Chào các bác e là Newbie đang tập tành thì hay bị dính lỗi
Your accuracy is too low.
Các bác cho e xin cách khắc phục với ạ. Cảm ơn các bác!!

Chào các bác e là Newbie đang tập tành thì hay bị dính lỗi
Your accuracy is too low.
Các bác cho e xin cách khắc phục với ạ. Cảm ơn các bác!!

Cái này thì không có cách nào khắc phục cả, bác nhận thông báo như vậy vì độ chính xác khi bác làm task đó thấp hơn ngưỡng họ yêu cầu, bác sẽ không tiếp tục làm job đấy được nữa, tuy nhiên bác có thể làm các job khác.

Bác có thể search Google, có nhiều video hướng dẫn làm task. Bác cũng cần đọc kỹ hướng dẫn của họ trước khi bắt đầu thực hiện, bác đọc hiểu tiếng Anh là tốt nhất - còn không thì dùng GG dịch cũng ok, quan trọng là bác phải hiểu được yêu cầu của họ.

bác ơi, Daily Survey Routers bác có làm không ạ ? Em mới đăng ký tài khoản hôm qua, mà không có survey nào, chỉ có Daily Survey Routers thôi

Bác ơi mấy task lên lv làm có khó không vậy

Các task hiện tại không tính level đâu bác, bác làm để tích lũy kinh nghiệm với được đồng nào hay đồng ấy thôi., dạo này thỉnh thoảng mới có task level mà toàn ra lúc đêm - chỉ 1 lúc là hết

Chơi bằng ipad được k bac. E ko có máy tính

Hiện tại đang có nhiều task level 1 dễ làm , các bạn copy tên task rồi search vào kênh youtube của mình để xem hướng dẫn nhé . Lưu ý : task đầu tiên nên làm cẩn thận.
https://www.youtube.com/playlist?list=PLnOzUGAMsPti8-aFCTgJQ4JJrFQZbikF3

Các task hiện tại không tính level đâu bác, bác làm để tích lũy kinh nghiệm với được đồng nào hay đồng ấy thôi., dạo này thỉnh thoảng mới có task level mà toàn ra lúc đêm - chỉ 1 lúc là hết
quá buồn cho đội mới đăng ký, mà Elite cũng sắp bị thanh lý rồi, tương lai F8 có nhiều biến động!

quá buồn cho đội mới đăng ký, mà Elite cũng sắp bị thanh lý rồi, tương lai F8 có nhiều biến động!

Nó bị mua bán sáp nhập thì cũng tốt mà bác, đổi mới để phát triển, hihi, elite xáo động nhiều chứ làm ở các channel khác chắc cũng không ảnh hưởng lắm

Nó bị mua bán sáp nhập thì cũng tốt mà bác, đổi mới để phát triển, hihi, elite xáo động nhiều chứ làm ở các channel khác chắc cũng không ảnh hưởng lắm

Chào bác, bác có thể gợi ý chút chút cho mình cái task "Categorize The Transaction Shown In Each Graph" được không bác. Mình làm thử test đc có 60%, lên youtube coi guild của cái tay người Tây Ban Nha gì đó, làm tiép bài test khác thậm chí còn thảm hơn 30%. Càng xem càng loạn như bị tẩu hoả nhập ma luôn. Bị expel nhiều nó cũng lột luôn cái lv3 dù rate vẫn 86%. Quá nản bác ạ :((

Chào bác, bác có thể gợi ý chút chút cho mình cái task "Categorize The Transaction Shown In Each Graph" được không bác. Mình làm thử test đc có 60%, lên youtube coi guild của cái tay người Tây Ban Nha gì đó, làm tiép bài test khác thậm chí còn thảm hơn 30%. Càng xem càng loạn như bị tẩu hoả nhập ma luôn. Bị expel nhiều nó cũng lột luôn cái lv3 dù rate vẫn 86%. Quá nản bác ạ :((
mình cũng hóng, mong chỉ giáo!

Cái job này rất dị, những account mới không kiểu gì qua quizmode hay sao ấy bác, hình như nó chỉ lấy người đã có "thâm niên" làm job này để tiếp tục project của nó thôi

Đang có cái khảo sát 0.99$ làm khá nhanh nhé các bác, chọn Nam/Nữ tầm 30 tuổi công ăn việc làm ổn định, có con nhỏ tầm 8-15 tuổi, hàng ngày có cho con ăn các bữa sáng/trưa/tối/giữa buổi với các sản phẩm từ sữa/phô mai/trái cây ...

Còn 2 cái khảo sát 3$ với 2.55$ thì không chơi được, nhấn vào cái là nó báo không đủ điều kiện rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom