SCAM Clomina - Clomina.com

antonyerfol

Verified
Reactions
298
MR
0.003
Chat with me via Skype
giải thích với mấy thằng có vấn đề đọc hiểu tiếng việt mệt mỏi vãi, mày coi thử có câu nào nói đến ai là admin ko ????
Ờ vậy hả ? Ra là thằng điên nói lảm nhảm

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như lần trước mình có hỏi cậu đó. Có ít BTC tìm site để dep. Cơ mà mình dùng coinbase chỉ thấy nó hiện thế thôi chả biết blockchain là cái gì hết. Còn về cậu này hỏi mình là "Làm site này hết bao nhiêu tiền" Rõ ràng là ý bảo mình là admin tự lập để PR site. Mình đã trả lời rồi mà vẫn cố tình chọc ngoáy đó chứ.
Bác này nhậu cảm quá. Hỏi câu đó là bình thường mà. Thường thì các pro sẽ đánh giá được là làm site hết bao nhiêu. :p

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác này nhậu cảm quá. Hỏi câu đó là bình thường mà. Thường thì các pro sẽ đánh giá được là làm site hết bao nhiêu. :p
Vâng. Mình không phải pro. Nhưng mà muốn nói gì thì cũng phải nói cho rõ ràng. Ăn không nên đọi, nói không nên lời thì chả làm được cái trò gì cả.
Ví dụ bây giờ có 2 câu như thế này
Scam được bao nhiêu tiền vậy @lelen?

Tính toán nó scam được bao nhiêu tiền vậy @lelen?
Bạn nghĩ 2 câu này nó cùng 1 ý nghĩa hả?

Vâng. Mình không phải pro. Nhưng mà muốn nói gì thì cũng phải nói cho rõ ràng. Ăn không nên đọi, nói không nên lời thì chả làm được cái trò gì cả.

- Stop tại đây thôi. Đáp qua đáp lại, gây mâu thuẫn.
- Phong ba bão táp không bằng ngữ pháp Việt Nam :)

Last edited:

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790

Đề nghị bạn upgrade lại proof deposit bằng hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn nhé, tất cả các topic đều như vậy cả, proof of deposit phải là hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn, không phải là từ hình ảnh đã deposit từ site.

Đề nghị bạn upgrade lại proof deposit bằng hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn nhé, tất cả các topic đều như vậy cả, proof of deposit phải là hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn, không phải là từ hình ảnh đã deposit từ site.
Trước khi nêu ý kiến thì đọc kỹ lại các bài post trước

TMOD mà hài vl. Chưa có rules thì đã del topic của người khác rồi ra điều warning. Chả khác mấy thằng thi hành luật mà không hiểu luật. Định chơi luật rừng à?
Giờ sửa rules vào phát vào hạnh hoẹ người mới trong box. Trong khi mấy thằng thích phá đám gây war thì ko nhắc nhở xử lý. Chắc là muốn làm MOD cái box này để độc chiếm tuyển Ref

Có thành viên đã nêu ý kiến về proof deposit của bạn rồi, nên mình phải theo luật mà làm, kiểm tra toàn bộ các proof của bạn, chỉ có proof thanh toán mà ko có proof deposit từ tài khoản thanh toán, hy vọng bạn upgrade lại nó sớm, mình cũng chẳng muốn tranh cãi thêm làm gì cả, trong message, mình cũng nói với cậu nhiều về vấn đề này rồi.

Tóm lại: Nếu cậu ko có proof deposit bằng hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn, mình buộc lòng phải khóa topic này!!!!!!!!

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Trước khi nêu ý kiến thì đọc kỹ lại các bài post trước
hình như cậu chưa hiểu ý mọi người lắm!

Rules yêu cầu cậu phải post proof deposit, proof này phải cho biết được cậu đã dep bao nhiêu tiền từ tài khoản của cậu vào tài khoản của site

Lúc cậu đi mua hàng có hóa đơn đúng không, Rules yêu cầu cậu post cái hóa đơn đó đó!

Hóa đơn sẽ cho biết mua hàng gì, và quan trọng là giao dịch gửi tiền cho người bán!

TMOD mà hài vl. Chưa có rules thì đã del topic của người khác rồi ra điều warning. Chả khác mấy thằng thi hành luật mà không hiểu luật. Định chơi luật rừng à?
Giờ sửa rules vào phát vào hạnh hoẹ người mới trong box. Trong khi mấy thằng thích phá đám gây war thì ko nhắc nhở xử lý. Chắc là muốn làm MOD cái box này để độc chiếm tuyển Ref

Chẳng ai độc quyền tuyển ref cả, bạn nhìn các box ở đây đâu chỉ có mỗi topic của mình đâu và tất cả các topic đều theo luật từ trước đến nay nên hy vọng bạn cũng làm như mọi người. Còn Tmod hay Mod thì cũng vậy thôi, Box này do mình kiểm soát, nếu mọi người ko có ý kiến thì mình ko nói, còn nếu có ý kiến thì mình phải làm theo.

Tóm lại: Nếu cậu ko có proof deposit bằng hình ảnh từ tài khoản thanh toán của bạn, mình buộc lòng phải khóa topic này!!!!!!!!

hình như cậu chưa hiểu ý mọi người lắm!

Rules yêu cầu cậu phải post proof deposit, proof này phải cho biết được cậu đã dep bao nhiêu tiền từ tài khoản của cậu vào tài khoản của site

Lúc cậu đi mua hàng có hóa đơn đúng không, Rules yêu cầu cậu post cái hóa đơn đó đó!

Hóa đơn sẽ cho biết mua hàng gì, và quan trọng là giao dịch gửi tiền cho người bán!
Chẳng ai độc quyền tuyển ref cả, bạn nhìn các box ở đây đâu chỉ có mỗi topic của mình đâu và tất cả các topic đều theo luật từ trước đến nay nên hy vọng bạn cũng làm như mọi người. Còn Tmod hay Mod thì cũng vậy thôi, Box này do mình kiểm soát, nếu mọi người ko có ý kiến thì mình ko nói, còn nếu có ý kiến thì mình phải làm theo.

Đã bảo đọc kỹ lại cả topic rồi mà cứ nói nhiều thếnhir

Mình chẳng nói nhiều nữa đâu, tùy bạn thôi, trong 1 giờ mà bạn chưa thay đổi lại proof của deposit, mình sẽ khóa cái topic này lại cho tới khi nào bạn thay đổi lại proof thì mình mới mở nó ra.

Mình chẳng nói nhiều nữa đâu, tùy bạn thôi, trong 1 giờ mà bạn chưa thay đổi lại proof của deposit, mình sẽ khóa cái topic này lại cho tới khi nào bạn thay đổi lại proof thì mình mới mở nó ra.
Có hiểu tiếng việt ko thế. Không thấy proof ở trang 2 à. TMOD thích lạm quyền?
Cái topic này lập ra từ lúc trong rules ko có yêu cầu bắt buộc phải có proof nhé. Sao không xoá tất cả các topic để link ref đã vi phạm rules đi mà hoạch hoẹ ở đây?

Bạn đọc kỹ lại luật, xuống trang gần cuối sẽ thấy về luật về link ref, mình đã cập nhật lại tất cả và đưa nó nên trang đầu rồi, còn luật về proof deposit, nó có từ khi bắt đầu với box này, ko phải mình mới sửa nhé bạn, mình chỉ chỉnh sửa lại cho dễ hiểu hơn thôi vì trước đây có mục site mới New site và Got Paid nhưng sau đó admin xoá nó lên mình phải upgrade lại cho hoàn chỉnh .

Hy vọng những topic mới bạn sẽ ko còn những tranh cãi về vấn đề này nữa. Mình cũng upgrade proof lên trang đầu cho bạn rồi, Stop here!!!!!

tophyips

Senior
Reactions
109
MR
0.015
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
- You cannot use GoldCoders check license for Custom script site.
- I deposit via BTC. amount ~ $2500

- This site live and payment instant. You can search more info in mmg talkgold v.v... Maybe site is under ddos

Listed Golden Stage on http://www.davidnews.com/p/rcb.html
Advertise top banner on MMG forum (it cost expensive than GC license)

I'm in
Join Under You
Deposit : 1 BTC ~ $225
Locked 90 Days (Compound: 20%)

Attachments

• My Wallet-02.png
    My Wallet-02.png
    173.2 KB · Views: 43
  • My Wallet-03.png
    My Wallet-03.png
    98.5 KB · Views: 42
  • My Wallet-7.png