22/1/2018

Chào các bác,

Cơ hội kiếm tiền vẫn đều đều, bác nào chưa lên level được thì vẫn có thể cày 1-2 khảo sát mỗi ngày, bác nào lên level rồi thì chịu khó canh task ngon để chiến nhé

Tôi xin phép show hàng tí cho các bác có động lực, :):p:D

xin chào bạn , xin bạn giúp mình kiếm tiền với

Chào các bác,

chúc các bác một năm mới nhiều thu hoạch, chúc cho con heo vàng mang lại cho các bác nhiều tài lộc!

Last edited:
Có ae nào mục offer k? Phần click xem tv đó, mình làm theo hd của nó mà k thấy nhận được tiền nhỉ

Có ae nào mục offer k? Phần click xem tv đó, mình làm theo hd của nó mà k thấy nhận được tiền nhỉ

Chào bác,

xem TV hay nghe Radio đều được cộng tiền, nhưng bèo bọt lắm bác ạ. Bác phải xem 30 page x 20s mỗi page thì mới được trả 1 cent, tính ra hơn 10 phút mới được 1 cent, mà mỗi ngày chỉ được xem tối đa 150 page ~ 5 cent.

Bác nên trả lời khảo sát và làm task thì mới ăn thua. Khảo sát gần đây ra khá nhiều, nếu may mắn có ngày bác có thể kiếm được 2$ -3$, còn thường là vài chục cent, khá hơn nhiều so với xem TV.

Còn làm task thì hiện tại level-0 chỉ có 1 task 1 cent, về LinkedIn, tuy cũng bèo bọt nhưng còn hơn xem TV, hihi, không may là lâu nay ít task để cày level.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom