Chuyển sai tài khoản ngân hàng ! hép mi

Ức chế VKL chuyển tiền khác ngân hàng từ VCB sang VIB số tài khoản bị thiếu ( sai) nhưng tên chủ tài khoản thì đúng . không biết nó có hoàn lại tiền không nữa , ai đã từng bị rồi . Gọi VCB nó kêu đến phòng giao dịch hủy giao dịch nhưng giờ đi tới ngân hàng thì hơn 4h mẹ nó rồi , chắc là mai mới đi dc . 2 lần trước tiền tự quay về nhưng lần này lo quá !
stk thiếu tên không đúng mà đặc biệt là stk thiếu thì không chuyển đi được.bạn cứ an tâm là tiền trả lại vào tk của bạn nhé đừn lo lắng......;)) từ 5=>7 ngày

mình nhận dc sau 2-3 ngày thôi, đúng stk hay sai tên hay sai stk đúng tên đều thế cả

Ôi nhẹ cả người , đỡ lo lắng :( , chị sợ số tài khoản tồn tại và trùng tên thì chết :((

Ức chế VKL chuyển tiền khác ngân hàng từ VCB sang VIB số tài khoản bị thiếu ( sai) nhưng tên chủ tài khoản thì đúng . không biết nó có hoàn lại tiền không nữa , ai đã từng bị rồi . Gọi VCB nó kêu đến phòng giao dịch hủy giao dịch nhưng giờ đi tới ngân hàng thì hơn 4h mẹ nó rồi , chắc là mai mới đi dc . 2 lần trước tiền tự quay về nhưng lần này lo quá !

sao mà anh bị hoài vậy đại ca...dạo này làm ăn gì mà im ỉm vậy

tiền sẽ được refund và trừ fee
h cậu có lên NH nó cũng ko giải quyết cho cậu đâu vì lệnh đã chuyển đi rồi k hủy dc
lần trước mình cũng chuyển VCB sang EXimbank, mà thấy thời gian lâu quá thường đến 24h nó mới xử lý xong lệnh và ghi có cho tk bên kia nên tính nhờ ng wen ex $ cho lẹ, mà lỡ chuyển rồi, lên PGD VCB hỏi thì nó nói lệnh sent đi rồi k hủy dcm thế là đành phải đi về, sang hôm sau bên kia mới nhận dc $ (trường hợp đúng STk và đúng tên)

CHắc chắn 2 ngày nữa sẽ thấy sms refund
VCB nhiều khi đúng số tk , đúng tên mà ko chính xác chi nhanh với tên ngân hàng nó còn refund kia kìa

1 lần chuyển cho bạn có việc gấp thì nó refund 2 lần đều lý do tên ngân hàng ko chính xác , cái tên ngân hàng để lủng củng
tên gọi cửa miệng tên ngân hàng nó khác tên gọi trên giấy tờ văn bản

ua~ khác bank vẫn chuyển tiền dc ha~ các đại ca

ua~ khác bank vẫn chuyển tiền dc ha~ các đại ca
cùng vcb thì auto , khách bank thì nó change tay trong giờ hành chính
có khi mất xử 24h bên kia mới nhận đc tiền

Tùy bank nó cho chuyển khác bank thôi

Ko có ji cả
Bác xem số tiền đó vẫn nằm trong tài khoản của pác (nhưng bị khoang vùng)
Nếu pắc chuyển trước 14h30' hàng ngày thì trước 17h sẽ được hoàn tiền ngược lại thì đợi mai

Ko có ji cả
Bác xem số tiền đó vẫn nằm trong tài khoản của pác (nhưng bị khoang vùng)
Nếu pắc chuyển trước 14h30' hàng ngày thì trước 17h sẽ được hoàn tiền ngược lại thì đợi mai

Tiền nó trừ tiền trong tài khoản rồi cũng có SMS thông báo trừ rồi không bị khoanh vùng mới lo :((

Ôi nhẹ cả người , đỡ lo lắng :( , chị sợ số tài khoản tồn tại và trùng tên thì chết :((
Nếu thiếu số thì chắc chắn không chuyển được rồi, bạn yên tâm, với cả không thể trùng hợp đến nỗi trùng stk vs trùng tên đâu (chỉ sai 1 số). Nhưng cũng nên rút kinh nghiệm, lần sau chuyển thì cứ từ từ cho an toàn, check kỹ trước khi chuyển nhé! Mà VCB mình chuyển, bấm số tkhoan trước, sau đó nó auto hiện tên ra mà nhỉ, sao nhầm được!

Nếu thiếu số thì chắc chắn không chuyển được rồi, bạn yên tâm, với cả không thể trùng hợp đến nỗi trùng stk vs trùng tên đâu (chỉ sai 1 số). Nhưng cũng nên rút kinh nghiệm, lần sau chuyển thì cứ từ từ cho an toàn, check kỹ trước khi chuyển nhé! Mà VCB mình chuyển, bấm số tkhoan trước, sau đó nó auto hiện tên ra mà nhỉ, sao nhầm được!
chủ thớt chuyển khác bank vcb

khách hệ thống phải tự gõ tay hết , gõ tên gì chả đc

Tiền vẫn chưa quay về :(( đôi lợn rừng chứ có ít đâu :((

Không phải lo đâu cậu ơi, tớ chắc chắn 100 % tiền sẽ về lại tài khoản VCB của cậu :binhsua119: Chuyển ngoài hệ thống thì bank bên nhận họ check đúng tên + chủ tài khoản mới ghi có được, còn không đều refund hết về tài khoản đích.

Tớ gặp trường hợp này vài lần rồi :D Khách bán LR, WMZ đưa nhầm tài khoản sai 1 số nó refund lại sau 2 ngày :binhsua115: Yên tâm nhé ^^

Không phải lo đâu cậu ơi, tớ chắc chắn 100 % tiền sẽ về lại tài khoản VCB của cậu :binhsua119: Chuyển ngoài hệ thống thì bank bên nhận họ check đúng tên + chủ tài khoản mới ghi có được, còn không đều refund hết về tài khoản đích.

Tớ gặp trường hợp này vài lần rồi :D Khách bán LR, WMZ đưa nhầm tài khoản sai 1 số nó refund lại sau 2 ngày :binhsua115: Yên tâm nhé ^^

Vẫn chưa có hồi âm , linh cảm chả lành :((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week