Solved Chuyển tiền giữa vn và us nên dùng hình thức nào rẻ nhất??

Reactions
657
MR
1.499
Insuree Balance
0
Tình hình là bạn e ở us,e ở vn,2 đứa tính sẽ giao dịch thường xuyên,nên e lập topic này hỏi về vấn đề nên dùng cái hình thức nào để ít tốn phí nhất vậy,(vì gd cũng ko lớn lắm mà thường xuyên nên dự sẽ tốn phí nhiều) bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo với nha.thanks you.

ai biết hem

Upvote 0
có vẻ pm va wmz ngon hả ta? 2 cái cái nào phí rẻ và thuận tiện hơn vậy bác

Upvote 0
Dùng SmartCash cũng được nè

Upvote 0
BTC, number 1

Upvote 0
Nếu mà để trao đổi tiền giữa vn và us thì nên chọn BTC ko mất fee, nhưng biến động rate thì vê lờ lun.

Upvote 0
Bạn gửi 1 cái thẻ cho người bạn ở VN, bạn gửi tiền vào và cho người VN rút, còn người bạn kia sẽ thanh toán bạn qua bank ảo

Upvote 0
bác cứ xài payoneer cho nó nhanh gọn nhé. giá bèo lém, sử dụng toàn thế giới lun.

Upvote 0
:D PP nhé , chứ PM vs WMZ ko ổn , BTC thì khéo chết hụt

Upvote 0
Upvote 0
:D cần gì nhỉ , sống bên US mà , có gì xách dái lên tận cty nó mà chửi

Upvote 0
bạn nên ra ngân hàng làm cái thẻ visa hoặc master card hay discover giao dịch bằng đôla nhé

Phí thì tùy ngân hàng quy định

Đừng nên chơi web money vì tính an toàn bảo mật của nó và nếu bạn có chơi ít nhất nó cũng lấy phí cao

Upvote 0
BTC là bitcoin mà giao dịch bằng gì thế

bên us bỏ tiền ra mua BTC send cho account của người bạn đang sống ở VN, ở VN sau khi nhận được tiền, exchange ra VND mà tiêu chứ còn gì nữa :|

Upvote 0
bên us bỏ tiền ra mua BTC send cho account của người bạn đang sống ở VN, ở VN sau khi nhận được tiền, exchange ra VND mà tiêu chứ còn gì nữa :|

vậy là phải qua trung gian rồi ?? người ta cần trực tiếp luôn ông @mkcvnvn

Upvote 0
BTC biến đống như thế thì gd mệt lắm ! PP thì cũng dễ ăn limit, tốt hơn hết hãy bảo anh bạn ở bên US qua bank hỏi cho chắc !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back