Mới làm một mớ khảo sát tổng cộng gần 3$, mình đã bỏ làm task, thời gian lâu mà ko được nhiêu.

Mới làm một mớ khảo sát tổng cộng gần 3$, mình đã bỏ làm task, thời gian lâu mà ko được nhiêu.

Khảo sát có cái hay của khảo sát, task có cái hay của task chứ bác :):):)

Attachments

• CF TASK.png
    CF TASK.png
    347 KB · Views: 66
Bác cho em hỏi sao em làm task mà cứ 4 5 task mà cứ 2,3 cái bên CF thì bên clixsense mới tính 1 mặc dù bên CF vẫn tính đủ ????????
chắc bạn làm mấy con <0.01$ nên cứ phải làm 2 câu mới tính là 0.01 đó.

Có khảo sát 0,43$ về bột giặt - Nam - 27 Tuổi - Có con dưới 5 tuổi

Có khảo sát 0,67$ về Laptop -> có sở hữu Laptop -> trong vòng 12 tháng qua có mua một máy tính cá nhân mới -> là người quyết định/mua ,...
phần điền vào chỗ trống các bạn có thể điền : Apple , Acer , Samsung ,... khảo sát về khá dễ

Đang có khảo sát 1.33$ về quảng cáo trực tuyến nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi làm việc toàn thời gian - tự quyết định việc quảng cáo/tiếp thị, chọn một ngành nghề bất kì, đã làm việc tại công ty hơn 5 năm, biết và sử dụng một số kênh quảng cáo trực tuyến như Facebook, Youtube, Zalo .... khảo sát rất nhanh ợ
công nhạn bác vàn còn trụ dc vs PTC !

Đang có khảo sát 1.33$ về máy tính nhé các bác, chọn có mua máy laptop/PC trong thời gian gần đây, không tham gia cuộc phỏng vấn nào về vi tính, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HN/HCMC..., tự quyết định việc mua máy tính + điện thoại phục vụ mục đích cá nhân, tự thanh toán toàn bộ chi phí ...

Đang có khảo sát 1.33$ về quảng cáo trực tuyến nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi làm việc toàn thời gian - tự quyết định việc quảng cáo/tiếp thị, chọn một ngành nghề bất kì, đã làm việc tại công ty hơn 5 năm, biết và sử dụng một số kênh quảng cáo trực tuyến như Facebook, Youtube, Zalo .... khảo sát rất nhanh ợ

Ks này có phần chi phí bỏ ra để tiếp thị qc online , offline hàng tháng ấy mình lựa chọn số tiền bao nhiêu ?

Last edited:
Đang có khảo sát 1.33$ về máy tính nhé các bác, chọn có mua máy laptop/PC trong thời gian gần đây, không tham gia cuộc phỏng vấn nào về vi tính, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HN/HCMC..., tự quyết định việc mua máy tính + điện thoại phục vụ mục đích cá nhân, tự thanh toán toàn bộ chi phí ...
mình trả lời như thế mà nó cho out chứ o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week