nhiệm vụ thì nhiều mà khó quá ko biết làm
bác hướng dẫn e 1 vài cái với

mấy cái job này thấy khó làm ghê
bác hướng dẫn với
ID ngocduchhbg

Cần sp day làm clicksene có hậu tạ
Lh, 0909627189
View attachment 98716 mấy cái job này thấy khó làm ghê
bác hướng dẫn với
ID ngocduchhbg
Surveys thì khá dễ làm, còn tasks thì tuỳ theo năng lực mỗi người, ko phải ai cũng làm được, bạn chỉ có thể đọc kỹ hướng của người ra task, nên chọn những tasks dễ làm, những tasks phức tạp thì nên bỏ qua, tự tin làm đúng thì mới submit, cái gì ban đầu cũng khó, làm dần bạn sẽ thấu hiểu.

Ngày làm tầm bao lâu và được bao nhiêu vậy ạ mới thấy pic cũng hay mà chưa test ai làm rồi chỉ với :D

clip hướng dẫn mới ra lò

lưu ý , nếu tìm ra official url thì mới tìm doanh thu ,số nhân viên ,còn không có thì copy link direction url là xong ,rất dễ ,ưu tiên direction url như là: listing,yellowpage,whitepage,yelp,facebook,mapquest,...ưu tiên cái trên cùng nhé

Hiện ở tab survey đang có khảo sát Polish (dòng màu đỏ phía trên), khảo sát 32 xu trả lời rất nhanh (~2 phút), các bác tranh thủ nhé

đâu có đâu, vẫn còn pending mà?

View attachment 98773
Những offers từ ngoài clixsense sẽ ko được thanh toán ngay, vì lý do:

Why is my completed offer or survey pending?
Certain surveys and offers from the external offerwalls do not pay immediately. Their payments stay pending for at least 45 days and up to 60 days. This is necessary to protect our account against chargebacks.

You can check on your history when you will get paid for these offers here by placing your mouse over the blue icon next to the word pending:

www.clixsense.com/en/…ending&g=t

Các khảo sát tôi đều khai báo Nam, 37 tuổi, ở HCMC, thu nhập hàng tháng 20-30tr và trót lọt cả, các bác tham khảo nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week