CLB những người yêu NEO

Như các bác đã biết, NEO và ETH là 2 ứng viên để phát triển ứng dụng trên blockchain. Nhưngx dự án công nghệ tiền ảo phải dùng ETH để phát triển nhanh hơn thay vì ngồi lập trình, và NEO cũng vậy. NEO được xem là ETH 2.0, ETH của China. Mà China bây giờ đang rục rịch đòi vượt Mỹ, China giờ không còn như thời 2k nữa. Công nghệ, tài chính China giờ muốn dẫn đầu rồi.

Hiện tại market share của ETH đang rất lớn, và NEO thì ủn ỉn đi sau. Năm 2018 hứa hẹn sẽ nhiều ICO áp dụng công nghệ của NEO, và tất nhiên nếu ta trữ NEO thì sẽ còn stake ra GAS được nữa, bán đi vẫn có lời nhiều.

Hiện tại trên sàn Kucoin đã cho trade các cặp altcoin/NEO, tuy nhiên vì mới nên ít người giao dịch lượng volume ít. Nếu chúng ta chờ vài tháng nữa thị trường NEO sẽ nở rộ.

Đầu năm 2017 là lúc ETH và ICO của các coin sử dụng ETH nở rộ.
Hy vọng năm 2018 sẽ là năm NEO vượt lên khẳng định sức mạnh bản thân.

Nói về NEO. Mình biết nó từ hồi Antshares. Sau nhiều đợt thăng trầm, trung quốc cấm sàn giao dịch các kiểu NEO nó ngụp lặn cuối cùng hôm nay dù bão táp phong ba đã lên mốc $100.

Vậy, ai đã lỡ chuyến đò thì hãy canh mua NEO, hy vọng cuối năm 2018 giá lên $600, tăng trưởng 600%

Hãy quên Bitcoin đi.

Để tạo ra một thị trường tiền ảo lớn chúng ta cần những thứ như ETH và NEO để gây dựng các dự án trên nền blockchain, chúng ta không cần Bitcoin, bitcoin chỉ là sản phẩm để đầu cơ.

-----------------------------------------------------
ICO coin trên NEO
(Tất cả ICO dưới đây đều dùng NEO + GAS để tham gia)
(Không Đa Cấp)

Link file cập nhật ICO xem online
(đầy đủ + chi tiết + update mỗi ngày)
Trên diễn đàn mình không cập nhật thường xuyên.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

HOT

BRIDGE PROTOCOL
https://www.bridgeprotocol.io/

Đã khóa đăng ký sau... 9 tiếng

Tiền thân là dịch vụ ProjectICO - dịch vụ giúp đỡ các dự án tạo lập một ICO hoàn chỉnh từ A-Z, nguồn vốn, marketing, báo cáo tổng kết...

Bây giờ họ chuyển sang phát triển dự án bảo mật thông tin KYC để đẩy nhanh quá trình quản lý dữ liệu và tiết kiệm chi phí vì họ từng cho biết con số để quản lý riêng KYC không đã lên tới $125 triệu, dự án này sẽ giúp tiết kiệm $90k cho khách hàng của họ.

NEX
Sàn giao dịch chuyên cho các coin trên nền tảng NEO - Đối thủ KNC.
Tình trạng: Chưa mở bán - Chưa có thông tin

Last edited:
Hôm nay mình cập nhật BridgeProtol KYC tháng 2 các bạn mở file online xem nhé.

BridgeProtocol là dự án người thật việc thật, từ một công ty ProjectICO đã làm việc với OmiseGo, KyberNetwork.

BridgeProtocol là một bước trong quá trình phát triển dự án của họ, nhằm thúc đẩy nhanh quá trình kiểm tra KYC và tiết kiệm chi phí cho những nhà lập trình không chuyên về tổ chức ICO.

BridgeProtocol là dự án người thật việc thật, từ một công ty ProjectICO đã làm việc với OmiseGo, KyberNetwork.

BridgeProtocol là một bước trong quá trình phát triển dự án của họ, nhằm thúc đẩy nhanh quá trình kiểm tra KYC và tiết kiệm chi phí cho những nhà lập trình không chuyên về tổ chức ICO.
BTC rớt như sung thì neo cũng di theo thôi bác thằng nào cũng chết ở đó mà ICO vs chả ko ICO

chuyển tiền giữa các acc ở https://neotracker.io/wallet có mất phí như ví mye khoong bác nhỉ? và có mất nhiều ko

BTC rớt như sung thì neo cũng di theo thôi bác thằng nào cũng chết ở đó mà ICO vs chả ko ICO

Chuyện đó tính sau.

Tôi đã tham gia 2 ICO Trinity và DBC đều x4, x5 nhé. Mỗi ICO tôi chỉ tham gia 4 NEO thôi. Tính ra trung bình tháng 1 này tôi đã bỏ túi tổng cộng 32 NEO. Tôi chấp BTC rớt thế nào đi chăng nữa tôi vẫn lời.

Vừa rồi tôi tham gia ICO APEX, ngồi chờ hóng tin tức nhé. Lỗ hay lãi tôi đều báo lên đây. Tôi tham gia 4 NEO.

Không phải ICO nào tôi cũng nhào vào đâu, chỉ những ICO nào không có phát coin miễn phí thưởng hoa hồng tôi mới vào.

chuyển tiền giữa các acc ở https://neotracker.io/wallet có mất phí như ví mye khoong bác nhỉ? và có mất nhiều ko

NEO và GAS chuyển không mất phí.

Còn các coin khác trên NEO mỗi lần chuyển phí là 1 coin :D

Last edited:
1/ Bác bỏ vào địa chỉ ví trên Kucoin hoặc Binance sẽ nhận được GAS.
2/ Bác bỏ vào ví NEON để nhận được GAS.

miễn có NEO là bạn sẽ có GAS thôi/
Binance cho stake online hả bác?

Binance cho stake online hả bác?

Vâng bạn. Kucoin nó cho GAS mỗi ngày vào ví còn Binance thì mỗi tháng.
Bittrex thì theo mình biết là họ không phát GAS cho nên ôm NEO trên Bittrex chỉ có lỗ.

Có nên ôm thêm NEO bão thế này ko các bác ?

Bác ôm NEOI với mục đích gì?

Nếu trade thì mình khuyên không nên để sau Tết vào lại.

Còn với mục đích tham gia ICO như mình thì bác cứ để 2-4 NEO trong tài khoản tham gia ICO chơi cho vui. Mỗi ICO vào NEO, nó lên sàn rồi bán.

Bittrex thì theo mình biết là họ không phát GAS cho nên ôm NEO trên Bittrex chỉ có lỗ.

Còn với mục đích tham gia ICO như mình thì bác cứ để 2-4 NEO trong tài khoản tham gia ICO chơi cho vui. Mỗi ICO vào NEO, nó lên sàn rồi bán.

E hold dài hạn bác ah, trc hold 30 NEO từ giá 107, bão bùng quá nhìn phát nản, đc mỗi ông NEO cầm cự :(

Thấy bác có tâm huyết...
Mình nghĩ nên lập 1 group telegram để thảo luận thêm ...

E hold dài hạn bác ah, trc hold 30 NEO từ giá 107, bão bùng quá nhìn phát nản, đc mỗi ông NEO cầm cự :(

Bác phải làm rõ vấn đề này. Hold không có nghĩa là ôm miết. Nếu bác hold thì lúc giá 110 bác bán xong đợi xuống 90 bác mua lại rẻ hơn rồi hold cũng được.

Mình nói như vậy tại vì thị trường đang ở down trend, nó luôn đi xuống bác bán rồi mua lại giá thấp hơn vẫn được. Còn ở uptrend thì không nên làm như vậy, với thị trường up trend cứ giảm cứ hold.

Thật sự hold ở đây có nhiều ý nghĩa lắm, nếu bản thân mình hold thì mình sẽ hold càng nhiều NEO càng tốt chứ không phải hold 30 NEO miết sang tháng này tháng nọ :D

Thấy bác có tâm huyết...
Mình nghĩ nên lập 1 group telegram để thảo luận thêm ...

Mình không thích lập nhóm bác ạ, tại vì tham gia nhóm dễ bị phân tâm và tác động tâm lý. Chưa kể nhiều người vào quan điểm khác nhau sẽ sinh ra cãi vã, giận hờn... những việc làm như vậy mình thấy tốn thời gian lắm. Bác thông cảm.

:(

đang hold gần 400 neo đây, sao phải xoắn, bão thì mua thêm :p, dĩ nhiên là trữ sạch ví lạnh rồi, sàn sập thoải mái

Last edited:
Đăng kí email follow thằng brigeprotocol rồi mà ko hiểu sao nó ko thông báo gì cả
Tối nay đóng đăng kí?
Mà nghĩa từ whitelist là gì vậy cậu?

Up.

Một tháng mới thắng lợi :D

Các bác xem file cập nhật ICO mới nhất nhé :D

Up.

Một tháng mới thắng lợi :D

Các bác xem file cập nhật ICO mới nhất nhé :D
bác đánh giá BCH vs NEO thằng nào mạnh hơn ạh ! :D:D:D:D

bác đánh giá BCH vs NEO thằng nào mạnh hơn ạh ! :D:D:D:D

2 thằng khác nhau bác ơi.

BCH là đồng tiền để giao dịch fork ra từ Bitcoin.

còn NEO là nền tảng để phát triển ứng dụng blockchain, đối thủ của ETH, EOS, ADA...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,499
170,591
Latest member
lethu8712312

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom