Cảm ơn bác. Em đóng tk luôn rồi để sau đăng ký lại tk có 2$ thôi.
Nó báo tk sử dụng proxy,vps... ko hỗ trợ tk khu vực này, lỗi như em gửi cho bác đó. Có thể là em đóng tk nên bác ko reply được.

Last edited:
Cảm ơn bác. Em đóng tk luôn rồi để sau đăng ký lại tk có 2$ thôi.
Nó báo tk sử dụng proxy,vps... ko hỗ trợ tk khu vực này, lỗi như em gửi cho bác đó. Có thể là em đóng tk nên bác ko reply được.

Òh, bác vội đóng TK rồi à? Tôi lúc cài lại máy cũng bị báo lỗi này, làm mấy cách trên thì được

Chào các bác, chúc ngày mới vui vẻ.

Qua nay Clixsense không có khảo sát nào cho anh em ta mần, hơi bị xuống tinh thần tí, vậy nên tôi up cái payment vừa nhận được lúc sáng để lên tinh thần cho anh em nhé, hehe, vẫn đủ 5 ngày tiền về tài khoản

Attachments

38 KB · Views: 62
Mình cũng vừa được nhận 10$ đầu tiên vào hôm nay. À có bác nào trong này chơi app android ko nhỉ?

Chào các bác, chúc ngày mới vui vẻ.

Qua nay Clixsense không có khảo sát nào cho anh em ta mần, hơi bị xuống tinh thần tí, vậy nên tôi up cái payment vừa nhận được lúc sáng để lên tinh thần cho anh em nhé, hehe, vẫn đủ 5 ngày tiền về tài khoản
Ngon nhỉ tk,giờ máy tính mình bao giờ mới tạo tk mới được.

Ngon nhỉ tk,giờ máy tính mình bao giờ mới tạo tk mới được.

Clixsense quy định 90 ngày không active thì taì khoản bị tự động suspend, còn trường hợp của bác không thấy đề cập. Tôi nghĩ bác nên xoá history + reset modem, sau đó đăng kí tài khoản mới. Dù sao tài khoản cũ bác khoá rồi, tài khoản mới nếu có bị khoá thì cũng không thiệt thòi gì - có thể thử bác ợ.

đang có 2 suveys, bác nào làm chưa cho e xin note với, sợ sai thì phí, 2 cái 2$ lận

Tôi thấy có một số bác làm được cái khảo sát 97 xu, mà giờ tôi vào thì không thấy có khảo sát nào, vì không phải tất cả mọi người đều nhận được những khảo sát như nhau, haizzzzzz... đành chịu vậy, chờ đến lượt mình sau

Em gặp lỗi khi đăng ký như hình thì làm sao các bác ơi

Clixsense báo lỗi như vậy là có 2 khả năng:
1. Nếu bác dùng mạng share (nhiều người dùng chung mạng) và có ai đó đã đăng kí Clixsense trước đó rồi thì bác không đăng kí được nữa
2. Bác không dùng mạng share nhưng IP hiện tại bác đang được cấp trùng với IP của một bác nào đó trước đây đã dùng để đăng kí Clixsense

Trong cả 2 trường hợp bác đều có thể reset modem để nhận địa chỉ IP mới & thử lại.

Hiện đang có 1 job level-3 "đi lạc" cho các bác level-0 có thể cày. Job gồm 15 câu hỏi, mục đích là phân loại các hoa văn - họa tiết trên trang phục của người trong hình. Các hoạt tiết được phân vào một số nhóm, có ví dụ minh họa rất cụ thể, các bác tranh thủ làm để tích điểm ợ. Job số lượng ít nên các bác chỉ làm được 1-2 task, mà cũng chỉ cần làm 1 task cho tốt để được cộng tối đa 15 câu test đúng là ok rồi.

Đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, nhưng tôi không biết là khảo sát gì, hic hic, vừa vào check thấy có khảo sát, bắt đầu hiện bảng câu hỏi thì bị treo máy, khởi động máy xong vào lại thì không có nữa - chắc họ cho là mình đã làm khảo sát và bị trượt, haizzzzzzzz

Clixsense báo lỗi như vậy là có 2 khả năng:
1. Nếu bác dùng mạng share (nhiều người dùng chung mạng) và có ai đó đã đăng kí Clixsense trước đó rồi thì bác không đăng kí được nữa
2. Bác không dùng mạng share nhưng IP hiện tại bác đang được cấp trùng với IP của một bác nào đó trước đây đã dùng để đăng kí Clixsense

Trong cả 2 trường hợp bác đều có thể reset modem để nhận địa chỉ IP mới & thử lại.
Đã fix được là do trình duyệt bị lỗi :p

vừa xịt khảo sát xe hơi 1,1$ còn cỡ 5,6 câu thì xịt :(
trên 34
tự quyết
tham khảo tên động cơ xe để điền cho đúng loại động cơ, t sai ở chỗ đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member