Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí dành cho member chưa biết làm offer (Newbies).

Status
Not open for further replies.
Có ai liều mạng chưa zậy? Đi học chăn vịt thôi mấy cái này không rành. Chăn vịt góp đủ 15$ thì suy nghĩ lại. :binhsua15:

riêng cacis khoản tít là miễn phí mà trng bài lại 15$ như thế thì dẹp đi. Vớ vẩn vãi. tưởng trong này toàn trẻ em thích ăn kẹo thì phải

Gạch đá đã đủ xây nhà rồi. Thôi đành cố gắng lấy uy tín dần dần vậy. Hayzzza

nếu ko có những học sinh xuất sắc hoặc những giáo viên thật sự tâm huyết(tâm huyết thì ko cần tiền) thì vẫn trung thành với câu:

*** làm doanh nhân, *** làm thầy :)

oài, hồi xưa nghe mấy pro nói offer nát rồi mà, tới giờ vào lại mmo thấy offer vẫn còn hot quá chứ, chắc giờ vẫn ăn ngon, sax, vậy mà hồi xưa mấy pro kêu nát!ác!

Người ta nói cũng phải thôi, có gì đâu mà khắt khe.

Newbie 5$ ko biết có chưa, chứ ở đó mà đem 15$ vào đóng cho cậu (ko bảo hiểm, chưa uy tín) :|

Nếu là cậu cậu dám đưa tiền khơi vậy ko ^^

oài, hồi xưa nghe mấy pro nói offer nát rồi mà, tới giờ vào lại mmo thấy offer vẫn còn hot quá chứ, chắc giờ vẫn ăn ngon, sax, vậy mà hồi xưa mấy pro kêu nát!ác!

tui cũng dị nè lúc trước xin học ko ai dạy đọc topic nào cũng nói off nát bét hết làm bỏ toàn chơi capt
giờ tự ngâm cứu tự học luôn giờ đã làm dc chút ít dù chưa kiếm dc xu nào từ off nhưng vui vì thành quả tự học bấy lâu nay ko phí :binhsua141:

đối với off 15$ thì ko là bao nhiu nhưng với 1 new mới học 15$ ko phải là nhỏ đâu
thớt đem cái nich mới ai mà dám giao tiền gòi học - đã vậy cái tít lại free còn nội dung là tính phí nên ăn gạch đá cũng phải

Last edited by a moderator:
Cám ơn mọi người đã quan tâm. Blog của mình gần xong rồi nhé.
Mình đào tạo free cho tất cả mọi người. Các bạn chưa biết làm mình cấp sock và site để tập làm cho quen khi thạo rồi thì làm đâu thì làm. Tùy các bạn. Vậy là ok nhé các bợm.

- - - Updated - - -

Mình để share free hoàn toàn làm topic ít hot quá. Hóa ra các bạn toàn vào chém gió hay sao thế.
:)

- - - Updated - - -

Có mấy bác năng nổ vào topic post nhiệt tình sau giờ ko thấy đâu buồn thế.

Cám ơn mọi người đã quan tâm. Blog của mình gần xong rồi nhé.
Mình đào tạo free cho tất cả mọi người. Các bạn chưa biết làm mình cấp sock và site để tập làm cho quen khi thạo rồi thì làm đâu thì làm. Tùy các bạn. Vậy là ok nhé các bợm.

- - - Updated - - -

Mình để share free hoàn toàn làm topic ít hot quá. Hóa ra các bạn toàn vào chém gió hay sao thế.
:)

- - - Updated - - -

Có mấy bác năng nổ vào topic post nhiệt tình sau giờ ko thấy đâu buồn thế.

Bao giờ xong nhớ PM tớ với nhé ( đã add yahoo)

sắp có cơ hội tiếp xúc với off rồi,đã thank thớt:binhsua18:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week