Vào mục nào nó cũng báo "Access to this page has been denied. Access via a Proxy/VPN/VPS or from a country not on your profile is not permitted." vãi thiệt

Vào mục nào nó cũng báo "Access to this page has been denied. Access via a Proxy/VPN/VPS or from a country not on your profile is not permitted." vãi thiệt

Nếu hiện tại bác không dùng Proxy/VPN/VPS mà bị báo lỗi trên thì bác có thể kiểm tra lại giờ hệ thống/ nâng cấp trình duyệt lên phiên bản mới nhất hoặc đổi sang trình duyệt khác thử xem sao ợ

ClixSense mới thay đổi chính sách, sẽ không còn PTC nữa.

Tin tốt lành: Clixsense đã điều chỉnh Daily Checklist Bonus lên mức: 12% + 2% + 2% = 16% thay vì mức 7% + 2% + 1 % = 10% như dự kiến ban đầu. Với 16% Daily Bonus như thế này thì làm task ở Clixsense mới không sợ bị thiệt khi so với làm ở Neobux, tất nhiên cũng tùy từng task cụ thể nữa. Các bác nên tính toán một chút trước khi quyết định "xúc" ở site nào

Tin tốt lành: Clixsense đã điều chỉnh Daily Checklist Bonus lên mức: 12% + 2% + 2% = 16% thay vì mức 7% + 2% + 1 % = 10% như dự kiến ban đầu. Với 16% Daily Bonus như thế này thì làm task ở Clixsense mới không sợ bị thiệt khi so với làm ở Neobux, tất nhiên cũng tùy từng task cụ thể nữa. Các bác nên tính toán một chút trước khi quyết định "xúc" ở site nào
Bạn làm task trung bình 1h đc bao nhiêu $, acc CF của bạn hiện đang lv mấy vậy ?

Bạn làm task trung bình 1h đc bao nhiêu $, acc CF của bạn hiện đang lv mấy vậy ?

Không có con số cụ thể đâu bác, vì số lượng job mỗi lúc một khác, và tính chất của các job cũng không giống nhau. Nói chung nếu tập trung và chịu khó cày thì mỗi giờ có thể được từ 1$ -3$ tùy từng thời điểm, gặp lúc thuận lợi có thể kiếm 5$/h nhưng số lượng này không nhiều vì khi có loạt job dễ dễ chút với số lượng lớn thì chóng hết lắm :)

"# of Task" là 205 nhưng mỗi job các bác chỉ làm được tối đa khoảng 180 task thôi ợ. Tôi thấy có thể làm mỗi task Glassdoor trong 2', như vậy bác nào có nhiều thời gian và cần mẫn thì mỗi ngày có thể mần xong 1 job hoặc hơn kém 1 chút. Loạt job này không tính điểm lên level nên các bác có thể đẩy nhanh tốc độ, cách làm của tôi là tập trung làm cẩn thận khoảng 10 task đầu & cố gắng giữ cho accuracy ở mức trên 90% sau đó có thể làm nhanh - ở một vài câu mà có nhiều đáp án thì có thể chọn đại 1 cái để tiết kiệm thời gian, chỉ cần lưu ý giữ cho accuracy luôn ở trên mức 80% là được.

"# of Task" là 205 nhưng mỗi job các bác chỉ làm được tối đa khoảng 180 task thôi ợ. Tôi thấy có thể làm mỗi task Glassdoor trong 2', như vậy bác nào có nhiều thời gian và cần mẫn thì mỗi ngày có thể mần xong 1 job hoặc hơn kém 1 chút. Loạt job này không tính điểm lên level nên các bác có thể đẩy nhanh tốc độ, cách làm của tôi là tập trung làm cẩn thận khoảng 10 task đầu & cố gắng giữ cho accuracy ở mức trên 90% sau đó có thể làm nhanh - ở một vài câu mà có nhiều đáp án thì có thể chọn đại 1 cái để tiết kiệm thời gian, chỉ cần lưu ý giữ cho accuracy luôn ở trên mức 80% là được.

CF của bác level mấy vậy ?

Attachments

182.9 KB · Views: 58
Hiện đang có khảo sát 85 xu về dầu nhớt nhé các bác, thông tin tham khảo: Nam/37 tuổi/ sống tại thành phố HCM/thu nhập 20-30tr/tháng, mời các bác nhanh tay ợ

k hieu.jpg

Sao nó bắt đăng nhập bằng fb em đăng nhập rồi mà ko vào đc bác?

Nếu là lần đầu tiên thì bác nhập địa chỉ email dùng đăng kí FB vào ô email rồi nhấn "Sign in with FB", sau đó CF sẽ gửi 1 email kích hoạt, bác phải mở email kích hoạt & nhấn vào link họ gửi thì mới được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom