• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Chào mọi người,
Thánh nhân từng nói " Đừng mong người khác thuận theo ý mình vì nếu được người khác thuận ý sẽ tất sinh tự kiêu" . Ok đó là chuyện của thánh nhân và thánh nhân chỉ hay ngồi phán nhưng ít khi thực hiện.
Kể từ lúc dịch vụ của bác Dũng gặp sự cố( ngày hôm qua 20/1), khách hàng phàn nàn nhưng không nhận được sự phản hồi cần thiết.( tại topic dịch vụ, qua sms,hót lây) mọi người vẫn nghĩ do bác ấy bận. Cơ mà chiều nay, 21/1 site bán thẻ https://theplus.vn/offline.html OFF đồng nghĩa với việc bác ấy ONLINE nhưng không vào topic dịch vụ xử lý các khiếu nại của khách hàng. Gây hoang mang, mất đoàn kết, có kẻ vì thế mà không thể dẫn Gấu vào nhà nghỉ. Vì sao? Tại ai? Câu trả lời chỉ có Alibaba biết mà thôi.
Tại đây, sau 24h, proof sẽ được update các giao dịch qua site ex và site thẻ cào của các bạn bị delay. Dù sâu thẳm trong con tim nhỏ bé của mình luôn tin tưởng ở bác, chỉ cần 1cmt, 1sms hay 1 cái ngáp ngắn qua điện thoại thì mọi thứ sẽ không rối lên.

Lưu ý: Các bạn đừng vội vã phán xét mọi chuyện, có thể vợ thằng bạn bác ấy đang sinh em bé. Đang trong quá trình chờ trả lời. Những bạn nói tục, chửi thề sẽ bị phế nội công. Đây là diễn đàn phi chính trị, phi tôn giáo, mong các bạn cư xử hoà nhã cho đến khi Obama an toàn.
Topic liên quan : https://mmo4me.com/threads/theplus-...to-doi-the-cao-wmz-pm-vtb-vcb-bao-kim.176490/

Last edited:
mình ko bị scam nhiêu lắm, tận 500k cơ ,nhưng có lẽ là ra đi thật rồi, ai có cách nào để lấy lại số tiền bị cướp đi 1 cách tinh vi này ko , dù cơ ội nhỏ bé cũng dc

Muốn được phế nội công để chửi thề

Thật lòng vẫn mong bác ấy đang bận code lại web auto ex nên không trả lời đươc mọi người. Vì mình thấy nick bác ấy từ năm 2012 chẳng có nhẽ vì mấy đồng bạc mà bán rẻ danh dự và uy tín gậy dựng bấy lâu. Nói thật sự tiền thì ai cũng cần nhưng có bao nhiêu rồi cũng tiêu hết. Quan trọng là cái hình ảnh của mình với người khác. Có tiền mà người khác khinh rẻ thì cũng nhục như 1 con dog. Mong là bác ấy sớm vào 4rum cm cho mọi người biết lý do và sớm thực hiện các poof mà ae đã ex mà chưa nhận được tiền từ ngày 20/1 đến thời điểm này. Các bạn nhớ cập nhật liên tục nhé. ai nhận được tiền thì hú lên cho ae biết để tiếp tục hóng :(:(:(

nói tới vụ này mới thấy 1 sự vô lý nhẹ. Tôi đố các bạn vào box dịch vụ mở 1 topic bán gì đó mà không phải đóng bảo hiểm như bác này.
Đơn giản là trước kia người ta đã từng đóng bh để làm trader, sau 1 thời gian làm ăn uy tín thì rút bảo hiểm và vẫn là trader. Dù sao thì tôi vẫn chả tin bác này scam.

Đơn giản là trước kia người ta đã từng đóng bh để làm trader, sau 1 thời gian làm ăn uy tín thì rút bảo hiểm và vẫn là trader. Dù sao thì tôi vẫn chả tin bác này scam.
cảm ơn bạn đã giải thích sự đơn giản đó. hihi. vấn đề nằm ở chỗ làm gì thì làm, bận gì thì bận, cũng onl ném 1 cái thông báo. $ của khách hàng cơ mà.và quan trọng là họ sử dụng dịch vụ chứ đâu phải đi ăn xin mà đối xử thờ ơ như thế.?

nói tới vụ này mới thấy 1 sự vô lý nhẹ. Tôi đố các bạn vào box dịch vụ mở 1 topic bán gì đó mà không phải đóng bảo hiểm như bác này.
Ko phải nhé.
Lý do là trước kia ổng đóng bằng VND, sau 4r đổi luật bắt đóng toàn bộ BH bằng PM, những ai đã dùng VND thì được refund, các dịch vụ vẫn tiếp tục hoạt động dù người đó có đóng lại bằng PM or không :D

Thực ra thì trước khi tiến hành ex mình có vào kiểm tra thì thấy bác này có bảo hiểm tận 2k5$ PM cơ + với nick tạo năm 2012 nên rất tin tưởng. Nhưng sáng nay thấy bạn nào kêu k có bảo hiểm mới coi lại thì thấy đã mất bảo hiểm rồi. vẫn tin vào bác ấy nhưng cách sử lý vụ này của bác ây hơi thiếu tinh tế. Mong là không phải Scam.

Thực ra thì trước khi tiến hành ex mình có vào kiểm tra thì thấy bác này có bảo hiểm tận 2k5$ PM cơ + với nick tạo năm 2012 nên rất tin tưởng. Nhưng sáng nay thấy bạn nào kêu k có bảo hiểm mới coi lại thì thấy đã mất bảo hiểm rồi. vẫn tin vào bác ấy nhưng cách sử lý vụ này của bác ây hơi thiếu tinh tế. Mong là không phải Scam.
Nhìn gà hoá quốc rồi bro, BH 2.5k PM chỉ có santienao có thôi, chưa ai trong 4r đóng hơn or bằng 2,5k cả

em thì cứ megacard mà phang, ssl+comodo đầy đủ, lại còn của vnpt nữa thì hết ý :D

:DKO BẢO HIỂM THÌ CHĂC LÊN ĐƯỜNG RỒI
NẾU CÓ Ý ĐỊNH SCAM THÌ CÓ GỌI VÔ ĐÂY CŨNG VÔ ÍCH

Ông này uy tín mà, trc h toàn gd ở đây, cái uy tín giúp mình kiếm gấp trăm lần cái số tiền scam dc nên mình nghĩ do bác ấy bận thôi.

tương lai
cảm ơn bạn đã giải thích sự đơn giản đó. hihi. vấn đề nằm ở chỗ làm gì thì làm, bận gì thì bận, cũng onl ném 1 cái thông báo. $ của khách hàng cơ mà.và quan trọng là họ sử dụng dịch vụ chứ đâu phải đi ăn xin mà đối xử thờ ơ như thế.?
tương lai làm mod nhé:mad:

Ôi.. Gần Tết mà ăn 3 quả scam trong 1 tháng..
chắc chắn mấy bạn bị scam ăn tết hơi ấm ức tý rồi , còn tên scam ko biết nuốt có trôi ko
nói thật chứ mình chờ 1-2 hôm nữa mà im hơi ngày nào mình cũng nhắn tin nguyền rủa nhà nò cho bõ tức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,066
171,113
Latest member
atayalmariner39

Most discussed of week

Most discussed of week