SCAM Clomina - Clomina.com

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1. Có câu hỏi bình thường cũng ko hiểu/ cố tình hiểu sai rồi nói tào lao bí đao gì ko.
2. Có tật giật mình ah?
3. @xetang Thiếu proof.
@duongnd1980 @HourlyMonitor @MrChaosq10
Các bác cho ý kiến cái. Gặp mấy cái thằng não phẳng thích chọc phá topic này mệt chả muốn nói.
Còn về MOD. @xetang vào giải đáp thắc mắc cho member cái.

antonyerfol

Verified
Reactions
298
MR
0.003
Chat with me via Skype
@duongnd1980 @HourlyMonitor
Các bác cho ý kiến cái. Gặp mấy cái thằng não phẳng thích chọc phá topic này mệt chả muốn nói.
Còn về MOD. @xetang vào giải đáp thắc mắc cho member cái.
@xetang cho ý kiến cái. Gặp thằng nhũn não rồi. Câu hỏi bình thường mà nó bị khùng trả lời tùm lum tùm la.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.434
$150.00
Chat with me via Skype
1. @vo-_-danh Proof như này chưa chứng minh đc là Proof trả từ site. Bạn có thể chụp ảnh chi tiết trên Blockchain thêm vào để rõ hơn. Mình thấy cũng ko có gì to tát lắm. Mem box HYIP bao giờ cũng phải hỏi vậy để biết admin đầu tư cho site nhiều không để biết lối DEP nhiều hay ít ấy mà. Với lại cậu là chủ topic. Muốn người ta ref theo thì phải giải đáp thắc mắc cho người ta chứ.
2. Mình thấy @antonyerfol hỏi kiểu vậy sẽ khiến người ta hiểu lầm. Box HYIP là box khá nhạy cảm. Đôi khi war chỉ với lý do vô cùng đơn giản
3. Tự nhiên bị tag vào. Giật hết cả mình :D

1. @vo-_-danh Proof như này chưa chứng minh đc là Proof trả từ site. Bạn có thể chụp ảnh chi tiết trên Blockchain thêm vào để rõ hơn. Mình thấy cũng ko có gì to tát lắm. Mem box HYIP bao giờ cũng phải hỏi vậy để biết admin đầu tư cho site nhiều không để biết lối DEP nhiều hay ít ấy mà. Với lại cậu là chủ topic. Muốn người ta ref theo thì phải giải đáp thắc mắc cho người ta chứ.
2. Mình thấy @antonyerfol hỏi kiểu vậy sẽ khiến người ta hiểu lầm. Box HYIP là box khá nhạy cảm. Đôi khi war chỉ với lý do vô cùng đơn giản
3. Tự nhiên bị tag vào. Giật hết cả mình :D
Như lần trước mình có hỏi cậu đó. Có ít BTC tìm site để dep. Cơ mà mình dùng coinbase chỉ thấy nó hiện thế thôi chả biết blockchain là cái gì hết. Còn về cậu này hỏi mình là "Làm site này hết bao nhiêu tiền" Rõ ràng là ý bảo mình là admin tự lập để PR site. Mình đã trả lời rồi mà vẫn cố tình chọc ngoáy đó chứ.

Như lần trước mình có hỏi cậu đó. Có ít BTC tìm site để dep. Cơ mà mình dùng coinbase chỉ thấy nó hiện thế thôi chả biết blockchain là cái gì hết. Còn về cậu này hỏi mình là "Làm site này hết bao nhiêu tiền" Rõ ràng là ý bảo mình là admin tự lập để PR site. Mình đã trả lời rồi mà vẫn cố tình chọc ngoáy đó chứ.
Suy nghĩ tích cực hơn chút sẽ thấy khác cậu ah.
Đúng không @antonyerfol
:D:D:D:D:D

Suy nghĩ tích cực hơn chút sẽ thấy khác cậu ah.
Đúng không @antonyerfol
:D:D:D:D:D
Mình là mình thích ăn ngay nói thẳng, ko lòng vòng. Theo đúng tiếng việt thì đó là hỏi mình tạo ra cái website đó hết bao nhiêu tiền.
Còn nếu muốn hỏi mình dep vào site bao nhiêu thì bạn đó nên học lại tiếng việt cho hợp rules forum.

Mình là mình thích ăn ngay nói thẳng, ko lòng vòng. Theo đúng tiếng việt thì đó là hỏi mình tạo ra cái website đó hết bao nhiêu tiền.
Còn nếu muốn hỏi mình dep vào site bao nhiêu thì bạn đó nên học lại tiếng việt cho hợp rules forum.
Ông đi học lại tiếng việt đi nhé. Ăn ngay nói thẳng thì hiểu theo nghĩa đen câu hỏi của t đi. ăn ngay nói thẳng mà nghĩ theo nghĩa bóng làm quái gì.

Ông đi học lại tiếng việt đi nhé. Ăn ngay nói thẳng thì hiểu theo nghĩa đen câu hỏi của t đi. ăn ngay nói thẳng mà nghĩ theo nghĩa bóng làm quái gì.
Đây là lần đầu tiên mình chơi 1 site HYIP đúng nghĩa. Và trước giờ mình chơi cũng chỉ theo cảm tính. Bạn muốn hỏi thì phải hỏi rõ ràng ra. Nói như vậy người khác hiểu ko nổi.

Vì thấy cậu này dep hẳn 2500$. Chắc hẳn khi dep 1 site phải tính toán chi phí admin bỏ ra làm site, độ uy tín, v.v... nên mới hỏi xem thế nào. Cậu ta cứ sồn sồn lên, nói năng lảm nhảm :eek:
Cậu ấy DEP vào đây 2641$ chứ ko phải là 2k500 đâu ah. Còn acc thứ 3 thì ko bít có phải của cậu không @vo-_-danh :D

Payment received instant :D

Đắng lòng monitor dùng GoldCoders check lic cho site custom script :rolleyes:
Chả tự nhiên mình đi tin tưởng mấy cái site tầm thường đâu. Ít nhất site nó cũng có phải có điểm gì đó ưu tú hơn so với site khác :D. Những site có cá tính riêng thường sẽ đi xa hơn.

Check cái này có tác dụng gì nhỉ?
Bạn biết nó chạy bằng script gì không?

Sorry to reply in English:
- I am about to join but want to make sure first since its script is not licensed so scam risk is high
- Cannot see how much is your investment? Do you invest in Bitcoin?
- Is site still live? It is now trouble in my browser (see picture)

Clomina Investments Limited   Simply exceeds your expectations.png

Sorry to reply in English:
- I am about to join but want to make sure first since its script is not licensed so scam risk is high
- Cannot see how much is your investment? Do you invest in Bitcoin?
- Is site still live? It is now trouble in my browser (see picture)

View attachment 50735
- You cannot use GoldCoders check license for Custom script site.
- I deposit via BTC. amount ~ $2500

- This site live and payment instant. You can search more info in mmg talkgold v.v... Maybe site is under ddos

Listed Golden Stage on http://www.davidnews.com/p/rcb.html
Advertise top banner on MMG forum (it cost expensive than GC license)

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
Cái thằng antonyerfol đấy nó nhảm đủ trò trong 4rum này. Topic người ta mua bán tự nhiên đâu nó vào đòi chuyển nó trước vì nick verify, người ta k bán thì bày đặt cảnh báo này nọ nhớ gd qua trung gian, bộ trong topic của người ta bảo mày send trước à.

Còn đây tự nhiên topic của người ta tuyển ref vào hỏi làm site này vốn hết bao nhiêu. 4rum này cũng lắm thằng não phẳng mà nói chuyện cũng "có duyên" vãi.

Cái thằng antonyerfol đấy nó nhảm đủ trò trong 4rum này. Topic người ta mua bán tự nhiên đâu nó vào đòi chuyển nó trước vì nick verify, người ta k bán thì bày đặt cảnh báo này nọ nhớ gd qua trung gian, bộ trong topic của người ta bảo mày send trước à.

Còn đây tự nhiên topic của người ta tuyển ref vào hỏi làm site này vốn hết bao nhiêu. 4rum này cũng lắm thằng não phẳng mà nói chuyện cũng "có duyên" vãi.
Lại thêm thằng ngu. Hỏi site hết bao nhiêu là xác định admin hả thằng ngu

@xetang có thằng nói lảm nhảm nè mod

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week