chứng minh s2_lhe0 scam của tuonglaimmo

phunghoanglua

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Mình nói thật mình chưa vạch mặt kế hoạch scam của thằng s2_lhe0 mà chỉ ép nó vào tình thế phải pay ngay cho mem thôi, nhưng nó đã chịu scam thì mình xin nói lại việc scam của nó cho ai đến giờ chưa hiểu

1: CAPTCHAGURU ko hề scam nhé, các bạn có thể pm gmail của admin qua site của nó rồi chat với nó qua skape hoặc yahoo thì sẽ hiểu, admin rất tốt tính và nhiệt tình
- Rất nhiều nhóm làm captchaguru và vẫn thanh toán đều đặn nhé.

2: về vấn đề s2_lhe0 scam như sau
_ lập nhóm, bày cho nhóm bubuteam tạo soft (để lấy cớ là admin vịn vào đó ko thanh toán)
_ làm 1 thời gian, kiếm đc 1 số tiền khủng của nhóm
_ nói là làm sai >10% thì bị ban (thực tế là nó đổi pass và giả vờ là bị ban và hơn 1/2 mem của nó "bị ban" và ko thanh toán)
_ nó nói là đc cheat 1 chữ để 1 số người làm xong nó lại kêu là cheat 1 chữ là bị ban (và lại 1 số lớn mem ko đc thanh toán =)) )
THEO MÌNH BIẾT : ADMIN CAPTCHAGURU rất dễ tính, có thể cheat 1 chữ, có thể gõ sai nhiều >25% vẫn ko vấn đề gì nhé
_ lập 1 clone xin admin 1 panel khác, spam để lấy proof giả có người phá nhóm khiến nhóm bị ban, ko đc thanh toán
_ sau khi tìm 1 loạt người mua MB nhưng ko ai dám mua nên mới giả vờ là đc pay 1/2 để tìm người tiêu thụ ko thì mem sẽ pm hỏi tại sao bán MB mà ko thanh toán cho mem
_ Việc nó xin 2 mặt cmnd mình nghĩ là để ver tài khoản MB của nó
_ Việc nó kêu là pay 1/2 rồi khất ko trả, còn nếu nó có trả 1 vài người thì cũng đc tiếng là người uy tín và càng đc nhiều người theo

Mình có nói chuyện với admin captchaguru và biết rate sẽ thay đổi từ 0.65 -> 1.25$ tùy vào group tốt hay ko

Đó là việc tại sao mấy hôm nay mình vào topic hoãn trả tiền ép thằng s2_lhe0 thanh toán

Có 1 số bạn cũng có cái nhìn giống mình, chứ ko phải 1 lũ bị nó nịnh và bị nó che mắt =))

Đến mức này mà vẫn có 1 số đứa " ko thể hiểu" =)) thì mình cũng đến chịu

à theo mình đc 1 số chủ group cho biết thì admin captchaguru cực kì dễ tính

cám ơn mọi người ủng hộ mình thật sự mình rất vui vì có nhiều bạn hiểu lý lẽ
chúc các bạn làm việc vui vẻ và kiếm đc nhiều tiền từ mmo4vn ^^
datafire said:
Mình mới tham gia MMO. Thực tình là mình thấy diễn đàn này nhiều bạn 9x vào tham gia nên chắc tụi Mod cũng nhỏ tuổi nên Trẻ trâu là điều không tránh khỏi. Định cm mà nó close mất mẹ rồi. Mod thì hỗn như chó, chửi người ta là súc sinh mặc dù chẳng liên quan tới nó, bạn chửi lại là điều tất nhiên, gặp mình mình cũng chửi. Tụi kia thì chó hùa quá, toàn nghe theo lời tụi dẻo mỏ hay hùa theo thằng Mod...
Đừng buồn nha bạn, cứ pm Admin nhờ can thiệp. Mong mấy thằng Mod mấy dạy không phải là người thân của Admin...

Last edited by a moderator:
cái này có proof mới tin được :binhsua146:

thêm một thánh phán nữa :binhsua146::binhsua146:

Ai thích ném gạch thì ném :m131:. ta ban con heo rồi :m131:

Đính chính khỏi hoang mang, thằng (kon) HEO scam, Guru ko hề scam
Nhiều chủ group uy tín đã lên tiếng để tránh bị hiểu nhầm nhé !!
Cái loại ăn KO nói CÓ, mún quịt tiền mem thì đành chịu

edit proof vì chủ thớt copy lên đầu rồi, cho đỡ rối mắt :)

Last edited by a moderator:
bạn heo kỳ cục thật , lằm ăn không đc thì để người khác làm , nếu là vấn đề về baner do lỗi các bạn thì nó thuộc về 1 chiều hướng khác , liên quan gì đến scamer , bây h minh online yh mà mem toàn hỏi về vấn đề scam , làm bực mình gần chết , time tổng kết tiền đã mệt rồi ,hỏi cách làm cũng muốn chết h thêm hỏi scamer stress luôn ~~

bạn heo kỳ cục thật , lằm ăn không đc thì để người khác làm , nếu là vấn đề về baner do lỗi các bạn thì nó thuộc về 1 chiều hướng khác , liên quan gì đến scamer , bây h minh online yh mà mem toàn hỏi về vấn đề scam , làm bực mình gần chết , time tổng kết tiền đã mệt rồi ,hỏi cách làm cũng muốn chết h thêm hỏi scamer stress luôn ~~
bạn này ko hiểu à =)) nó có bị ban đâu là nó fake để lừa mem mà :D

Má ơi. Thức đêm thức hôm gõ mỏi cả tay mờ cả mắt mới được vài đồng lẻ.
Mà nó ăn trên đầu trên cổ. Còn gieo tiếng ác cho web của người ta, mang tiếng xấu về cho người Việt Nam...
Nó đáng là chó chứ không phải heo nữa

Con heo anh sadl0ve_0s quay thành heo quay rùi haha may mình ko ref cậu ấy

edit lại cái tile đi phải đề là " chứng minh s2_lhe0 scam của uytinlagi "
:m066: :m066: :m066: :m066:

edit lại cái tile đi phải đề là " chứng minh s2_lhe0 scam của uytinlagi "
:m066: :m066: :m066: :m066:
Đề nghị admin xóa những cái topic nhảm nhí này
Forum ngày càng bị phá bỡi những tên k đâu như tên thớt

admin đi vắng rồi nhá,có gì cứ nói với ta :m131:

utlg nó scam là một chuyện , nhưng đâu phải cái gì nó nói cũng sai . Đừng vịn cớ này nọ để ko nhìn vào sự thật chứ :binhsua163::binhsua163:

Scam ngày một tinh vi thủ đoạn vô lường, làm thế này thì nhiều ng dĩnh bẫy, khó mà tránh khỏi :binhsua157:

ko cần biết chủ topic là ai nhưng mình vẫn thấy chủ topic nói chuyện có căn cứ và đáng tin

Đây là chuyện có 1 đứa scam tiền mem, quịt từng đồng cực khổ của mem cạp cạp
Còn vụ UTLG hay vụ nào đó , mún thì ra chỗ khác mà lập thớt
Mỗi lần có topic report là lại lạc đề sang chuyện khác, để scam nó càng lộng hành, đó mới là nhảm thật đấy

TÌm mãi không thấy cái nút close thread . Anh Shin đâu rồi, lôi cái nút ấy cho em. .... em đi close mấy topic khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week