Chuyện cấp hai - sadl0ve_0s -mmo4me got talent music

Status
Not open for further replies.
my fans từ lâu, :) cool

nhìn thanks mà hết dám up, hết cửa thắng òi :(

rất hay tiếc là phạm rule rồi. tất cà bài dự thì post trước 2h45 ngày 5/3/2012 đều phải là thu âm mới :D bài cũ ko dc tính nhé

rất hay tiếc là phạm rule rồi. tất cà bài dự thì post trước 2h45 ngày 5/3/2012 đều phải là thu âm mới :D bài cũ ko dc tính nhé

anh quang kêu tính rồi bạn à :m131

ừ ừ tự sáng tác đới :"> :"> ... các bác vào UH nào
ôi mẹ , sadlove là con gái à , mà bài này nhớ ko nhầm thì nhái theo " tau thích mi " . Giọng nghe dễ thương quá , mặc dù phát âm chưa chuẩn . Đúng là tau thích mi rồi đấy em à . :))

nhất quyết phải vô dc vòng trong, hãy đợi nha chị mod, mà sao lại dựa vào số thanks chứ, bất công ghê, lỡ hay mà k thanks thì sao ta :binhsua80:

hở ai biết đâu :D không thanks thì thôi chứ biết sao giờ :d
thôi cả nhà ngủ ngon :))

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

ôi mẹ , sadlove là con gái à , mà bài này nhớ ko nhầm thì nhái theo " tau thích mi " . Giọng nghe dễ thương quá , mặc dù phát âm chưa chuẩn . Đúng là tau thích mi rồi đấy em à . :))

cuối cùng bạn não phẵng đã vào chém =))))))))))))) ôi mình hân hạnh nhận gạch xây biệt thự lào :m131

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

nhái gì == nhái nội dung thì ko nói .. đằng này nhái nội dung gì đâu vãi =))

hở ai biết đâu :D không thanks thì thôi chứ biết sao giờ :d
thôi cả nhà ngủ ngon :))

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

cuối cùng bạn não phẵng đã vào chém =))))))))))))) ôi mình hân hạnh nhận gạch xây biệt thự lào :m131

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

nhái gì == nhái nội dung thì ko nói .. đằng này nhái nội dung gì đâu vãi =))
hân hạnh , hân hạnh . anh thì gạch rất nhiều ,xây mấy cái biệt thự cũng đủ chứ đừng nói xây một cái .... nhưng em rap hay thế anh không nỡ lòng nào ném gạch :D . mà nghe giọng chắc em ở khu vực nha trang phải ko ?

có ai biết lý do tại sao ko thanks dc ko nhỉ ? thấy mấy bài hay mà thanks ko dc mới đau ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week