Ask Chưa thấy PI nhận tiền

toiyeuquetoi

Junior
Reactions
6
MR
0.143
Hôm nay là ngày 21/1/2021 mọi người cho mình hỏi. Tk adnsend của mình có 103 $. đã xác thực mã pin, phương thức thanh toán...
Mà vẫn chưa thấy mail google gửi để mình biết họ sẽ thanh toán nhỉ.

Theo chu kỳ là: Ngày 21 hàng tháng
PIP: 17h-21h
PI: từ 19h - sáng 22

Upvote 0
Lần đầu tiên đủ 100usd hồi hộp quá. mãi mà chưa thấy PI. mà cho tôi hỏi PI và PIP là gì vậy nhỉ.
PIP: là có lệnh chuyển $, dòng trạng thái màu đen (chưa có bill từ google)
PI: là đã hoàn tất lệnh chuyển, trạng thái màu xanh (có bill từ google)

Upvote 0
Vẫn chưa thấy có mail thông báo nhỉ. Huhuhu. có ai nhận được mail báo pi hay pip gì chưa
nhận mail hết rồi

Upvote 0
Các bác cho mình hỏi sau khi có thông báo Payment Receipt rồi thì mình làm gì tiếp. Tk mình vietcombank. Chưa nhận adnsend bao giờ.
Đây là lần đầu tiên.
Mà lúc điền mã pin mình để thông tin địa chỉ ở nơi thuê mã pin . lên cái Payment Receipt nó cũng y như vậy
Liệu có lấy được tiền không vậy ạ. Nhờ các cao nhân giúp đỡ

Upvote 0
Các bác cho mình hỏi sau khi có thông báo Payment Receipt rồi thì mình làm gì tiếp. Tk mình vietcombank. Chưa nhận adnsend bao giờ.
Đây là lần đầu tiên.
Mà lúc điền mã pin mình để thông tin địa chỉ ở nơi thuê mã pin . lên cái Payment Receipt nó cũng y như vậy
Liệu có lấy được tiền không vậy ạ. Nhờ các cao nhân giúp đỡ
Việc cần làm tiếp theo là nhấc phone lên gọi cho những đứa bạn thân, setup quán nhậu chờ tiền về thì triển thôi

Upvote 0
Đã nhận được mà qua VCB còn có 2tr1 thôi . mà trong pay google báo 103usd liên
vcb mặc định trừ 10$ + phí của nó nữa.trong mô tả nó ghi rõ mà.Bác nhận lần đầu nên k rõ.Google thường thì khoảng chiều ngày 21 giờ VN kiểm tra trong thanh toán sẽ có dòng ntn "Thanh toán tự động: Chuyển khoản ngân hàng đến tài khoản ngân hàng • • • •  chờ xử lý".Thường là khoảng 7h tối đến 5h sáng hôm sau bác sẽ nhận đc email kêu đã thanh toán.VCB chờ đến chiều ngày 22 là có tiền nếu k dính T7CN

Upvote 0
mấy bác cho e hỏi xíu ... 1 website có khoảng 3-5k lượt truy cập mỗi ngày ... vào tầm 5-10s thôi thì 1 ngày adsen được khoảng bao nhiêu ạ ?

mong các cao nhân chỉ giáo

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week