Report Chuyện cái chữ ký .........

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đc một Mod nhắc nhở là chưa đóng bảo hiểm thì không được mua bán gì dưới chữ ký
Ok luôn vào đổi
Nhưng tặng lại BQT cái ảnh
Lời nói đi đôi với việc làm và thực hiện từ trên xuống, đã làm thì làm triệt để thì mem mới phục

BinBinQN

Senior
Reactions
1,088
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
BankCardVN.com - Diễn đàn MMO và hỗ trợ Bank, PayPal, Webmoney, PerfectMoney,...

PM, WMZ. PP, có tỷ lệ scam phải nói là cao nhất chứ không phải VPS

Cậu có biết diễn đàn của tớ là diễn đàn gì không mà nói câu "PM, WMZ. PP, có tỷ lệ scam phải nói là cao nhất chứ không phải VPS" vậy ? Cậu không nhìn thấy cái chữ "HỖ TRỢ" đó hả, tớ có bán mua gì đâu mà cậu nói vậy :D he he

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.948
$240.00
Rule là rule chứ sao lại phân cấp thương gia là sao bạn
Rồi lại nói vụ VPS sao người đóng 5 triệu người đóng 10 triệu bảo hiểm đã là chung thì phải theo. Ai đóng trước thời gian quy định lập ra thì ko nói

Rồi như chữ ký này

PM, WMZ. PP, có tỷ lệ scam phải nói là cao nhất chứ không phải VPS

Vậy tớ đặt chữ ký của tớ là VPSDV.COM - Chuyên trang mua bán, tư vấn VPS cũng không sai đúng không
Chữ ký đặt trang web khác cũng là một hình thức SEO kiếm back link nhưng lại cấm VPS nữa thì thua

Rồi lại như bạn kia làm AVATAR là sell VPS thì sao

Chào bạn,

Mình không nói là cái nào dễ SCAM nhất, mình chỉ đang đề cập đến khả năng bị SCAM vì khoảng thời gian bảo hành của dịch vụ kéo dài.

Còn với các loại khác chỉ đơn giản giao dịch tích tắc hoặc nhờ trung gian là hoàn thành. Mong là bạn hiểu vấn đề này.

Và hiện tại Rules chỉ áp dụng với các vấn đề liên quan đến VPS, nhưng nếu các loại khác có vấn đề và cần được quản lý chặt thì BQT sẽ thông báo thêm.

Mình xin Close tại đây vì đã trả lời được thắc mắc của bạn để tránh mọi người đi sang vấn đề khác
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz