Report Chuyện cái chữ ký .........

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đc một Mod nhắc nhở là chưa đóng bảo hiểm thì không được mua bán gì dưới chữ ký
Ok luôn vào đổi
Nhưng tặng lại BQT cái ảnh
Lời nói đi đôi với việc làm và thực hiện từ trên xuống, đã làm thì làm triệt để thì mem mới phục

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
:confused::confused::confused: lại biết thêm 1 cái rule nữa...

Ở mấy topic trước admin close và bảo vài ngày sau sẽ họp bàn và thông báo gì đó..., vẫn đang đợi đây ;)

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Hôm nay đc một Mod nhắc nhở là chưa đóng bảo hiểm thì không được mua bán gì dưới chữ ký
Ok luôn vào đổi
Nhưng tặng lại BQT cái ảnh
Lời nói đi đôi với việc làm và thực hiện từ trên xuống, đã làm thì làm triệt để thì mem mới phục
View attachment 23448
Cái dzụ gì mà có cái pic liên wan tới ta vậy cà ?! :eek:

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Cái này thấy nhiều người để thì để theo thôi, mình thích bạn rồi đó :)! Thanks đã nhắc nhở !

Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
Trước tớ cũng bị nhắc nhở vì vụ chữ ký kinh doanh khi chưa đóng bảo hiểm, đổi liền, ngay và lập tức :))
Code:
Thẻ Điện Thoại - Key KIS Giá Rẻ AUTO 24/7 WMZ & PM

dịch vụ này có đăng kí ko nhỉ :D

Tình hình vấn đề chữ kí này hình như cũng có khá nhìu trường hợp vi phạm!

Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
rule cấm buôn bán khi chưa đóng bảo hiểm là mình thấy ko hợp lý rồi vì đã là dịch vụ thi ai thích thì cứ việc mở, còn khách hàng thích mua ở đâu thì tùy, khi họ mua họ cũng phải tự tính thiệt hơn và rủi ro rồi. Còn ép người mở dịch vụ thì chỉ có "ADMIN đc lợi nhiều nhất" chứ có ai lợi nữa đâu. Có chăng thì dùng lí lẽ : "để bảo đảm an toàn cho mem???? "

Giờ thêm rule ko đc để chữ kí nữa thì chịu thật rồi . Có lẽ admin nên yêu cầu tất cả mem đóng bảo hiểm thì mới cho hoạt động forum đi. Từ ngày để cái bảo hiểm ra là cái gì cũng xoay quanh tiền tiền chẳng coi trọng quyền lợi của mem nữa.

Nhìn con số nửa tỷ là đủ biết admin đc lợi ích thế nào rồi (mình là người ủng hộ việc bảo hiểm vì giúp admin cũng có nghĩa là giúp diễn đàn - nhưng ngày càng quá đáng rồi đấy)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
rule cấm buôn bán khi chưa đóng bảo hiểm là mình thấy ko hợp lý rồi vì đã là dịch vụ thi ai thích thì cứ việc mở, còn khách hàng thích mua ở đâu thì tùy, khi họ mua họ cũng phải tự tính thiệt hơn và rủi ro rồi. Còn ép người mở dịch vụ thì chỉ có "ADMIN đc lợi nhiều nhất" chứ có ai lợi nữa đâu. Có chăng thì dùng lí lẽ : "để bảo đảm an toàn cho mem???? "

Giờ thêm rule ko đc để chữ kí nữa thì chịu thật rồi . Có lẽ admin nên yêu cầu tất cả mem đóng bảo hiểm thì mới cho hoạt động forum đi. Từ ngày để cái bảo hiểm ra là cái gì cũng xoay quanh tiền tiền chẳng coi trọng quyền lợi của mem nữa.

Nhìn con số nửa tỷ là đủ biết admin đc lợi ích thế nào rồi (mình là người ủng hộ việc bảo hiểm vì giúp admin cũng có nghĩa là giúp diễn đàn - nhưng ngày càng quá đáng rồi đấy)

Anhhungv.... đi đến topic nào là topic đó vui nhỉ :D. Rule này hình như có từ lâu rồi hé!

Upvote 0

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype
BankCardVN.com - Diễn đàn MMO và hỗ trợ Bank, PayPal, Webmoney, PerfectMoney,...
Mình để chữ ký thành VPSDV.COM trang chuyên buôn bán, tư vấn VPS được không nhỉ :-?

Upvote 0

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.317
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Ở đâu có topic là ở đó có anh chàng này!
Edit màu nhé!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01