Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
refund rồi à bác.....! nghề của họ mà,.... :) phải em thì ko lấy refund làm gì, xin 1-2 cái gì đó thôi. tiền bạc kiếm đc chứ cục tức nuốt không trôi :p
mình cũng tính như v, mà cháu nó xin lỗi, lễ phép. mình lại làm càng thì hoá ra mình cũng sai. đợi coi sau khi giải quyết xong nó ntn. nếu còn láo cá thì có địa chỉ nhà r, dễ mà =))

Con bồ nó thì bạn chỉ cần cho 1 chấm vào inbox, mình nói sơ cho b nghe. vụ lộ địa chỉ cũng do bạn trai củ của con này cung cấp. người dự định đánh 2 đứa này cũng là người của BẠN TRAI CỦ con nhỏ đó :))
bác hay ghê, dùng tiền mua được tất cả

mình cũng tính như v, mà cháu nó xin lỗi, lễ phép. mình lại làm càng thì hoá ra mình cũng sai. đợi coi sau khi giải quyết xong nó ntn. nếu còn láo cá thì có địa chỉ nhà r, dễ mà =))
vãi, bác nhận được refund chưa?

Mình chẵng lôi người thân gì vào đây cả. Vụ này scam mình, rồi thách thức. Mình pm con bồ nó, con bồ nó cũng thách thức mình nốt. Thì nếu có xử thì xử 2 đứa nó chứ liên quan gì người thân trong này. Mình report scam nó ở đâu, nó vào cmt: " LÊU LÊU THẰNG NGU" . hỏi mấy bạn có tức k ?
Dù gì cháu nó cũng refun. Tha nó , cho nó cơ hội. Chứ cứ chèn ép nó sau khi nó refun và nhận lỗi thì hoá ra mình nhỏ mọn ( mà dm mặt dù muốn đập cm nhà nó ) .
5tr nó refun vừa đủ cho ae chi phí tìm nhà :))
Bác phải đòi 10m , công sức

ra vậy, thôi xem như đó là bài học , sau này chắc sẽ rút kinh nghiệm hơn, có khi nó về vần con bồ 1 trận :p scam mà dùng bank chính chủ thì có thiếu gì cách tìm ra info!
kêu mod close dc roài....

Thằng lol đó tưởng thế nào? Tưởng chơi đá hoá ra giở giọng ngáo đá ra hù nhau. Đến lúc tìm ra info thì mặt cắt k còn giọt máu. Thể loại hổ báo cáo chồn này gặp được hàng chính hãng là tắt điện toàn tập.

đọc sơ sơ qua hình như có mối gái gì hả, cho mềnh xin check với :popo_beauty: @namtt007

Mắt tinh ghê kaka cin zalo đi bác kakka
ở ĐL kiếm hàng khó khăn quá mà :( đợt gần đây chỉ có mỗi ka_ i dài_nờ _u dot nét căng là có hàng mà ít quá team ĐL cũng check hết rồi còn đâu :(

thôi, chắc ko tám ngoài lề nữa kẻo lại bị liệt tội spam, nhà nghèo lạc hậu ko biết dùng zalo :( ai có hàng cho xin qua icq 33456789 ạ :oops:

@yeuemhontoi đã refund cho @xuixeonamcu !
Xin cảm ơn mọi người đã quan tâm :) ! Chúc mọi người bắt đầu một năm mới Thuận Buồm Xuôi Gió ^^

Topic closed !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h