoi banned !

Chúc mọi nguồi đón giao thừa vui vẻ và một Năm Mới Vạn Sự Như Ý ! :)

Cần làm rõ ràng lại vụ việc này.
Tất nhiên sẽ chẳng ai lừa đảo 5 triệu của cậu.
Chẳng qua cậu chưa hiểu rõ vấn đề.
Bây giờ sẽ nhờ mod check acc mà đã bán cho cậu đó ( acc đó tớ đảm bảo là acc seller từ 2016 ) - tớ sẽ chứng minh việc đó là việc đầu tiên.
Sau đó chứng minh acc như vậy tương tự nhận khoảng 1 lượng tiền ổn định.

Còn việc login không được là sai ( vì khi bán, gặp vấn đề login bằng câu hỏi bảo mật thì cậu ấy chấp nhận - tớ biết vấn đề đó sẽ hỏi đến cmnd ).

Cần làm rõ ràng lại vụ việc này.
Tất nhiên sẽ chẳng ai lừa đảo 5 triệu của cậu.
Chẳng qua cậu chưa hiểu rõ vấn đề.
Bây giờ sẽ nhờ mod check acc mà đã bán cho cậu đó ( acc đó tớ đảm bảo là acc seller từ 2016 ) - tớ sẽ chứng minh việc đó là việc đầu tiên.
Sau đó chứng minh acc như vậy tương tự nhận khoảng 1 lượng tiền ổn định.

Còn việc login không được là sai ( vì khi bán, gặp vấn đề login bằng câu hỏi bảo mật thì cậu ấy chấp nhận - tớ biết vấn đề đó sẽ hỏi đến cmnd ).
Không có chuyện đó nhé. AC giao không có cmnd, thì làm ăn gì ? giờ refun thì xoá bài scam. còn k rèun thì đừng nói nhiều

Không có chuyện đó nhé. AC giao không có cmnd, thì làm ăn gì ? giờ refun thì xoá bài scam. còn k rèun thì đừng nói nhiều

Tớ sẽ refund đầy đủ trước khi cậu làm các điều sau:
Đính chính lại từ facebook lẫn các diễn đàn tớ không lừa đảo, chỉ là vì cậu chưa hiểu rõ acc mà cậu đã mua - treo nó trong vòng 3 ngày. ( Đến ngày 14-02. )

Tớ sẽ refund đầy đủ trước khi cậu làm các điều sau:
Đính chính lại từ facebook lẫn các diễn đàn tớ không lừa đảo, chỉ là vì cậu chưa hiểu rõ acc mà cậu đã mua - treo nó trong vòng 3 ngày. ( Đến ngày 14-02. )
nào refun rồi nói chuyện. còn k refun thì đừng to mồm. done

Cao Ky Nguyen
Bạn thấy mình đúng và sai điểm nào. Bạn mua về làm gì. tại sao bạn nói mình lừa đảo, mình lừa đảo ở điểm nào !?

Tại sao không muốn làm rõ vấn đề đi,

Pháp luật nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa VN để làm gì.
Đã bảo đúng sai rõ ràng rồi giải quyết

Bắt đầu phân tích: Hi vọng mọi người suy xét và có cái nhìn đúng.

Tình hình là mình thấy quảng cáo khắp nơi của cậu @yeuemhontoi , ICQ: 702203747 (Atula) , fb: https://www.facebook.com/01234a56789
0041000169179
TRAN NHU HOANG BAO
VCB
Phân tích câu: Có bán accout paypal reg từ lâu, nhận tiền ebay là available liền.

====> [[[[ Các bạn xem mình có nói là chắc chắn không hold hay không ? -

Nếu hiểu được việc hold có track và không có track thì nó sẽ khác. ]]]]

====> [[[[ . Còn đây là tấm hình bằng chứng mới chập chững để vào mua acc ebay cũng như sử dụng acc paypal VN. Hỏi xong đặt cọc acc thì tớ nghĩ là cậu sẽ tìm hiểu và khi đạt tới độ chín rồi thì sẽ liên lạc mua sử dụng ]]]]

Phân tích câu:
Nhưng OMG. Login vào thì ac trắng nhách. Ac không hề được link card hoặc bank, nói chung thì ac chả có cái méo gì nữa.
Theo quảng cáo thì giao dịch rất nhiều. Vào history. seach từ tháng 1 2016 tới nay chả có 1 giao dịch nào. Mail gốc cũng không có.

====> [[ Cái này mình sẽ cho MOD cuipap teamview, mình sẽ chỉ rõ cho MOD thấy acc trắng không link CARD hoặc bank của mình nó chất ra sao. Bởi vì PAYPAL có rule các giao dịch từ 3 năm trước sẽ không nhìn thấy, nhưng vẫn đảm bảo độ TRUST về khoản nhận tiền nếu sử dụng hợp lý ]]

Phân tích câu:
Sau khi thoả thuận thì mình chốt hạ mua loại account 2015, có nhiều giao dịch, lên seller của paypal. Giá cậu ấy sell là 400$. Và giảm giá cho mình thì chỉ lấy 5tr qua VCB
Mình mua vps việt nam cho cậu ấy qua teamview login acc . Cậu ấy login 2 ac đều không được ( báo lỗi không thể login, lỗi thường do xài máy mới login vào pp ). Mình có nói cậu ấy để fogot pass login thử thì được.
Cậu ấy bảo mình gà đợi tiền ebay về là biết, mình cũng nghĩ vậy. Ngủ dậy xong login vào thì cũng chả được. Nó lại bắt veri cmnd mới cho login. Pm cậu ấy thì lại k có docs, ngày tháng năm sinh cũng k biết rỏ ràng. Pm thì tránh né đủ thứ, nói chung nay ngày cuối năm rồi giải quyết cho nó xong.

====> [[ Không login được vì lỗi login máy mới, acc mới hay bị - đây là trường hợp phải call để paypal xử lý reset. Nhưng cậu ta muốn dùng cách login bàng forgot pass 2 câu hỏi bảo mật. Thế nên nó rơi vào trường hợp hỏi thăm CMND. Cậu phải chịu trách nhiệm
Thật sự lúc đó muốn đổi cậu acc login đàng hoàng không dính lỗi IP nhưng cậu đồng ý và ngoan cố muốn login bằng fortgot pass ]]

Phân tích câu:
5tr cho cái ac trắng không giao dịch, không veri, không mail gốc, không cmnd, không info :)) và cuối cùng là KHÔNG THỂ LOGIN .
Nhờ anh em phân xử

====> [[[[ Tôi có nói là không send cmnd và docs không, là do đang bận, chưa kịp gì thì cậu ấy đã report.
Vậy câu hỏi đặt ra là cậu chưa hiểu rõ công việc, thì mua acc đó để phục vụ mục đích gì hay phá acc. Chắc tôi phải thêm vào câu bán hàng là support hỗ trợ dùng acc chăng !? ]]]]

==> Từ những lập luận trên, tớ muốn cậu đăt ra câu hỏi:
Bạn thấy mình đúng và sai điểm nào. Bạn mua acc về làm gì. Tại sao bạn nói mình lừa đảo, mình lừa đảo ở điểm nào !?

Last edited:
Mình cần mod hoặc admin, hoặc một vài pro đứng ra đảm nhiệm trước sự bảo hộ của Admin @Shin và Mod @cuipap1984 ... sẽ teamview máy tớ và xác nhận rõ :
Acc như cậu ta nói ( check không thấy giao dịch, ko ver card, không hoạt động từ năm 2015 cho đến 2019 mới hoạt động ) vẫn có thể nhận tiền liền là 2k usd/ngày, tổng giao dịch đạt 40gd/ngày

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom