Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Mình giao dịch ở site hơn 100tr, rất ngon lành và ok. Chủ thớt làm gì delay mà chửi ngta như v ?

Tôi nghĩ chắc là admin site nó hold lại để dạy cho ông anh thớt 1 bài học tôn trọng người khác thôi. Tiền sẽ về ví thôi, chờ đi

Tôi nghĩ chắc là admin site nó hold lại để dạy cho ông anh thớt 1 bài học tôn trọng người khác thôi. Tiền sẽ về ví thôi, chờ đi

Ad site có quyền gì mà dạy người ta vậy bạn ? thuận mua vừa bán thôi . Ad càng làm gì thì ổng càng thiệt thôi , còn scam thì vào tù bóc lịch , 80 củ ko phải ít

Ad site có quyền gì mà dạy người ta vậy bạn ? thuận mua vừa bán thôi . Ad càng làm gì thì ổng càng thiệt thôi , còn scam thì vào tù bóc lịch , 80 củ ko phải ít

Điều đầu tiên là phải tôn trọng nhau thì mới nhận lại đc sự tôn trọng. Giờ 80tr đó để giao dịch tiền ảo thì pháp luật k bảo hộ, ad kia nó nắm đằng chuôi, nên cứ bình tĩnh giải quyết, chưa gì đã chửi thì kết quả là chỉ thiệt thòi cho mình thôi

Điều đầu tiên là phải tôn trọng nhau thì mới nhận lại đc sự tôn trọng. Giờ 80tr đó để giao dịch tiền ảo thì pháp luật k bảo hộ, ad kia nó nắm đằng chuôi, nên cứ bình tĩnh giải quyết, chưa gì đã chửi thì kết quả là chỉ thiệt thòi cho mình thôi
Sai rồi bạn

1. Chính sách của mọi ngân hàng là bảo vệ người mua. Luôn luôn là bảo vệ người mua. Bởi vì người mua là người quyết định thị trường, quyết định người bán sẽ bán gì, bán giá bao nhiêu và giao dịch qua ngân hàng nào. Không phải người bán quyết định nhé.
2. Mua bán thì tiền trao cháo múc. Ko thích bán thì hoàn tiền. Làm gì có chuyện tao ko thích bán nhưng tao cứ giữ tiền của mày đấy, ngon thì mày call bank mà đòi. Đấy là lừa đảo nhé bạn. Nhận tiền nhưng ko giao hàng là lừa đảo. Thế thôi.
3. Vụ này mình đứng ngoài dòm là chính thôi. 1 bên thì anh hùng bàn phím, 1 bên thì chơi bẩn, hóng đánh nhau vỡ đầu.

ko bán thì hoàn lại tiền cho nó, trẻ trâu nữa đâu mà cù nhây thế, mang tiếng ra!

Đúng là nhiều bố có quan điểm khi gd: nếu đối tác ko thiện chí thì nuốt $ người ta,ae cẩn thận khi gd với những bố như trên.Mua bán thì chỉ có đưa tiền lấy hàng hold mẹ gì,nó mất dạy thì việc gì lấy $ nó rồi bỏ túi.Ng ta ko kiện cáo chắc nghĩ thằng admin này sẽ đem số $ đó góp vào quỹ từ thiện,mắc cười vl.

Chủ sàn nên xem lại cách làm việc. Nếu như không bán thì nên trả tiền cho người ta. Không thể hold tiền vô thời hạn như vậy được. Tâm lý của người mua khi mua mà tiền đã trừ mà không có coin thì họ sẽ bức xúc. Trong khi 80 triệu là 1 số tiền không hề nhỏ. đó là lẽ thường tình. Mong chủ sàn refund lại số tiền đã nhận trước đó. Dĩ hoà vi quý. giải quyết êm đẹp.

Sai rồi bạn

1. Chính sách của mọi ngân hàng là bảo vệ người mua. Luôn luôn là bảo vệ người mua. Bởi vì người mua là người quyết định thị trường, quyết định người bán sẽ bán gì, bán giá bao nhiêu và giao dịch qua ngân hàng nào. Không phải người bán quyết định nhé.
2. Mua bán thì tiền trao cháo múc. Ko thích bán thì hoàn tiền. Làm gì có chuyện tao ko thích bán nhưng tao cứ giữ tiền của mày đấy, ngon thì mày call bank mà đòi. Đấy là lừa đảo nhé bạn. Nhận tiền nhưng ko giao hàng là lừa đảo. Thế thôi.
3. Vụ này mình đứng ngoài dòm là chính thôi. 1 bên thì anh hùng bàn phím, 1 bên thì chơi bẩn, hóng đánh nhau vỡ đầu.

Đồng ý với bạn là NH bảo hộ người mua, nhưng pháp luật ko bảo hộ tiền ảo. Nên bạn ra ngân hàng đòi refund là cực kỳ khó, vì dính đến tiền ảo sẽ k đc pháp luật xác minh. Vì những ai giao dịch ck ngân hàng mua tiền ảo, sau đó đã nhận tiền ảo đều có thể ra bank refund vì lí do tôi chưa nhận đc. Nếu kiện cáo thì cả 2 đều có nguy cơ dính đến pháp luật vì tiền ảo bị cấm giao dịch ở VN. Đồng ý với bạn là admin site ko trả là hành động lừa đảo, nhưng người mua nên nhắc nhở mình trước khi gd mua tiền ảo thì nguy cơ lừa đảo là rất cao, có thể mất bất cứ lúc nào, nên cứ gd những site hay Ex nào có đóng BH là an toàn nhất, vì pháp luật ko bảo vệ mình khi mua bán như này

Đúng rồi.
Giao dịch này về căn bản là inlegal. Tham gia 1 giao dịch inlegal thì 2 thằng cùng có tội. Ai sợ loằng ngoằng với pháp luật thì người đó sẽ thua.

Khi oánh nhau thì nhìn vào điểm bất lợi của đối thủ để mà tự tin, chứ ko phải nhìn vào điểm bất lợi của mình để tự ti. Hehe

Con gái mà khoái đánh nhau thế nhỉ :v

Thằng mua thì trẻ trâu nóng vội, thằng chủ thì cũng có tâm địa lật lộng, lừa đảo. Trên thị trường buôn bán thì nên biết điều 1 chút, ko phải bỏ tiền ra mua là đòi làm bố người ta. Còn thằng chủ ko có cái đầu lạnh thì nên nghỉ đi, ko hiểu tâm lý khách hàng cũng đòi buôn bán. Nói chung chả đứng về phía bên nào cơ mà thông qua đây khi giao dịch mấy bác nên bình tĩnh chút :))

Đúng rồi.
Giao dịch này về căn bản là inlegal. Tham gia 1 giao dịch inlegal thì 2 thằng cùng có tội. Ai sợ loằng ngoằng với pháp luật thì người đó sẽ thua.

Khi oánh nhau thì nhìn vào điểm bất lợi của đối thủ để mà tự tin, chứ ko phải nhìn vào điểm bất lợi của mình để tự ti. Hehe

Hot girl hổ báo dữ :D

Các thánh vào cm cứ như kiểu là bố thiên hạ cái gì cũng hay cái gì cũng biết. Xong tiện thì chửi luôn cả admin web lẫn thớt . Ơ hay nhỉ. Cao kiến thì cho cái cách giải quyết đi

@vuhaquan Chủ top là người đăng giùm thôi mà. 2 nhân vật chính chả ai vào cmt thì giải quyết cái gì.
Ngồi im hóng đi.

các bạn không liên quan, vui lòng không comment lung tung gây loãng và tránh war nhé.

Chưa thấy câu trả lời thoả đáng của exchangeno1.com . Hóng và hóng

Nó có bảo hiểm đâu mà nó sợ. Cái thằng này với anhkhoviai chắc là 1 nhỉ. Không biết dính bao nhiêu vụ ở 4rum này rồi, dạo này còn đỡ đấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom