Chưa thể kết luận bác Rinny6789 là scamer được

Status
Not open for further replies.

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.679
Như các bác đã biết thì dựa vào proof mà bác sadl0ve_0s cung cấp thì các bác bảo Rinny6789 là scamer.

Đó là bác check IP 113.166.40.205
Vậy bác đã check các IP còn lại chưa ?
Sau khi check thì mình phát hiện địa chỉ IP 171.242.49.197 là ở Hà Nội trong khi các IP còn lại là ở TPHCM trừ cái IP 113.166.40.205 là ở Huế.
http://www.ip-adress.com/ip_tracer/171.242.49.197
Điều mình muốn nói là không thể dựa vào IP để kết luận được.

Nhưng thật là quá trùng hợp. Với kiến thức IT hạn hẹp của mình thì mình kết luận chuẩn 100% rồi. Ai pro thì lên tiếng nói dùm Rin

éo hiểu nổi, Nói chung cam là cam. Cạch mặt ra

Mình tin tưởng bác Rin và sẽ để nguyên chức vụ của Rin bên VMO.VN!

VMO.VN - Hãy nói theo cách của bạn :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Cái ip đó là của ngày hôm trước cái đó thì phải hỏi Vicgiap vì lúc đó cậu ấy chưa bị hack mất yahoo.

Tại sao một cái Yahoo mà lại có nhiều địa chỉ IP login vào như vậy luc thì HN lúc thì Huế còn lúc lại HCM cho nên chưa kết luận được

nhờ ông lumzetrai với linhdv :)) 2 ông đấy làm đc đấy. 1 ông quen pc15 1 ông làm ở FPT :) có ip rồi thì check đc mà :">

mình vẫn tin ở Rinny :m020: Nếu nói ở 4r thì bị ăn gạch nhưng chịu thôi , trong thâm tâm mình vẫn tin Rinny , số $ đó ko có lớn đối với Rinny . Các bạn nào bet thì biết rồi , số $ đó rinny kiếm rất đơn giản . Ở góc độ nào đó mình vẫn còn lòng tin . Còn giờ Rinny hiện tại đang vô thế khó rồi . Hóng xem kết quả thôi

Cái ip đó là của ngày hôm trước cái đó thì phải hỏi Vicgiap vì lúc đó cậu ấy chưa bị hack mất yahoo.

Thì chưa bị hack mà địa chỉ IP của nó ở HN là sao ta

Nhưng thật là quá trùng hợp. Với kiến thức IT hạn hẹp của mình thì mình kết luận chuẩn 100% rồi. Ai pro thì lên tiếng nói dùm Rin

Xin thưa với bạn 1 điều, http://www.ip-adress.com nhiều khi không có đúng đâu, mình đang ở HN , who cái ra đắc lắc :))

Một cái nhìn thiển cẩn để đánh giá 1 con người.....

Dù thì mình vẫn tin Rin!

113.176.166.24 IP address location & more:
My IP address [?]: 113.176.166.24 [Whois] [Reverse IP]
My IP country code:VN
My IP address country:
Vietnam
My IP address state: Dac Lac
My IP address city: Hanoi
My IP address latitude: 21.0333
My IP address longitude: 105.8500
My ISP [?]: VDC
My Proxy: None / Highly Anonymous
Organization: VDC
Host of my IP: [?]: localhost [Whois] [Trace]
Local time in Vietnam:2012-06-23 13:46
Chết cmnr ta ở Huế sao nó bảo ta ở HN đây???? :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Tình hình là đang bão, vòa hóng xem sao thôi, nhưng không có lửa thì làm sao có khói, 4rum giờ nản quá

Càng nhiều topic về anh rin tụi scam nó lại cười forum ta dù sao vẫn tin tưởng anh rin

nhờ ông lumzetrai với linhdv :)) 2 ông đấy làm đc đấy. 1 ông quen pc15 1 ông làm ở FPT :) có ip rồi thì check đc mà :">

đây cũng làm ở FPT đây. thằng nào giám điều tra thông tin. Nó kiện cho thì đi cả lũ

mình check ip của mình mấy lần hồi trước nó báo toàn ở quốc lộ 49B huế , mà mình đâu phải ở huế buồn cười thât

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week