Waiting for Answer Closed !

Lên tiếng cái bị kick khỏi GR luôn. Mấy thánh ở trển quan liêu quá...trái đất này là của bố mình có khác -_-

Lên tiếng cái bị kick khỏi GR luôn. Mấy thánh ở trển quan liêu quá...trái đất này là của bố mình có khác -_-
chỉ hi vọng bác thớt làm mạnh với pháp luật

Có bác nào có số địa chỉ nhà ngoài huế của Nguyễn Nhã ko ??
Cho mình xin cái, cái bank nó dăng ký là ở tp hcm ko phải ở ngoài huế
Tụi bank này làm ăn mệt vl

up 1 phát cho ngày thêm xanh <3 chúc Nguyen Nha ăn nên làm ra , cuộc sống gia đình hạnh phúc <3

up 1 phát cho ngày thêm xanh <3 chúc Nguyen Nha ăn nên làm ra , cuộc sống gia đình hạnh phúc <3
:p:p:p troll quá bác à.
Chúc bác thớt sớm tìm ra Nguyen Nha và công lý + lẽ phải được thực thi nhé :)))

Có bác nào có số địa chỉ nhà ngoài huế của Nguyễn Nhã ko ??
Cho mình xin cái, cái bank nó dăng ký là ở tp hcm ko phải ở ngoài huế
Tụi bank này làm ăn mệt vl
google ra nè bạn

Contacts. Location:35 Xóm 2, Lại Thế, Phú Thượng, Phú Vang, Huế. Mobile: 01287767083. Email: [email protected]

Nếu là tớ thì tớ vào Huế rồi thuê dân xã hội đen, thớt mất khoảng 10-20% là nó xử xong vụ này cho thớt thôi :D, t mới thuê 1 vụ đòi thuê 50 củ và mất 8 củ phí, muốn chặt tay hay cắt tai đều OK nếu không trả tiền nhé. còn tốt hơn là thớt lên đàm phán lại vụ này, chứ trên này bác ấy không đóng BH thì cũng không lấy lại được 100% đâu thớt :v

Nếu là tớ thì tớ vào Huế rồi thuê dân xã hội đen, thớt mất khoảng 10-20% là nó xử xong vụ này cho thớt thôi :D, t mới thuê 1 vụ đòi thuê 50 củ và mất 8 củ phí, muốn chặt tay hay cắt tai đều OK nếu không trả tiền nhé. còn tốt hơn là thớt lên đàm phán lại vụ này, chứ trên này bác ấy không đóng BH thì cũng không lấy lại được 100% đâu thớt :v
Thuê ở đâu.
Thuê ai.
Có chắc thuê được ko,hay 200tr nó đè ra bắt ọe 400tr,ko ọe khỏi thấy ánh sáng ngày mai
Xong bên công an nhảy thêm vào đập cho 400tr nữa tổng 800tr để thoát tội dính lứu tới xã hội đen ?
Mình thì chả bênh scammer đâu,nhưng cực dị ứng với những người cứ đòi chơi xã hội,chặt tay,chặt chân người khác,ra đường chắc thấy giao thông sun mẹ vòi lại chứ đòi xã hội

mấy bác ko cần lo việc đó, thank bạn cong dung cho minh địa chỉ. E chả bao giờ chặt tay , chặt chân ai cả, vk con ,cha mẹ nó để làm gì . Còn mồ mả ông bà nữa, các bác cứ quýnh lên , gia đình đông thế ko trốn đc dâu mà sợ. Các bác coi film xã hội đen quá rồi . Nhiều cái còn đáng sợ hơn bị chặt tay , chặt chân ây. Cứ để e lo là đc , cảm ơn anh em góp ý kiểu này e làm hoài ấy mà

mấy bác ko cần lo việc đó, thank bạn cong dung cho minh địa chỉ. E chả bao giờ chặt tay , chặt chân ai cả, vk con ,cha mẹ nó để làm gì . Còn mồ mả ông bà nữa, các bác cứ quýnh lên , gia đình đông thế ko trốn đc dâu mà sợ. Các bác coi film xã hội đen quá rồi . Nhiều cái còn đáng sợ hơn bị chặt tay , chặt chân ây. Cứ để e lo là đc , cảm ơn anh em góp ý kiểu này e làm hoài ấy mà
địa chỉ trên chỉ là google thôi nghe, nhớ xác minh lại. Tốt nhất là nhờ luật pháp can thiệp.

Nói vui vậy thôi... chứ bác đừng làm liều... nên thương lương đi nha :D sẽ tốt cho cả 2

Nhớ update thường xuyên bác nhé :D

sát cánh cùng chủ thớt tới ngày topic này close :D

Ai dám kick MOD khỏi GR khai ra ~.~

Chuyện nào ra chuyện đó. Everywhere bóp chỗ này nó phình chỗ khác, mọi hành động đều bị 1000 ae soi ấy mà :p

Ai dám kick MOD khỏi GR khai ra ~.~

Chuyện nào ra chuyện đó. Everywhere bóp chỗ này nó phình chỗ khác, mọi hành động đều bị 1000 ae soi ấy mà :p
Group ấy chỉ có 2 admin một là Nhã hai là vợ Nhã thế kick hay không kick đây :rolleyes:

vẫn chưa xong :((

tự dưng cuộc sống ngày thường đang êm ả , đùng cái có người nói cho mình biết mình đang nổi tiếng trên 1 forum nào đó , thật bất ngờ và hạnh phúc <3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom