CLB những người yêu NEO

Như các bác đã biết, NEO và ETH là 2 ứng viên để phát triển ứng dụng trên blockchain. Nhưngx dự án công nghệ tiền ảo phải dùng ETH để phát triển nhanh hơn thay vì ngồi lập trình, và NEO cũng vậy. NEO được xem là ETH 2.0, ETH của China. Mà China bây giờ đang rục rịch đòi vượt Mỹ, China giờ không còn như thời 2k nữa. Công nghệ, tài chính China giờ muốn dẫn đầu rồi.

Hiện tại market share của ETH đang rất lớn, và NEO thì ủn ỉn đi sau. Năm 2018 hứa hẹn sẽ nhiều ICO áp dụng công nghệ của NEO, và tất nhiên nếu ta trữ NEO thì sẽ còn stake ra GAS được nữa, bán đi vẫn có lời nhiều.

Hiện tại trên sàn Kucoin đã cho trade các cặp altcoin/NEO, tuy nhiên vì mới nên ít người giao dịch lượng volume ít. Nếu chúng ta chờ vài tháng nữa thị trường NEO sẽ nở rộ.

Đầu năm 2017 là lúc ETH và ICO của các coin sử dụng ETH nở rộ.
Hy vọng năm 2018 sẽ là năm NEO vượt lên khẳng định sức mạnh bản thân.

Nói về NEO. Mình biết nó từ hồi Antshares. Sau nhiều đợt thăng trầm, trung quốc cấm sàn giao dịch các kiểu NEO nó ngụp lặn cuối cùng hôm nay dù bão táp phong ba đã lên mốc $100.

Vậy, ai đã lỡ chuyến đò thì hãy canh mua NEO, hy vọng cuối năm 2018 giá lên $600, tăng trưởng 600%

Hãy quên Bitcoin đi.

Để tạo ra một thị trường tiền ảo lớn chúng ta cần những thứ như ETH và NEO để gây dựng các dự án trên nền blockchain, chúng ta không cần Bitcoin, bitcoin chỉ là sản phẩm để đầu cơ.

-----------------------------------------------------
ICO coin trên NEO
(Tất cả ICO dưới đây đều dùng NEO + GAS để tham gia)
(Không Đa Cấp)

Link file cập nhật ICO xem online
(đầy đủ + chi tiết + update mỗi ngày)
Trên diễn đàn mình không cập nhật thường xuyên.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

HOT

BRIDGE PROTOCOL
https://www.bridgeprotocol.io/

Đã khóa đăng ký sau... 9 tiếng

Tiền thân là dịch vụ ProjectICO - dịch vụ giúp đỡ các dự án tạo lập một ICO hoàn chỉnh từ A-Z, nguồn vốn, marketing, báo cáo tổng kết...

Bây giờ họ chuyển sang phát triển dự án bảo mật thông tin KYC để đẩy nhanh quá trình quản lý dữ liệu và tiết kiệm chi phí vì họ từng cho biết con số để quản lý riêng KYC không đã lên tới $125 triệu, dự án này sẽ giúp tiết kiệm $90k cho khách hàng của họ.

NEX
Sàn giao dịch chuyên cho các coin trên nền tảng NEO - Đối thủ KNC.
Tình trạng: Chưa mở bán - Chưa có thông tin

Last edited:
Mình cũng thích 2 con này. NEO GAS free phí gd nhanh có tương lai lắm nhưng hiện tại ít người dùng volume ko cao và các sàn hỗ trợ ko nhiều nên phát triển chậm.
Còn thớt nói "HÃY QUÊN BITCOIN ĐI" thì là quan niệm hoàn toàn sai nhé. Tao có thể già, có thể chậm,công nghệ kém hơn tụi bây, nhưng tao là cội nguồn là Đại Ca của tất cả các loại coin :)) Bất cứ 1 đứa nào gia nhập thế giới này đều phải qua tay tao, tất cả chúng m dù mua hay bán đều phải chào hỏi tao :)) Tất cả các sàn giao dịch tao đều là boss. đàn em út ít mới vào mà đã định gạt anh sang 1 bên ah bay :D:D

Mình cũng thích 2 con này. NEO GAS free phí gd nhanh có tương lai lắm nhưng hiện tại ít người dùng volume ko cao và các sàn hỗ trợ ko nhiều nên phát triển chậm.
Còn thớt nói "HÃY QUÊN BITCOIN ĐI" thì là quan niệm hoàn toàn sai nhé. Tao có thể già, có thể chậm,công nghệ kém hơn tụi bây, nhưng tao là cội nguồn là Đại Ca của tất cả các loại coin :)) Bất cứ 1 đứa nào gia nhập thế giới này đều phải qua tay tao, tất cả chúng m dù mua hay bán đều phải chào hỏi tao :)) Tất cả các sàn giao dịch tao đều là boss. đàn em út ít mới vào mà đã định gạt anh sang 1 bên ah bay :D:D

Thôi anh 2 già cả lú lẫn rồi nên về quê nghỉ ngơi để giang sơn tụi em trông nom cho.

*1 dao sau lưng*

Hiện tại sàn Kucoin là sàn hợp tác với NEO nên cũng sẽ không lạ gì khi vài tháng sau các ICO của NEO lên đây

Hiện tại đã có: RPX, DBC và QLC. Các bác vào xem giá tăng chóng mặt nhé :D

đume Neo tụt lên tụt xuống giờ cũng vi vu lên 100$ ngon rồi, giờ có cả câu lạc bộ nữa, gắt

Hiện tại sàn Kucoin là sàn hợp tác với NEO nên cũng sẽ không lạ gì khi vài tháng sau các ICO của NEO lên đây

Hiện tại đã có: RPX, DBC và QLC. Các bác vào xem giá tăng chóng mặt nhé :D
sao nó không đưa thằng LTC của nó lên 1k nhỉ dm nó mình ghét thằng neo !

Sao lại đưa LTC của nó lên?

Kucoin đâu liên quan gì tới LTC đâu bác ơi.

Bác càng ghét nó càng tăng ấy :D Mua 1 đồng ôm thử đi nó xanh là yêu ngay :D

ICO The Key được viết trên Finance Yahoo https://finance.yahoo.com/news/thekey-high-quality-project-embrace-133300297.html

Sắp ICO rồi nha, tháng 2, các bác theo dõi nhé :D
nó có lên 1k e cũng ko dám đụng giá bây h cao quá rồi, LTC cũng cửa khựa mà, thích thì nó bơm lên 400 - 500 là bình thường , chờ tín hiệu tốt từ LTC !

mềnh cũng thích NEO đây, nhưng cắt nghĩa NEO theo kiểu bình dân học vụ là Nện Em Ơi :oops:

nó có lên 1k e cũng ko dám đụng giá bây h cao quá rồi, LTC cũng cửa khựa mà, thích thì nó bơm lên 400 - 500 là bình thường , chờ tín hiệu tốt từ LTC !

NEO không phải coin rác bác ạ.

Đồng ý rằng có tăng thì sẽ điều chỉnh, nhưng nếu nhìn về mặt dài hạn từ bây giờ tới cuối năm sẽ thấy giá hiện tại là quá thấp.

NEO làm mình nhớ tới thời 2011 click click neobux :D, cũng mua 1 ít tuần trước, hy vọng là eth thứ 2.

NEO làm mình nhớ tới thời 2011 click click neobux :D, cũng mua 1 ít tuần trước, hy vọng là eth thứ 2.

NEO là NEO, ETH là ETH bác ơi.

ETH hiện tại đang dính điểm yếu của nó là giao dịch chậm không khác gì bitcoin. 15 giao dịch/giây còn NEO là 10.000 giao dịch mỗi giây.

mình cá ltc 300$, neo sẽ bét phải ngang 300$ vì neo là coin cổ phần đào gas,nên 30% neo sẽ được giữ trong ví để đào gas ,20- 30% trong tay nhà phát triển, phần còn lại trong tay holder trên sàn giao dịch đánh nhau, thế nên neo mặc dù volume thấp do coin trôi nổi ít nhưng vẫn lên đều, so độ đa cấp khan hiếm thì ltc thua xa neo =)) cái giá neo xứng đáng là 2000$, tiêu chí bt nhất

mình cá ltc 300$, neo sẽ bét phải ngang 300$ vì neo là coin cổ phần đào gas,nên 30% neo sẽ được giữ trong ví để đào gas ,20- 30% trong tay nhà phát triển, phần còn lại trong tay holder trên sàn giao dịch đánh nhau, thế nên neo mặc dù volume thấp do coin trôi nổi ít nhưng vẫn lên đều, so độ đa cấp khan hiếm thì ltc thua xa neo =)) cái giá neo xứng đáng là 2000$, tiêu chí bt nhất
vãi cả NEO

liệu có sml giống XRP không :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week