Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

Có hướng dẫn đó bạn. Gửi email tới admin theo cái mẫu mà admin đã đưa ra sẵn đó
mình click link của cậu nhưng lại pay qqua vcb cho ad rồi :D
mà tớ nói là reg từ link của cậu rồi đó, ko biết cậu nhận đc $ chưa :)

mình click link của cậu nhưng lại pay qqua vcb cho ad rồi :D
mà tớ nói là reg từ link của cậu rồi đó, ko biết cậu nhận đc $ chưa :)
Mình nhận đc rồi. Cảm ơn bạn nhiều lắm :)

@dungpro em join sớm mà vẫn là newbie thế mới khổ bác ạ, mấy năm toàn làm gì đâu không, không khá lên được :(, nhưng thấy mình có duyên với aff :D

@dungpro em join sớm mà vẫn là newbie thế mới khổ bác ạ, mấy năm toàn làm gì đâu không, không khá lên được :(, nhưng thấy mình có duyên với aff :D
chắc phải vài hôm nữa em mới vào dc , có được không bác ?nhiều người vô quá sợ có hết mất cơm không:D
dạo này đang bận chút :rolleyes:

đang tìm cách tham gia , vì hok có $ paypal :(

Cái product launch & niche trước đây mình cũng có tìm hiểu sơ qua
Về product launch thì nói đơn giản dễ hiểu thì là quảng bá sản phẩm cho khách hàng (visitor), chỉ cần tạo 1 trang thôi là đủ, SEO rồi rank top keyword các thứ
Với niche thì rộng hơn chút, đòi hỏi hơn 1 chút. Ai theo niche thì thấy chủ yếu là review

@xiaoxiao2007 đúng rồi bạn à, mình thì đang thực hành product launch khá là hiệu quả, chắc sang khoảng tháng 3 là được thực hành niche site :D

mình k có hứng chơi teambuildVN nữa, ai thích mình bán lại acc cho

Teambuildvn block hết tất cả tài khoản có hiện tượng mua bán nhé

Cũng đã lâu rồi ngoài chủ topic thì mấy bạn comment đã join đánh giá sau khi tham gia teambuild thế nào ạ, e newbie có ít tiền nên mún nghe tư vấn trước. Cám ơn các bác

@sonata2232 Mấy hôm nay chăm chỉ làm nên quên update luôn, proof thì trong group có nhiều lắm, mình sắp sang tháng 2 rồi, chuẩn bị học nhiều thứ mới mẻ hơn, chúc các bạn mới vào thực hành hiệu quả nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week