Mình vào làm nó cứ báo như này, có hôm thì làm được nhưng khi xong thì nó vẫn báo lỗi giống vậy.

View attachment 98375

View attachment 98376
Cái đó ko phải lỗi, chỉ là báo cho bạn biết hiện tại ko có Survey nào cho bạn làm, bạn phải check lại vào lúc khác hoặc hôm sau.

Còn khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)

Cái đó ko phải lỗi, chỉ là báo cho bạn biết hiện tại ko có Survey nào cho bạn làm, bạn phải check lại vào lúc khác hoặc hôm sau.

Còn khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)
hèn gì, mình chọn cái ngành của mình thì nó ko cho, cảm ơn bạn, bó tay thật :D

các bác cho em hỏi làm cái offers này ntn ạ? em chả biết nó làm ntn, đọc thì nó nói nghe 30p mà em nghe 30p có đc đâu :(

View attachment 98406
các bác cho em hỏi làm cái offers này ntn ạ? em chả biết nó làm ntn, đọc thì nó nói nghe 30p mà em nghe 30p có đc đâu :(

Cái offer này thì bèo lắm bác ợ, thực ra thì bác không phải làm gì, cứ bật radio lên rồi để đó, khoảng 30' radio sẽ dừng phát và hiện màn hình nhập capchar, bác nhập đúng capchar thì radio tiếp tục phát, rồi cứ như thế bác để ngày này qua ngày khác cũng được :p, vấn đề là sau 4 lần nhập capchar (nghĩa là tầm 2 tiếng đồng hồ) thì bác mới nhận được 1 cent => nếu bác có kiên nhẫn lắm thì trọn 1 ngày cũng khó kiếm nổi 10 cent hihi

Chào các bác, lâu lắm mới thấy có khảo sát các bác nhỉ, khảo sát 67 xu, mà tôi bị đánh trượt rồi, haizzzz, họ hỏi số nhân viên của công ty, tôi chọn 50-100 và bị knockout, bác nào chưa làm thì chú ý để tránh đi lên vết xe đổ của tôi nhé, hihi

Chào các bác, chào ngày mới
1. Hiện bên tab survey đang có khảo sát $0.97, có bác nào qua rồi thì vui lòng chia sẻ giúp anh em với ợ? Do tôi làm khảo sát ở một số site, có thể đã chạm vào khảo sát này nên khi vừa click vào đã bị báo loại luôn nên không giúp gì các bác được.
2. Ở tab Offers/Personaly hiện đang có khảo sát 28 xu, các bác khai báo dự định mua ti vi Samsung trong vòng 6 tháng tới với giá tiền ước độ 15 triệu đồng là ok ợ, trả lời rất nhanh, chưa hết 5'

em chả hiểu sao mấy cái khảo sát đó, em k thể nào làm được, cứ bấm vào nó nó kêu not available, rồi lặn mất mẹ đâu luôn :(

Hiện đang có khá nhiều job cho level-0, trả công cao - và các job này đều được tính vào dashboard để lên level nên các bác cần đọc kĩ yêu cầu của họ hãy làm. Vì là cuối tuần tôi về quê + chỉ online bằng điện thoại nên không hướng dẫn các bác cụ thể được, mong các bác thông cảm!

Chào các bác, chương trình cuối tuần bâng khuâng quá, giờ mới hơi tỉnh tỉnh, hihi. Tôi vừa dạo một lượt forrum CF thấy rất nhiều người than phiền về loạt job cho level-0 mới ra ngày hôm nay, hình như loạt job này đang có vấn đề, nhất là 5 job về tìm hồ sơ linkedin, có nhiều người khẳng định họ làm đúng và đầy đủ theo hướng dẫn 100% nhưng sau khi submit thì bị expell ở mức củ chuối là 0% (sai hoàn toàn), vấn đề nữa là có nhiều người bị 0% ở cả 5 job, như vậy loạt job mới này không an toàn => bác nào chưa làm thì nên án binh bất động chờ tôi cập nhật xem có thông tin gì mới rồi hãy nhào vô cũng chưa muộn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week