Chuyện cấp hai - sadl0ve_0s -mmo4me got talent music

Status
Not open for further replies.
Hay quá mod, vào vòng trong khỏi đọc rap, hát toàn bài luôn, thích giọng hát hơn :X

Rap thế này là chuẩn rồi , chỉ cần chỉnh chút cách phát âm nữa là dc , con gái mà rap thế này là ngon rồi .

sao ko up bài thế giới thứ 3 đó sad, nghe hay va y nghia :)

hân hạnh , hân hạnh . anh thì gạch rất nhiều ,xây mấy cái biệt thự cũng đủ chứ đừng nói xây một cái .... nhưng em rap hay thế anh không nỡ lòng nào ném gạch :D . mà nghe giọng chắc em ở khu vực nha trang phải ko ?
miền trung thì giọng nha trang dễ nghe nhất
còn miền trung tỉnh khác nghe tiếng có tiếng không:m040:

Đọc cm mới biết là girl nha, nghe tưởng cậu boy này chưa vỡ giọng. Ko quan tâm rap gì nhưng nghe thấy dễ thương quá :binhsua07:

lyric tau thích mi à :binhsua50: !
flow cũng được đấy chứ :) !
đã thank !

quá đỉnh hehe. Tính làm cái video mà chắc không giựt nỗi giải nhất với rapper này rồi:binhsua33:
Lỡ làm bài " chuyện cấp 2 " rồi, giờ lên cấp 3 hôm nào rảnh sáng tác 1 bài lấy tên "phim cấp 3 "luôn cho nó shock

Last edited by a moderator:
Ảo tủng chảo ..................

Ta hát live rồi :m131 hông có ảo lắm đâu nhớ

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

yêu mẤt ruiiiiiiiiiiiiiiiiii ^^

Tên gì nhiêu tuổi đẹp trai hông ;)) tối cưới luôn đê :binhsua37:

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

quá đỉnh hehe. Tính làm cái video mà chắc không giựt nỗi giải nhất với rapper này rồi:binhsua33:
Lỡ làm bài " chuyện cấp 2 " rồi, giờ lên cấp 3 hôm nào rảnh sáng tác 1 bài lấy tên "phim cấp 3 "luôn cho nó shock

Ộc.. bác làm em chết luôn ấy .. làm xong zô tù ngồi nghe

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Có mấy ca sĩ miền Trung giọng hay nắm,toàn ra hải ngoại hát hết đóa

Ừ như mấy ông đàm vĩnh hưng đồ đấy ;))

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

thích vợ rùi đó :m017:

Chồng khùng :m131 thích à ;)

Originally Posted by vjppro1
hân hạnh , hân hạnh . anh thì gạch rất nhiều ,xây mấy cái biệt thự cũng đủ chứ đừng nói xây một cái .... nhưng em rap hay thế anh không nỡ lòng nào ném gạch . mà nghe giọng chắc em ở khu vực nha trang phải ko ?

ừ em ở nha trang .. có ở nha trnag không . học Lý tự trọng đây :D

sao ko up bài thế giới thứ 3 đó sad, nghe hay va y nghia
cũng định up ấy mà thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221