k làm được cái nào luôn, cứ bật lên là nó bị gì ý, toàn tắt rồi báo lỗi vớ vấn :( xong k làm đc nữa

:( lần sau có khảo sát mà bác bị báo lỗi như vậy thì bác chụp lại cái màn hình rồi post lên nhé, chứ không làm được khảo sát với Clixsense thì uổng quá

xong 1 loại job rồi , loại này dễ làm 1task /hơn 1 phút

chụp rồi cũng k đc gì bác ạ :( nó hiện lỗi xong mấy luôn, k hiện lại nữa

Uhmmm, tôi muốn xem cụ thể cái lỗi ấy như thế nào thì mới có thể hỗ trợ bác được. Hiện tại ở Clixsense có 3 loại khảo sát:
  1. Khảo sát ở tab Survey, khảo sát này thỉnh thoảng xuất hiện với số tiền công khác nhau tuỳ vào từng khảo sát cụ thể. Nếu bác có cài ClixAddon thì đây là loại khảo sát duy nhất mà ClixAddon có thông báo mỗi khi xuất hiện)
  2. Khảo sát Opinion - cũng ở tab Survey - là khảo sát có giá cố định 85 cent. Khảo sát này không xuất hiện trực tiếp mà ta chỉ có thể check bằng cách nhấn vào biểu tượng Opinion.
  3. Khảo sát ở các OfferWall: mỗi OfferWall có 1 hoặc vài loại khảo sát khác nhau, ví dụ: khảo sát ở Personaly (nếu có) thì cố định là 54 cent; khảo sát ở TokenAds (giống như khảo sát Opinion) thì cố định là 45 cent; ....

Nghe bác nói thì tôi cũng chưa hình dung bác gặp vấn đề với loại khảo sát nào

Đang có khảo sát Opinion 85 xu về đồ uống có cồn các bác nhé, các bác cứ khai báo ở HN hoặc HCMC là được ợ

Hih, dạo này lại có jobs 4 cent rùi các bác ơi, làm nhanh lắm, mỗi cái nó tính hơi điêu, có khi làm đúng r mà nó vẫn báo sai @@

Personaly cũng đang có khảo sát nữa, các bác khai báo là Nữ ở TP HCM hoặc HN nhé, khai báo độ tuổi như họ yêu cầu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back