Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

Đã từng nghiên cứu, đã từng làm thử và bỏ cả tiền để mua ebook! Nhưng thất bại, vẫn thích chiến cái này, nhưng không tìm được sư phụ chỉ dạy!

newbie chả biết gì MMO tham gia cái này vẫn oke hả bác :D được hướng dẫn tận tình ko?
Group chủ yếu hướng đến Newbie nhé bác, sẽ có support 1-1 nhé, mà yên tâm là ebook rất chi tiết rồi chỉ cần biết tiếng việt là làm đc hết :v Bác tham khảo thêm ở đây nhé : TeamBuildVn-Hq.com

đen vler...ngay lúc hết tiền ko cung tham gia :(

@vantienks mình bỏ mấy củ mua khóa học tùm lum mà ko biết gì nè, vì thực hành khó không ai chỉ điểm @@, vào đây mới thực hành dễ dàng hơn được

@vantienks mình bỏ mấy củ mua khóa học tùm lum mà ko biết gì nè, vì thực hành khó không ai chỉ điểm @@, vào đây mới thực hành dễ dàng hơn được
sau khi đăng ký xong thì sẽ qua 1 forum khác để thảo luận giưữa các member vs nhau hả bạn?

Như tit, mình đã vào Teambuildvn tốn phí $25

Trang chủ : http://teambuildvn.com/

Affiliate link của mình : http://jvz1.com/c/249395/116041

Hiện tại đã có 30 người tham gia, chưa có ai phàn nàn về chất lượng cả. Group hướng về newbie là chính nên bạn nào MMO kiếm được dưới $250/tháng tham gia là hợp lý

Group đang thực hành Affiliate, hướng dẫn quá chi là dễ hiểu, đam mê affiliate lâu rồi, đã học qua khóa của Hung Hong và Tran Tinh nhưng vẫn không đâu vào đâu, khó thực hành quá và cảm thấy nản.

Ở Group này thì bài hướng dẫn làm thực hành rất dễ hiểu, hướng dẫn rất kỹ lưỡng hơn nhiều, mình vào được 2 ngày thực hành bước đầu rất suôn sẻ, có sale sẽ update lên cho mọi người.

Món quà đầu tiên nhận được khi vào Group là hosting Deluxe của Godaddy để thực hành affiliate luôn (hình như trên $50 mình ko rõ lắm), admin hướng dẫn mình nhận host miễn phí, như vậy bù qua $25 ban đầu đã thấy lời rồi, mình đang cần host làm website nữa nên quả này rất sướng.

Có mấy Pro affiliate ở trong đó luôn, thỉnh thoảng họ chia sẻ 1 số tut khá là hay

SẼ UPDATE SALE Ở THREAD NÀY KHI CÓ NHỮNG SALE ĐẦU TIỀN !!

MÌNH LÀ NEWBER CHƯA BIẾT JI VỀ CÁI NÀY MONG THỚT CHO MÌNH 1 SLOT + TÀI LIỆU HƯỚNG DẪN VỚI.
MAIL: [email protected]

Đúng roài, làm Produtch lunch thì quan trọng phải có người chỉ dạy, cách chon sản phẩm, làm review,...Không biết có nên bỏ $ vào để tham gia không nhỉ???

@congthien Group mật Facebook bạn, vào đó được share tài liệu với tool để thực hành

Các bạn có điều gì vướng mắc liên quan đến Teambuild thì có thể Inbox cho mình nhé. Mình sẵn sàng trả lời 24/24 :)

Cái thứ 2 là web , mình ko biết sử dụng web ra sao nữa , nghe nói cũng phải bỏ tiền ra đeer thiết kế web

cụ thể là làm những việc gì hả thím.

@nnld218 Group cho newbie, có nghĩa là bác không cần biết thứ gì trước đó =.= nên mấy cái Tiếng Anh Hay web bác ko cần phải bận tâm
@topgamehot làm affiliate, từ product launch sau này làm niche site , CPA, authority site,..bác tìm google về mấy cái này nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom