Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

Hình thức này rất phổ biến ở nước ngoài, hy vọng Việt Nam đây sẽ là hình thức khiến mọi người hứng thú hơn

Bác Admin của cái này hình như hôm qua tặng 20 card điện thoại phải không nhỉ :D
Chờ em tháng này đủ $25 thì qua đỏ đen phát, mà không biết có nhận newbie không :(

Bác Admin của cái này hình như hôm qua tặng 20 card điện thoại phải không nhỉ :D
Chờ em tháng này đủ $25 thì qua đỏ đen phát, mà không biết có nhận newbie không :(

Tất nhiên là nhận Newbie bạn nhé, bản thân mình cũng là một newbie cho nên bạn không cần lo lắng về vấn đề này :)
Bạn còn vấn đề gì thắc mắc thì Inbox mình nhé. Mình sẽ cố gắng trả lời :)

chắc mấy hôm nữa đủ tiền cũng chiến luôn , vấn đề là các thứ liên quan đến wed mình mù tịt , tiếng anh cũng chỉ gà gà

mình không biết một chút gì về cái này cũng như không biết làm site j hết vậy có tham gia đc không cậu

update thêm proof 2 ngày hôm nay, hi vọng sang tháng tới được học thêm niche site

Ngoài 25$ thì còn phải bỏ thêm gì k ạ ?
E rất thích học dạng này mà do k đủ tiền :D

em có 25$ payza còn pp lại chả có gì thì có đăng ký được không vậy ?

Như tit, mình đã vào Teambuildvn tốn phí $25

Trang chủ : http://teambuildvn.com/

Affiliate link của mình : http://jvz1.com/c/249395/116041

Hiện tại đã có 40 người tham gia, chưa có ai phàn nàn về chất lượng cả. Group hướng về newbie là chính nên bạn nào MMO kiếm được dưới $250/tháng tham gia là hợp lý

Group đang thực hành Affiliate, hướng dẫn quá chi là dễ hiểu, đam mê affiliate lâu rồi, đã học qua khóa của Hung Hong và Tran Tinh nhưng vẫn không đâu vào đâu, khó thực hành quá và cảm thấy nản.

Ở Group này thì bài hướng dẫn làm thực hành rất dễ hiểu, hướng dẫn rất kỹ lưỡng hơn nhiều, mình vào được 2 ngày thực hành bước đầu rất suôn sẻ, có sale sẽ update lên cho mọi người.

Món quà đầu tiên nhận được khi vào Group là hosting Deluxe của Godaddy để thực hành affiliate luôn (hình như trên $50 mình ko rõ lắm), admin hướng dẫn mình nhận host miễn phí, như vậy bù qua $25 ban đầu đã thấy lời rồi, mình đang cần host làm website nữa nên quả này rất sướng.

Có mấy Pro affiliate ở trong đó luôn, thỉnh thoảng họ chia sẻ 1 số tut khá là hay

SẼ UPDATE SALE Ở THREAD NÀY KHI CÓ NHỮNG SALE ĐẦU TIỀN !!

ĐÃ CÓ SALES TUẦN ĐẦU TIÊN KHI THAM GIA GROUP :

Hi vọng qua tuần sẽ tiến bộ hơn nữa
ok là em qua reg lun

@Climax vào team là reg trên teambuildvn.com hay link ref của anh ? , mà nếu reg dưới link ref của anh thì anh có trả lại 10$ ko , thấy nhiều người rao vậy :D

@Climax vào team là reg trên teambuildvn.com hay link ref của anh ? , mà nếu reg dưới link ref của anh thì anh có trả lại 10$ ko , thấy nhiều người rao vậy :D
Bạn ơi, nếu ref link cũng không được hưởng 10$ đâu nhé. Bởi vì Teambuild cấm không được dùng hình thức trả lại tiền để câu ref bạn à.
Bạn thông cảm nhé, nếu được thì mình sẽ hỗ trợ bạn nhiệt tình, chỉ có bấy nhiêu đó thôi à :)

Bạn ơi, nếu ref link cũng không được hưởng 10$ đâu nhé. Bởi vì Teambuild cấm không được dùng hình thức trả lại tiền để câu ref bạn à.
Bạn thông cảm nhé, nếu được thì mình sẽ hỗ trợ bạn nhiệt tình, chỉ có bấy nhiêu đó thôi à :)
thế nếu reg dưới link ref của anh có đc vào teambuild ko ?

thế nếu reg dưới link ref của anh có đc vào teambuild ko ?

Hoàn toàn được bạn nhé. Chỉ khác ở chỗ là bạn reg dưới link mình thì mình được hoa hồng còn ngược lại thì mình ko được thôi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back