• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
nhiều khi có vài lựa chọn đầu không đúng sau báo không phù hợp đối tượng, có cách nào để chọn đúng ngay từ đầu không các bác ?

Hiện đang có 2 khảo sát 1.67$ về Beer nhé các bác, chọn Nam từ 20-30 tuổi, thu nhập hàng tháng trên 10tr, có mua và sử dụng các sản phẩm bia/rượu trong thời gian gần đây, tần suất sử dụng cứ khai báo thường xuyên cho nó máu (đã tiêu thụ trong 2 tuần hoặc 1 tháng trở lại đây) ...., khảo sát làm khá nhanh

2 Khảo sát giống hệt nhau, nhưng 1 cái họ tìm người 18-30 tuổi ở Hà Nội, 1 cái họ tìm người 18-30 tuổi ở HCMC/Cần Thơ, khai báo ban đầu có sai cũng không sao - họ sẽ hỏi có người thân/bạn bè thỏa mãn điều kiện họ cần không, trả lời có là lại đi tiếp được. Để chắc ăn thì tôi làm 1 khảo sát xong reset modem để nhận địa chỉ IP khác rồi làm cái khảo sát còn lại, phòng trường hợp sau này họ check thấy 2 khảo sát trùng IP lại reverse thì uổng

(cái 1.67 bên tay trái yêu cầu HCMC - cái bên tay phải yêu cầu HN nhé các bác :):):))

Last edited:
Hiện đang có 2 khảo sát 1.67$ về Beer nhé các bác, chọn Nam từ 20-30 tuổi, thu nhập hàng tháng trên 10tr, có mua và sử dụng các sản phẩm bia/rượu trong thời gian gần đây, tần suất sử dụng cứ khai báo thường xuyên cho nó máu (đã tiêu thụ trong 2 tuần hoặc 1 tháng trở lại đây) ...., khảo sát làm khá nhanh

2 Khảo sát giống hệt nhau, nhưng 1 cái họ tìm người 18-30 tuổi ở Hà Nội, 1 cái họ tìm người 18-30 tuổi ở HCMC/Cần Thơ, khai báo ban đầu có sai cũng không sao - họ sẽ hỏi có người thân/bạn bè thỏa mãn điều kiện họ cần không, trả lời có là lại đi tiếp được. Để chắc ăn thì tôi làm 1 khảo sát xong reset modem để nhận địa chỉ IP khác rồi làm cái khảo sát còn lại, phòng trường hợp sau này họ check thấy 2 khảo sát trùng IP lại reverse thì uổng

(cái 1.67 bên tay trái yêu cầu HCMC - cái bên tay phải yêu cầu HN nhé các bác :):):))
quên để ý làm phát 31 tuổi là out luôn 1 cái.

Đang có khảo sát 93 xu nhé các bác, tôi chọn Nam trên 30 tuổi quốc tịch Việt Nam, thu nhập hằng năm 200-300tr, có gia đình, có con nhỏ dưới 15 tuổi. Khảo sát đơn giản về việc so sánh một số thương hiệu quen thuộc, chọn nhanh lắm các bác

upload_2017-11-17_17-47-24-png.1599

Cập nhật thu hoạch khảo sát hôm nay

bạn check giúp mình nhé . username : richardjam . mình đã làm được 6,37$

Đang có khảo sát 93 xu nhé các bác, tôi chọn Nam trên 30 tuổi quốc tịch Việt Nam, thu nhập hằng năm 200-300tr, có gia đình, có con nhỏ dưới 15 tuổi. Khảo sát đơn giản về việc so sánh một số thương hiệu quen thuộc, chọn nhanh lắm các bác
khảo sát 93 xu ở chỗ nào sao ko tôi ko thấy. Cám ơn bác đã hướng dẫn để qua vòng loại 2 cái khảo sát về bia vừa rồi. Tôi ăn đủ 2 cái và cũng đổi ip xen giữa 2 lần để chắc cú.

Hiện đang có 3 khảo sát nhé các bác:
  1. Cái 85 xu + cái 80 xu nhấn vào cái đã bị báo không đủ điều kiện luôn (càng khỏe, hehe, đỡ mất công trả lời mấy câu hỏi phân loại để rồi vẫn bị loại)
  2. Cái 91 xu về các kênh truyền hình quốc tế, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi quốc tịch Việt Nam, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, ở các câu lựa chọn về sở thích/những việc đã làm - các bác cứ theo hướng tích cực xem truyền hình, có mua các gói trả phí (netflix, mytv ...), họ hỏi chủ yếu về mấy kênh Asia Food, Discovery Asia, DYI, Geo ... Khảo sát khá dài đấy ợ

Đang có khảo sát 1.25$ về bia - 30 tuổi - Thu nhập gđ hơn 8tr - ở TPHCM - Có uống bia rượu trong tuần là dc

Ngoài ra còn có khảo sát về kênh truyền hình quốc tế như bác @thaibinh99000 nói nữa :D:D:D Anh em nhanh chân :oops::oops:

Đang có khảo sát 1.25$ về bia - 30 tuổi - Thu nhập gđ hơn 8tr - ở TPHCM - Có uống bia rượu trong tuần là dc

Ngoài ra còn có khảo sát về kênh truyền hình quốc tế như bác @thaibinh99000 nói nữa :D:D:D Anh em nhanh chân :oops::oops:
Ko nhanh chân nên giờ vào chỉ còn không khí thôi, chán vl, sáng nay đã nhìn thấy trên đt rồi nhưng đang bận quá định về nhà làm trên máy tính. Mất toi mấy chục nghìn vnd.

Ko nhanh chân nên giờ vào chỉ còn không khí thôi, chán vl, sáng nay đã nhìn thấy trên đt rồi nhưng đang bận quá định về nhà làm trên máy tính. Mất toi mấy chục nghìn vnd.
có app nào thông báo trên đt ko bác ?

có app nào thông báo trên đt ko bác ?
trên máy tính nếu dùng chrome hoặc firefox thì có addon thông báo, còn trên đt thì không, nếu làm ngay trên đt cũng được nhưng sẽ khó hơn chút!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom