Spotlight Chuyển nhận tiền ngoại tệ 1000 $ từ làm offer sẽ phải bảo cáo cục phòng Chống rửa tiền

Sặc đưa cho nó mấy cái acc vài chục nghìn đô bị nó block ko trả tiền - thế là có bằng chứng ngoại phạm thôi ! Còn Hà Đông mmo của nó là nó chỉ có thể có + tiền vào tài khoản mà ko thể bị trừ hoặc bị lỗi được nên nó phải nộp thuế thế thôi !:)

em đếu hiểu thật nhưng mà mình giải trình là nó tin à, vậy sao lão Hà Đông vẫn phải è cổ ra nộp thuế, tính ra đó là tiền chơi traffic Adsense - cũng mmo thôi.

Ai bảo cậu là HĐ phải nộp thuế ?

Thôi ko tranh cãi nữa ! tự nhiên thấy mình nhảm nhí quá ! Chờ qua tháng 9 là có quyết định mới ngay :)) Trial Mod ơi giúp a cho nó vào thùng rác cái bài này với ! Tks e nhé !

Ai bảo cậu là HĐ phải nộp thuế ?
Đợt trước báo chí ầm lên, mấy thằng luật sư nó chả đựa ra luật đàng hoàng còn gì, bên thuế nó cũng chỉ nói ưu tiên cho trường hợp đó thôi.. Còn sau khi gặp ông Đam xong có còn phải nộp nữa ko thì em đếu bít!

Thôi ko tranh cãi nữa ! tự nhiên thấy mình nhảm nhí quá ! Chờ qua tháng 9 là có quyết định mới ngay :)) Trial Mod ơi giúp a cho nó vào thùng rác cái bài này với ! Tks e nhé !

Bên box offer mà huynh , nhờ 2 cậu này nè :D

hanhyes, themen99

ặc chết rồi, hôm thứ 6 có em ở ACB gọi điện thoại cho mình hỏi là tiền ở đâu mà gởi vào tài khoản anh nhiều thế :(
thì có nói là anh làm game + app, kiếm quảng cáo rồi mua bán vớ vẩn :D xong rồi nó nói cảm ơn, ko biết nó có báo cáo mình ko :( đợt vừa rồi chuyển về hơn 14k $
vãi thánh -_-

Giao dịch chuyển tiền điện tử quốc tế ra vào Việt Nam có mức giá trị từ 1.000 (một nghìn) đô la Mỹ trở lên hoặc bằng ngoại tệ khác có gía trị tương đương.

Các chú cứ lo xa làm clgt . Các chú cứ lo nghĩ cách kiếm được 1000$ từ mmo để rút về trong 1,2 tháng đi rồi anh sẽ chỉ cho các chú cách né được thuế. C..ặc chưa mở mắt đã đòi dậm giật

Các chú cứ lo xa làm clgt . Các chú cứ lo nghĩ cách kiếm được 1000$ từ mmo để rút về trong 1,2 tháng đi rồi anh sẽ chỉ cho các chú cách né được thuế. C..ặc chưa mở mắt đã đòi dậm giật :confused::cool::rolleyes::D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week