Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Giao dịch mua bán: 1 là bán 2 là ko bán, ko bán thì ko nhận tiền hoặc trả tiền lại. Đừng có lòng vòng.
Tôi bán quần áo, thằng vào shop tôi là thằng ăn xin, ăn mày hay thằng trộm tôi ko cần biết. Tôi chỉ cần biết họ có tiền mua thì tôi bán, không bán thì ko nhận tiền. Thế thôi!

Last edited:
đây là 1 hình thành nó chửi admin bên đó: https://imgur.com/a/7b1Tn
Lí do các giao dịch của thành k tự động: thành có phốt scam trước đây + mỗi lần giao dịch của thành có trục trặc gì là lại chửi bới ở kênh tăwk hoặc phone -> do đó info của thành bị blacklist, site sẽ k tự động đối với các info trong sổ đen.
đơn 26234: giao dịch dịp tết, đơn này do info của thành blacklist nên cần duyệt tay, đơn này rơi vào dịp tết nên xử lý chậm, do chậm xử lý thành đã chửi bới như hình ảnh https://imgur.com/a/7b1Tn (còn nhiều nữa post sau nếu cần). Do đó admin đã hold đơn của thành k send ETH.
Cậu bảo Thành contact với bank để lấy lại tiền nhé: cách như sau, báo bank chuyển nhầm hay đúp gì đó, nhờ bank can thiệp lấy lại, admin exchangeno1.com đồng ý hoàn khoản này nếu bank call để hỏi ý kiến.
Do đó site không scam thành, đề nghị thành dỡ bỏ những bài viết sai sự thật ở trên facebook.
Giải thích gì với 2 file ghi âm đi bạn :confused:

Giờ dán nhãn hết tất cả các dịch vụ của anhkhoviai là scam là xong, xem lì ra dc bao lâu :rolleyes:
Vẫn đang còn khách nên vẫn lì :D:D:D

Vẫn đang còn khách nên vẫn lì :D:D:D
Qua mấy vụ đợt trước thì cũng biết anhkhoviai rất coi thường cái 4rum này. Nhưng lão này không biết 1 khi đã bị dán mác scam ở cái 4rum này thì đừng hòng làm ăn dc gì.

trường dạo này lại chơi với thằng xml thành à
site thì nên trả lại tiền, nhưng hold thêm vài hôm đi, thằng xml thành đó phải thế, cho bớt cái thói trái đất này là của bố Thành đi

Qua mấy vụ đợt trước thì cũng biết anhkhoviai rất coi thường cái 4rum này. Nhưng lão này không biết 1 khi đã bị dán mác scam ở cái 4rum này thì đừng hòng làm ăn dc gì.
Dính nhiều phốt lần trc rồi thì cũng đáng ngại thật :rolleyes:

trường dạo này lại chơi với thằng xml thành à
site thì nên trả lại tiền, nhưng hold thêm vài hôm đi, thằng xml thành đó phải thế, cho bớt cái thói trái đất này là của bố Thành đi
Vẫn v chứ k bớt đc đâu bác =))))

Ko hiểu cái loại ng ko phải tiền của mình mà vẫn cố cầm cho bằng đc. Số tiền lớn chứ có ít đâu. Thằng EX khốn nạn quá.

Thế giới này là của bố mày :D

đề nghị mod với admin, dù trả tiền hay k cũng gáng site này scam. bao nhiêu vụ rồi. dkm mình từng mua hàng bên này, mình bỏ tiền ra mua mà cứ như ăn xin nó vậy
Làm ăn bát nháo, hóng sàn sập :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back