Help Click ga giá rất bèo có phải do tài khoản hosted

boypro2009

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Thôi mod đóng bài này lại vậy vì em hỏi cũng ko có ai trả lời được thôi kệ vậy kiêm con gà khác xem

Last edited:
cái này còn tuỳ nhiều yếu tố b à. không phải cứ hosted là click bèo đâu. trước m có chơi acc hosted. CPC cũng khá là cao >0.5$/click

cái này còn tuỳ nhiều yếu tố b à. không phải cứ hosted là click bèo đâu. trước m có chơi acc hosted. CPC cũng khá là cao >0.5$/click
@@ èo mà có ai bị giống mình đâu, chắc là cái acc này chắc vứt sớm quá @@ click bèo kinh khủng

Giá clicks phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Tính từ cao xuống thấp: IP -> từ khóa -> lượng truy cập -> nguồn truy cập -> domani, host....

Quan trọng là nội dung trang của bạn thôi, nội dung trang thế nào thì sẽ có quảng cáo phù hợp với nội dung đó, khoảng 0,1$/click là tb
TH như của bạn có thể do click tặc, GG ko tính

Quan trọng là nội dung trang của bạn thôi, nội dung trang thế nào thì sẽ có quảng cáo phù hợp với nội dung đó, khoảng 0,1$/click là tb
TH như của bạn có thể do click tặc, GG ko tính

Chà click 1 ngày được 11 click mà lấy gì mà click tặc @@ nguồn lượng truy cập tù google mạng xá hội, vì click tặc mà mỗi nước 1 click thì ko thể nào được @@ click rải đều cho các nước chứ ko phải click tới từ 1 nước -> cái này hơi khó hiểu thật mặc dù cố hiểu, quảng cáo hiển thị ngon lành

mình cũng đang phân vân và mây mây không biết tài khoản của mình hosted hay contens, nhung mình thấy giá quang cáo cũng ổn. Con theo mình thì hiển thị qc adsense do người dùng đặt, nếu quảng cáo adsense cạnh tranh thì giá click cao, nếu không cạnh tranh thì thấp, tương tự giá quang cáo adword

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom