Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
up cái hình nhìn rõ nét vãi:D

Xin lỗi vì sự bất tiện,Ví polo đang bị nghẽn nên mình chưa thể hoàn thành ngay giao dịch.
https://blockchain.info/tx/8f9d5f74e6b72abeeaac8dc45c76f6574899c78d1c019dbfa6eef325eb5ea346

Bao giờ có thể giải quyết cho mình . Cho câu trả lời đi cậu
Trước đó sàn bị thì cậu nên kiểm tra rồi hãy nhận giao dịch

Bao giờ có thể giải quyết cho mình . Cho câu trả lời đi cậu
Trước đó sàn bị thì cậu nên kiểm tra rồi hãy nhận giao dịch
Góp ý: ko thằng dở nào nó đi check thử gửi $ cho ai đó đc rồi nó mới nhận giao dịch, đen thì chờ thôi, lỗi hệ thống thì nó cho bạn cái hẹn thế méo nào đc, toàn đòi hỏi vô lý nghe nhảm vãi... Lần sau hãy bình tĩnh hơn khi giải quyết vấn đề nào đó và hãy đưa ra những yêu cầu hợp lý hơn nhé bạn, thế mới làm ăn ngon lành đc, thấy bạn đi claim kiểu này mọi người lại thấy sợ đó.

Góp ý: ko thằng dở nào nó đi check thử gửi $ cho ai đó đc rồi nó mới nhận giao dịch, đen thì chờ thôi, lỗi hệ thống thì nó cho bạn cái hẹn thế méo nào đc, toàn đòi hỏi vô lý nghe nhảm vãi... Lần sau hãy bình tĩnh hơn khi giải quyết vấn đề nào đó và hãy đưa ra những yêu cầu hợp lý hơn nhé bạn, thế mới làm ăn ngon lành đc, thấy bạn đi claim kiểu này mọi người lại thấy sợ đó.
Ông có thấy cái giao dịch trước đó 2 tiếng bị error ko?
Có hiểu là trước đó đã bi 2 tiếng mà vẫn nhận giao dịch là sao ko?
Ông mshiverone cũng đã xin lỗi vì ko kiểm tra trước rồi và tui chỉ hỏi hướng giài quyết .
Hiểu ko?
Ông biết thì nói ko biết đừng nói như hay lắm mắc công người khác nghĩ ông có vấn đề về não đó

Last edited:
Status
Not open for further replies.