Report Chuyện cái chữ ký .........

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đc một Mod nhắc nhở là chưa đóng bảo hiểm thì không được mua bán gì dưới chữ ký
Ok luôn vào đổi
Nhưng tặng lại BQT cái ảnh
Lời nói đi đôi với việc làm và thực hiện từ trên xuống, đã làm thì làm triệt để thì mem mới phục

BinBinQN

Senior
Reactions
1,088
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hình như quảng cáo forum khác cũng ko dc thì phải :D

Vậy à cậu, forum tớ chỉ support free cho member về các vấn đề như PP, PM, WMZ, OKpay.. với cả cho anh em chém gió thôi.. mà cũng không được à cậu ? Vậy thì dẹp luôn cái chữ kí đi cho nó đỡ nhiều chuyện :eek: À mà cậu nói thì trích luôn cái rule ra luôn để mem đỡ thắc mắc là được hay không, hay là tạo 1 topic để mem trước khi đặt chữ kĩ thì vào đó hỏi là "Để chữ kí như này có được không :p", MOD ok thì mem hãy để cho yên tâm. Hehe

Upvote 0

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Thật sự mà nói nếu không kinh doanh quảng cáo dưới chữ kí khi chưa đóng bảo hiễm củng không đúng, nếu kinh doanh lớn thì không nói nhưng kinh doanh nhỏ thì đóng làm gì. Điều này làm cho mem suy nghỉ rằng muốn kinh doanh thì phải đóng bảo hiểm=> dẫn tới nhiều suy nghĩ admin có lợi. 4rum thành 4rum thương mại.
Bảo hiểm chỉ là bảo vệ thôi.Người đóng bảo hiểm vẫn có khả năng scam..Nhiều giao dịch cùng một thời điểm có khi số tiền còn nhiều hơn số tiền bảo hiểm khả năng scam vẫn xảy ra.
Kinh doanh chữ tín vẫn là trên hết.Có người không đóng vẫn uy tín đó thôi. Khi người mua dịch vụ họ củng sẽ có cân nhắc .

Upvote 0

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype
Còn mấy ông:
- Dịch vụ add mail paxum nữa chảm hết đi, cũng là buôn bán hết
- Tuyển ref, tuyển người làm,.... cái gì ở chữ ký mà dính tới tiền đều là một dạng buôn bán
- Những chữ ký quảng bá sai khác có nội dung buôn bán nữa.

Đã làm thì làm cho tới chứ không được phạt người này bỏ người kia như thế là không được

Upvote 0

Inversun

Senior
Reactions
109
MR
0.000
Còn mấy ông:
- Dịch vụ add mail paxum nữa chảm hết đi, cũng là buôn bán hết
- Tuyển ref, tuyển người làm,.... cái gì ở chữ ký mà dính tới tiền đều là một dạng buôn bán
- Những chữ ký quảng bá sai khác có nội dung buôn bán nữa.

Đã làm thì làm cho tới chứ không được phạt người này bỏ người kia như thế là không được
đệt vậy dẹp mẹ cái chữ ký đi cho khỏi lộn xộn ngày nào cũng có chiện ở forum toàn là member xung đột với mod

Upvote 0
em chỉ cho mấy bác lách luật nè: Không cho kinh doanh trên chứ ký, thì các bác dùng phần mềm xử lý ảnh, viết nội dung kinh doanh lên Avatar nhứ avatar ví dụ của em đó là oke, đảm bảo mod ko có lý do để ban và cảnh cáo, ai thấy đúng thì like e phát

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.948
$240.00
Chào các bạn,

Đây là Rules đã có từ lúc tạo Forum tới giờ nhưng BQT chỉ áp dụng với các quảng cáo liên quan đến VPS. Như các bạn cũng biết đây là loại sản phẩm bảo hành rất lâu, nên nguy cơ SCAM xảy ra là rất lớn, nên BQT buộc phải quản lý chặt để tránh những chuyện không hay xảy ra với các Members.

Mình nghĩ là chủ Topic đã có lời quảng cáo dịch vụ VPS mà chưa đăng kí nên MOD mới yêu cầu bạn gỡ xuống. Nên bạn chú ý hơn nha.

Thân

Upvote 0

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
Chào các bạn,

Đây là Rules đã có từ lúc tạo Forum tới giờ nhưng BQT chỉ áp dụng với các quảng cáo liên quan đến VPS. Như các bạn cũng biết đây là loại sản phẩm bảo hành rất lâu, nên nguy cơ SCAM xảy ra là rất lớn, nên BQT buộc phải quản lý chặt để tránh những chuyện không hay xảy ra với các Members.

Mình nghĩ là chủ Topic đã có lời quảng cáo dịch vụ VPS mà chưa đăng kí nên MOD mới yêu cầu bạn gỡ xuống. Nên bạn chú ý hơn nha.

Thân

Vậy là ngoài vps ra thì các dịch vụ khác đều có thể để ở chữ kí, phải không admin :)

Upvote 0
Chào các bạn,

Thân

Trừ VPS ra còn lại đều oke hết các bác ạ

Upvote 0
Chào các bạn,

Thân
ồ may vãi, mình ko sao :D

vẫn đang chờ admin ;)

Upvote 0
Chào các bạn,

Thân

Rule là rule chứ sao lại phân cấp thương gia là sao bạn
Rồi lại nói vụ VPS sao người đóng 5 triệu người đóng 10 triệu bảo hiểm đã là chung thì phải theo. Ai đóng trước thời gian quy định lập ra thì ko nói

Rồi như chữ ký này

BankCardVN.com - Diễn đàn MMO và hỗ trợ Bank, PayPal, Webmoney, PerfectMoney

PM, WMZ. PP, có tỷ lệ scam phải nói là cao nhất chứ không phải VPS

Vậy tớ đặt chữ ký của tớ là VPSDV.COM - Chuyên trang mua bán, tư vấn VPS cũng không sai đúng không
Chữ ký đặt trang web khác cũng là một hình thức SEO kiếm back link nhưng lại cấm VPS nữa thì thua

Rồi lại như bạn kia làm AVATAR là sell VPS thì sao

Upvote 0
Rồi lại nói vụ VPS sao người đóng 5 triệu người đóng 10 triệu bảo hiểm đã là chung thì phải theo. Ai đóng trước thời gian quy định lập ra thì ko nói

Rồi như chữ ký này

Vậy tớ đặt chữ ký của tớ là VPSDV.COM - Chuyên trang mua bán, tư vấn VPS cũng không sai đúng không
Chữ ký đặt trang web khác cũng là một hình thức SEO kiếm back link nhưng lại cấm VPS nữa thì thua

Bác cứ nghe lời em đi, đặt quảng cáo trên avatar, đừng bàn nữa, ko khéo admin lại cấm avatar nữa thì chết

Upvote 0

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Uy tín của một người là phải trải qua một thời gian rất dài để mọi người xác nhận.
Mộ người có Bảo hiểm 10tr thì chỉ cần 5phut send tiền qua ebanking thôi.

Upvote 0

Rồi như chữ ký này

VPS time sử dụng lâu 1 tháng lận. Admin chỉ tránh tình trạng là người thứ nhất mua VPS xài vài ngày tốt rùi đi giới thiệu nhiều ng dùng thì khi scam tổn thất lớn liên quan tới nhiều người.
Còn mấy cái PM... gì đó thì nếu scam thì scam trong lúc giao dịch phát hiện sẽ sớm và không liên quan nhiều người...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week