Warning cliquebook.net scam

mucinvinhphuc

Junior
Reactions
63
MR
0.010
Chào các bạn hôm nay mình chia sẽ 1 site scam ,khi mình rút tiền được 3 ngay ,vẫn đang pending thì hôm nay đột nhiên nó suppend mình luôn ,site nay mình click tay 100% trong vong hon 3 thang roi được 5$

bạn đọc kỹ TOS rồi mới phán. tv Viet nam nâng cấp mới dc rút. nó pay liên tục, do mình ko làm đúng yêu cầu của nó nên bị suspended là đúng rồi.

vậy thì sao nó lại cho mình rút ,chả khác nào đi lừa mình ,nếu đẹp mới cho rút thì phải khóa withdraw với tv vn chứ ,chẳng khác nào lừa đảo

trước khi chơi nên đọc kỹ các luật của các site để ko vi phạm và đỡ mất thời gian bấm qc .các site clique luôn trả đầy đủ và đến h chưa lừa đảo.

Nói thật với bạn là nên đọc kỹ TOS của site đi nha. Nó vẫn pay ầm ầm với các cổng PZ, PM đầy đủ. Pending 4-5 ngày là được pay. Bạn chơi sai luật của nó thì suppend là đúng rồi. Mình pay lần thứ 6 thứ 7 gì rồi. Proof thì bạn có thể xem trên forum của site.
Đừng hễ mở miệng ra là scam. Người ta vào đọc topic của bạn là thấy ngay bạn chả tìm hiểu gì về site cả. Muốn chơi thì ít ra cũng phải biết về nó chứ
Chào các bạn hôm nay mình chia sẽ 1 site scam ,khi mình rút tiền được 3 ngay ,vẫn đang pending thì hôm nay đột nhiên nó suppend mình luôn ,site nay mình click tay 100% trong vong hon 3 thang roi được 5$

đ m ,rút không được thì báo 1 tiếng ,éo nói gì suppend luon
1. Hẳn là report lên tận box Report SCAM của mmo4me

2. Bạn hình dung bây giờ bạn đi làm ở 1 công ty và nội quy đã được đặt ra từ trước. Bạn không chịu đọc nội quy và khi vi phạm lại quay ra chửi công ty đó. Có vẻ hơi nực cười nhỉ =))
3. Mở to mắt ra mà đọc TOS của site, còn vì sao thành viên đến từ Việt Nam bắt buộc phải nâng cấp để được paid thì hỏi tiếp chị google nhá...

P/S: muốn chiến lại site này thì qua topic của mình ở đây tìm hiểu thêm. Thanks for reading !
https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-site-ptc-cliquebook.334594/

thanh niên click tay 3 tháng :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week