Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

mà có thật tốt khoog rứa bác , nạp vào hàng tháng sợ quá

@quocphu2503 hơn 30 members rồi ko có feedback xấu nào đâu bác ạ, vào đó làm affiliate tuts admin share chia sẻ thực hành luôn chứ ko nghiêng về lý thuyết. Bác mà sợ lỗ vào group xin admin cái hosting godaddy $50 là lời , haha

cần nhiều phản hồi hơn :D

thấy có 34 mem rồi

mà tiền đóng vào để làm gì vậy? giống học phí vậy hả?

@quocphu2503 hơn 30 members rồi ko có feedback xấu nào đâu bác ạ, vào đó làm affiliate tuts admin share chia sẻ thực hành luôn chứ ko nghiêng về lý thuyết. Bác mà sợ lỗ vào group xin admin cái hosting godaddy $50 là lời , haha
ngày làm tầm mấy tiếng vậy bác ? mỗi ngày em chỉ rảnh được 1-2 tiếng thôi bác ạ

Cái này lâu rồi mà, hiện tại vẫn chiến tốt. Lúc trước nhiều người bỏ vì nó cạnh tranh cao, nhưng đó vẫn là cơ hội. Anh em nào mới thì nên làm cái này trước. Tuy có thể thất bại nhưng công nhận có kinh nghiệm :D

@kiemtien2105 mới đầu hơi xoắn nhưng có lời rồi ko xoắn nữa
@tongchuongly bạn lên mạng search Affiliate giúp em, đa đa cấp cấp cài đầu bác =))

@makeno tiền người ta hướng dẫn + cung cấp tools, affiliate ko có người chỉ đường khó lắm , mình học mấy khóa rồi không ăn ai nè
@nnld218 nếu biết tiếng Anh tự viết bài, ko biết tiếng anh bỏ $5 ra thuê 1 bài
@xkiraqn ko biết tiếng anh thì thuê giống mình nè

@khanhsk làm affiliate thoải mái về thời gian mà bác thích làm lúc nào thì làm lúc đó, mới đầu vào ko cần nhiều time đâu, 2 tiếng đủ rồi, thời gian rảnh ngồi nghiên cứu linh tinh .
@phamthangdlqb đăng ký link ref em đi bác :p

@nnld218 tùy vendor cho bác instant commission (trả vào paypal luôn) hoặc delay commission (tạm giữ) nhưng nếu bác có sale rồi thì chắc chắn nó sẽ vào paypal, ko đi đâu được đâu bác ạ

@nnld218 tùy vendor cho bác instant commission (trả vào paypal luôn) hoặc delay commission (tạm giữ) nhưng nếu bác có sale rồi thì chắc chắn nó sẽ vào paypal, ko đi đâu được đâu bác ạ
anh có 2 sale rồi nhỉ , thuê bài viết thì khoẳn bao nhiêu bài anh , tích góp thì cũng đc 33$ ko biết tham gia đc ko :( , tiếng anh thì ngu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back