trên máy tính nếu dùng chrome hoặc firefox thì có addon thông báo, còn trên đt thì không, nếu làm ngay trên đt cũng được nhưng sẽ khó hơn chút!
nói chung bạn phải vào thường xuyên mới có nhiều khảo sát. sáng nay của mình
today $5.2100

trên máy tính nếu dùng chrome hoặc firefox thì có addon thông báo, còn trên đt thì không, nếu làm ngay trên đt cũng được nhưng sẽ khó hơn chút!

Điện thoại màn hình lớn chút thì vẫn ok bác, còn màn hình nhỏ nhỏ làm hơi cực

Có k/s 0.85 nói về asian food channel (afc) , khi lựa chọn các gói kênh để xem phải chọn gói có channel này nhé, nữ trên 30, là người quyết định mua vật dụng bếp. K/s đưa ra các chương trình hay xem ưu tiên các kênh về cooking không bỏ tập nào, các kênh còn lại ( ko bỏ ep nào hoặc thường xuyên xem), nên lưu ý các host ( đầu bếp dẫn ct) của afc và các nhà tài trợ là BMW, panasonic, neu vida, del monte...

Có k/s 0.85 nói về asian food channel (afc) , khi lựa chọn các gói kênh để xem phải chọn gói có channel này nhé, nữ trên 30, là người quyết định mua vật dụng bếp. K/s đưa ra các chương trình hay xem ưu tiên các kênh về cooking không bỏ tập nào, các kênh còn lại ( ko bỏ ep nào hoặc thường xuyên xem), nên lưu ý các host ( đầu bếp dẫn ct) của afc và các nhà tài trợ là BMW, panasonic, neu vida, del monte...
Cho mình hỏi là làm sao để biết đc các thông tin này vậy? Chẳng hạn như chọn nữ trên 30...v..v...

mọi người cho em hỏi sao mấy cái tasks nhỏ nhỏ cỡ từ $0.01-$0.1 mình làm không được vậy. Click vô rồi login xong nó báo "You don't have permission to work on this job" Ai giúp với

mọi người cho em hỏi sao mấy cái tasks nhỏ nhỏ cỡ từ $0.01-$0.1 mình làm không được vậy. Click vô rồi login xong nó báo "You don't have permission to work on this job" Ai giúp với

Bác chụp lại cái màn hình thông báo lỗi rồi quẳng lên đây tôi xem sao

Last edited:
Cho mình hỏi là làm sao để biết đc các thông tin này vậy? Chẳng hạn như chọn nữ trên 30...v..v...

:p:p:p không có cách nào biết được đâu bác, ai làm trước và ok rồi chia sẻ lại thì bác biết vậy thôi, làm lâu rồi có kinh nghiệm thì bác có thể đoán ra phần nào

đây ạ

đây ạ

Àh, này là bác nhảy vào làm các job ở phần "Potential jobs", đây là các job dành cho account có level cao hơn level hiện tại của bác. Bác chỉ làm được những job ở phần "Available jobs" thôi ợ

Chào các bác, hiện ở Personaly có 2 cái khảo sát 32 xu giống với 2 khảo sát bia hôm qua, nhưng mà dành cho Nữ.
  1. Cái bên tay trái họ yêu cầu Nữ 18-24 tuổi ở HCMC/Cần Thơ, thu nhập trên 7 triệu, có sử dụng bia rượu
  2. Cái bên tay phải họ yêu cầu Nữ 18-24 tuổi ở Hà Nội, thu nhập trên 7 triệu, có sử dụng bia rượu

em mới làm k biết check level ở đâu :D

Check level thì từ cửa sổ màn hình làm job bác chọn tên mình ở góc trên bên phải rồi chọn DashBoard. Tất tần tật thông tin về level của bác nằm ở đây.

Attachments

24.2 KB · Views: 35
    150.5 KB · Views: 33
ý e là k làm đc ý bác

Ý tôi là muốn xem bác đang ở level nào và bác đang muốn làm cái job nào. Bác nhấn vào DashBoard thì nó ra cái màn hình mới không? Hay nó báo lỗi gì?

P/S: Bác làm job lâu chưa? Đã từng làm được mấy job rồi? Hay đây là lần đầu bác làm?

Ý tôi là muốn xem bác đang ở level nào và bác đang muốn làm cái job nào. Bác nhấn vào DashBoard thì nó ra cái màn hình mới không? Hay nó báo lỗi gì?

P/S: Bác làm job lâu chưa? Đã từng làm được mấy job rồi? Hay đây là lần đầu bác làm?
dạ đây là lần đầu e làm ạ. Click vào cái nào cũng bị từ chối hết ạ

Nếu bác làm lần đầu => Khỏi cần kiểm tra, bác đang ở level-0. Vậy cái màn hình với danh sách các job bác chụp ở trên là vì bác nhấn vào chỗ "Show potential jobs" - đây là danh sách các job bác sẽ được làm khi lên level. Bác để ý cột level có các số 1-2-3 tương ứng với level tối thiểu để làm job ấy phải là 1-2-3. Bác level-0 thì chỉ làm được những job mà cột level bỏ trống.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom