• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Network clickadu Mạng Quảng Cáo Khá Tốt Tại Thời Điểm Hiện Tại.

VNnet2020

Junior
Reactions
23
MR
0.903
Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.

Attachments

16.7 KB · Views: 3,490
    12.5 KB · Views: 1,405
    20.5 KB · Views: 1,336
    42.6 KB · Views: 1,158
Last edited:
chạy vài hôm. mình chỉ để poup nhảy hạn chế. ko cho nhảy tràn lan như ngày đầu. 2 hôm đầu nhảy add trang. Mấy hôm sau mình cho khi xem 1 vài trang mới nhảy nên poup nhảy ra ít hơn. nhưng CPM vầy vẫn ăn đứt bọn adskeeper đối với Tranff từ VN 99% như mình.

Attachments

43.3 KB · Views: 920
traffic tối thiểu là bao nhiêu bạn? mà như hình chả có click nào cũng được tính cpm à?

Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.
kéo traffic từ fb dc ko b

cứ nhảy đc 1k poup là có 1$. Tranff đâu cũng đc nhưng bot thì mình ko biết nhé. Mình là real tranff

:3 hôm qua mới pay xong....pay theo tuần gần như ko hold như bọn phò adskeeper. cay bọn đó pay 30 mà còn trừ nữa mé chó.

Attachments

19.4 KB · Views: 619
    23 KB · Views: 618

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back