Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

thanhtung2006

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tài khoản của mình trên remitano email [email protected]; nạp 0.18 bitcoin ngay lần đầu rút do chưa đọc kỹ nên chỉ rút 0.000199 Btc thì bị khoá từ 05/1; và chỉ nhận được trả lời tự động lặp đi lặp lại chứ k xử lý cho mình. Trên diễn đàn mình có bác nào giúp em được không ạ?

rút kinh nghiệm chơi chỗ khác đi bạn, thằng này nhiều report dịch vụ tệ quá rồi, bạn dạo 1 vòng box này là thấy.

Remi này muốn chơi muốn giao dịch nhanh gọn lẹ thì phải hiểu rõ quy trình giao dịch của nó, cơ mà nghe bảo hút máu siêu thấm luôn :D

Mình nghĩ khi các bác report một trang nào, hay một cá nhân nào thì cũng nên thông tin rõ ràng, trung thực. Làm cho đến nơi đến chốn cho rõ ràng bên nào sai, có scam thật hay không.

Thậm chí mời Staff vào xử lý, diễn đàn treo banner của nó thì diễn đàn cũng có một phần trách nhiệm. Phải có support của trang đó hiện diện để hỗ trợ ngay chứ không thể kiểu này được.

Topic report thì cứ mọc lên như nấm, rồi chẳng biết rốt cuộc trang này như nào nữa.

Trang exchange nào giờ cũng cứ kiểu không hỗ trợ kịp thời, rồi để member lên diễn đàn report tùm lum hết

Mình nghĩ khi các bác report một trang nào, hay một cá nhân nào thì cũng nên thông tin rõ ràng, trung thực. Làm cho đến nơi đến chốn cho rõ ràng bên nào sai, có scam thật hay không.

Thậm chí mời Staff vào xử lý, diễn đàn treo banner của nó thì diễn đàn cũng có một phần trách nhiệm. Phải có support của trang đó hiện diện để hỗ trợ ngay chứ không thể kiểu này được.

Topic report thì cứ mọc lên như nấm, rồi chẳng biết rốt cuộc trang này như nào nữa.

Trang exchange nào giờ cũng cứ kiểu không hỗ trợ kịp thời, rồi để member lên diễn đàn report tùm lum hết

Mình email mà robot tự động trả lời chung chung, lặp đi lặp lại, k xử lý đây bạn xem

Attachments

584.9 KB · Views: 75
Có chat thì chat luôn với support đi. Cần gì mail @@ dịch vụ ở đây nhanh mà nhỉ.

Mình có inbox để hỏi cụ thể hơn. Mình ktra thì thấy tài khoản của bạn bình thường đó ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week