Đang có khảo sát Polish Fish nhé các bác, ở tab survey - dòng chữ Polish màu đỏ phía trên ấy ạ. Các bác nhấn vào đấy và bắt đầu khảo sát, họ hỏi năm sinh - các bác khai báo nhiều tuổi chút (tầm 35 trở lên) & cứ tiếp tục thôi, họ hỏi ít và đơn giản, có một số câu gài để đảm bảo người làm không chọn bừa - các bác lưu ý để khỏi mắc bẫy (ví dụ: các phát biểu nào sau đây phù hợp với bạn có câu bạn cao dưới 1m83 - cái này cần chọn ...
Giờ vào thì ko còn nữa

Clixsence dạo này không thấy Offer hay Ads nào hết, chỉ có task của CF. Có ai bị giống mình không?
Mọi người như nhau, clixsense đã từ bỏ PTC từ 17/7, nên bạn sẽ ko bao giờ có ads để click nữa, surveys thì phải chờ và ko có ra cố định, chỉ có làm Offers hay tasks cầm chừng kiếm cháo qua ngày.:)

uh, tại thấy nó bỏ ads bỏ lun grid ,ai cũng hoang mang.mình chưa rút nữa ,nó bảo nên rút đầu tháng ,nên để đầu tháng sau rút luôn

Access to this page has been denied. Access via a Proxy/VPN/VPS or from a country not on your profile is not permitted.
mấy bác cứu em tự nhiên bị như vậy

Access to this page has been denied. Access via a Proxy/VPN/VPS or from a country not on your profile is not permitted.
mấy bác cứu em tự nhiên bị như vậy
Bạn vào bằng điện thoại phải ko nhỉ? Nếu bằng điện thoại thì update chrome, nếu không đợc thì vào bằng fiefox nhé.

2 em xài 2 đường mạng bác ạ, ko fake ip xoá hết history các thứ đều ko được.

Bác cập nhật phiên bản trình duyệt mới nhất, xem giờ hệ thống có sai thì chỉnh lại cho đúng, đảm bảo không sử dụng fake/Proxy/VPS ... nếu vẫn không được bác thử tạm ngắt chương trình duyệt virus hoặc addon của chương trình diệt virus xem

2 em xài 2 đường mạng bác ạ, ko fake ip xoá hết history các thứ đều ko được.

Sorry bác, đi trà đá chém gió giờ mới về, thấy tin nhắn của bác ở Clixsensen nhưng có vẻ account của bác bị lock rồi hay sao mà tôi không trả lời ở Clixsense được nữa (?), hiện tại bác đăng nhập vào Clixsense có được không ợ? Nếu được thì sau khi đăng nhập có thông báo gì ở màn hình không ợ? Cái thông báo lỗi bên trên nó hiện luôn lúc bác mới đăng nhập hay khi làm offer/task nó mới hiện hả bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom