Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Tất cả giao dịch đc acc Bitcointh giao dịch nhé, fb kia hoàn toàn không liên quan nhé :) đọc kĩ bài viết, mình report hộ
Vậy mình nghĩ bạn chắc cũng ko còn bằng chứng nào khác, vậy bạn kêu anh bạn lên chat với remitano để làm rõ ngọn ngành, tránh núp bóng, tránh né,... nha bạn.

P/S: Vậy em thiết nghĩ topic này ko còn phù hợp nhờ mod sửa tiêu đề đóng lại chờ có thêm bằng chứng từ người bị cho lại bị hại.

Vậy mình nghĩ bạn chắc cũng ko còn bằng chứng nào khác, vậy bạn kêu anh bạn lên chat với remitano để làm rõ ngọn ngành, tránh núp bóng, tránh né,... nha bạn.

P/S: Vậy em thiết nghĩ topic này ko còn phù hợp nhờ mod sửa tiêu đề đóng lại chờ có thêm bằng chứng từ người bị cho lại bị hại.
bạn là đại diện remitano ah ? sao mà người ta tìm đại diện remi chứ đâu có tìm santieno đâu ta

Tất cả giao dịch đc acc Bitcointh giao dịch nhé, fb kia hoàn toàn không liên quan nhé :) đọc kĩ bài viết, mình report hộ

Vậy thì mời bạn @BitCoinTh vào trả lời cho đầy đủ, vấn đề quan trọng thì không nên nhờ vả.

Bạn @Binhan911 thấy bảo là anh em thì nên gọi và hỏi rõ ràng các vấn đề, report hộ rồi cuối cùng vẫn phải đợi và hỏi BitCointh

Và mình thắc mắc về bức ảnh mà bên bạn vừa up, theo những gì mình biết, hóa đơn mà VCB gửi cho khách phải có Mã VAT bên dười, sao cái ảnh bạn gửi nó lại trắng không nhỉ ?

bạn là đại diện remitano ah ? sao mà người ta tìm đại diện remi chứ đâu có tìm santieno đâu ta
đi ofline có santienao aka remitano. Kim ko nhớ ah :v

Bên bạn yêu cầu cái gì đã cug cấp hết rồi, còn bảo gọi điện cho lão thì không chịu, bắt lên chơi với 5 7 thằng support mới chịu, còn núp bóng thì bên mình hoàn toàn không nhé, bên bạn công ty không địa chỉ, không hotline, không giấy phép kinh doanh và trốn thuế mới là núp bóng nhé. Nói là chat mới có bằng chứng, mình đã bảo là gọi điện cho phép ghi âm rồi Remitano vẫn không chịu gọi, hoàn toàn đồng ý cho ghi âm nhé Remitano

Vậy thì mời bạn @BitCoinTh vào trả lời cho đầy đủ, vấn đề quan trọng thì không nên nhờ vả.

Bạn @Binhan911 thấy bảo là anh em thì nên gọi và hỏi rõ ràng các vấn đề, report hộ rồi cuối cùng vẫn phải đợi và hỏi BitCointh

Và mình thắc mắc về bức ảnh mà bên bạn vừa up, theo những gì mình biết, hóa đơn mà VCB gửi cho khách phải có Mã VAT bên dười, sao cái ảnh bạn gửi nó lại trắng không nhỉ ?
Thường nó sẽ có con dấu đã thu tiền. Còn cái này thì chắc thớt lên bank xin đại một tờ rồi về nhờ người trong nhà ký bừa

Kiều này mai mình cũng ra ngân hàng xin mấy tờ giấy về rồi report scam hết :)

Bằng chúng buồn cười thế.
"Anh mình vừa lên bank xin lại sáng nay" ý c là vừa lên bank xin cái tờ giấy zùi về viết à?
thiếu mộc đỏ "Đã nhận tiền" của vcb rồi.:D

Attachments

226.8 KB · Views: 118
Đọc từ đầu đến cuối chỉ thấy thread kêu gào cho ông nào giao dịch với remi số tiền 0.5btc rồi có ai gọi cho ông ý bảo chuyển vào số tk của bà Hằng nào. Rồi nói kêu hold tiền của lão. Giờ lên đây report lảm nhảm bằng chứng chuyển khoản vcb chẳng có dấu má gì mờ mờ ảo ảo. Facebook các thứ toàn ảo với log chat ko hiểu gì? Bằng chứng cứ 1 page dải ra 1 tý log chat đọc chẳng hiểu cái gì hết.

Last edited:
Ông này kiểu đập đá xong lập topic. Chả có căn cứ gì cả. Cái tờ giấy đó thì không có mộc đỏ. Thích không mai tôi lấy cho chục tờ tha hồ viết.

Status
Not open for further replies.