Chuyển từ mã thẻ điện thoại thành tiền mặti như thế nào?

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Mình có câu hỏi mà không hiểu, giả sử như mình bán hàng qua mạng cần tìm hình thức thanh toán bằng thẻ cào, nhưng sau đó mình rút về vnđ như thế nào cho fee thấp nhất, an toàn nhất. Mong các bạn có kinh nghiệm giúp mình.

chuyển bằng tiền mặt thì cứ lên đây sell là xong thôi mà haizzz

Mình có câu hỏi mà không hiểu, giả sử như mình bán hàng qua mạng cần tìm hình thức thanh toán bằng thẻ cào, nhưng sau đó mình rút về vnđ như thế nào cho fee thấp nhất, an toàn nhất. Mong các bạn có kinh nghiệm giúp mình.

ex luôn sang tiền mặt thì là 21% bạn nhé thecaogiare.com. PM mình để nhận được site có chiết khấu tốt hơn. yh: stupid999888

baokim.vn nạp vào đây rồi rút bằng tiền mặt
fee nó hơn 20k luôn. ác thật..... có ví nào nữa không các bạn

- - - Updated - - -

chuyển bằng tiền mặt thì cứ lên đây sell là xong thôi mà haizzz
người ta thanh toán bằng thẻ,mình giao hàng ví dụ như thế thì sell lại ko được, vì họ có thể biết thẻ mình chưa nạp họ nạp thì sao ?

Bạn ra làm 1 sim trả sau MobiFone - Fastpay - lấy thẻ đó nạp vào - sau đó thì bán $ đó cho các số mobi: hơi lâu nhưng đỡ mất 20%

fee nó hơn 20k luôn. ác thật..... có ví nào nữa không các bạn

- - - Updated - - -

người ta thanh toán bằng thẻ,mình giao hàng ví dụ như thế thì sell lại ko được, vì họ có thể biết thẻ mình chưa nạp họ nạp thì sao ?

chiết khấu đổi thẻ qua lại tiền VND fee rất cao bạn ah :) bạn mua bán thế tại sao ko dùng WMZ hay VND luôn mà phải dùng card nhỉ

chiết khấu đổi thẻ qua lại tiền VND fee rất cao bạn ah :) bạn mua bán thế tại sao ko dùng WMZ hay VND luôn mà phải dùng card nhỉ
Có nhiều người họ không biết WMZ là j , nên gởi mã thẻ ... hihi

- - - Updated - - -

Bạn ra làm 1 sim trả sau MobiFone - Fastpay - lấy thẻ đó nạp vào - sau đó thì bán $ đó cho các số mobi: hơi lâu nhưng đỡ mất 20%
Là dùng sim trả sau để đổi vnd. chuyển $ từ sim này sang các số mobi khác như bắn tiền vậy à? họ có nhận đc km như nạp thẻ ko nhỉ?

đã chỉ bạn cách đổi thẻ chiết khấu 13% nhé. đừng share nhiều :binhsua79:. Xin cái thanks

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Là dùng sim trả sau để đổi vnd. chuyển $ từ sim này sang các số mobi khác như bắn tiền vậy à? họ có nhận đc km như nạp thẻ ko nhỉ?

sim trả sau chứ không phải sim đa năng mà nhận được khuyến mãi bạn nhé :binhsua90:

đã chỉ bạn cách đổi thẻ chiết khấu 13% nhé. đừng share nhiều :binhsua79:. Xin cái thanks

- - - Updated - - -

sim trả sau chứ không phải sim đa năng mà nhận được khuyến mãi bạn nhé :binhsua90:

Vậy có cách nào chuyển từ tiền trong đt thành tiền thật ko bạn :binhsua85:

Vậy có cách nào chuyển từ tiền trong đt thành tiền thật ko bạn :binhsua85:

bắn tiền đt cho người có nhu cầu. cái này bạn cứ lập 1 cái topic rồi để giá ngon ngon tí thì đầy khách mà.

Hôm nào khuyến mãi thì hốt bạc nếu giá ngon :binhsua90:

Nếu thanh toán bằng mã thẻ thì bạn nên cho khách hàng trả tiền bằng cách soạn tin qua mấy đầu số 8xxx ấy

MobiFone - Fastpay này có bao nhiêu người dùng đâu nhỷ? đọng lại trong đó cũng khổ lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,435
171,486
Latest member
NHATRANGTRAVEL

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom