• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
mà bác ơi, bác đã rút được từ clixsense đồng nào chưa? cho em xem để em kiếm cái động lực được không bác?

mà bác ơi, bác đã rút được từ clixsense đồng nào chưa? cho em xem để em kiếm cái động lực được không bác?

Lần thứ n rồi chứ bác, tôi up mấy cái proof rồi mà, hehe. Up lại cái hình còn đang lưu hầu bác đây

Attachments

75.3 KB · Views: 57
Hiện đang có khảo sát 1.1$ và 1.93$ nhé các bác.

Khảo sát 1.93$ về mua điện thoại các bác chọn dự định mua điện thoại trong 2 tháng tới, đã ghé thăm FPT tham khảo Samsung galaxy A ợ

Hiện đang có khảo sát 1.1$ và 1.93$ nhé các bác.

Khảo sát 1.93$ về mua điện thoại các bác chọn dự định mua điện thoại trong 2 tháng tới, đã ghé thăm FPT tham khảo Samsung galaxy A ợ
Làm khảo sát mà toàn ko qua đc vòng check của nó?

sao mình đăng ký tài khoảng trên trang này ko dc, nó thông báo là "To protect the integrity of the ClixSense system only one account per household is permitted." trong khi wifi nhà mình làm gì có ai đăng ký đâu, giờ ra nét đăng ký xong về đăng nhập trên wifi nhà thì có bị block tk ko thớt

1 slot id: vinhminhbinha
nha bác

Mong bác thớt cập nhật thường xuyên các khảo sát sớm nhất có thể nhé.

sao mình đăng ký tài khoảng trên trang này ko dc, nó thông báo là "To protect the integrity of the ClixSense system only one account per household is permitted." trong khi wifi nhà mình làm gì có ai đăng ký đâu, giờ ra nét đăng ký xong về đăng nhập trên wifi nhà thì có bị block tk ko thớt

Bác có thể khởi động lại modem để nhận IP khác rồi đăng kí xem ok không, vì VN mình chủ yếu dùng IP động nên có khả năng bác nhận IP trùng với 1 bác nào trước đó đã mần Clixsense

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom