Ask Chưa thấy ai trên đời ngu hơn em.

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Insuree Balance
0
E xin được trình bày sự việc như sau.
1. Lúc bắt đầu chơi poker, ngay cả luật chơi như nào cũng không biết mà dám cả gan nạp $ vào chơi. Giờ nghĩ lại e phục độ ngu của em quá :D
2. Hôm nay mà chính xác hơn là vào khoảng 17h50 em nghịch nghịch lại find thằng team pro trong pokerstars, thấy nó đang chơi cash game omaha bàn 10/20 thì phải nó vs 1 thằng nữa mỗi thằng mang vào mấy nghìn $ gì gì ấy. Em ngứa tay bấm vào, ý em là chỉ bấm vào lấy chỗ cho vui rồi ra chứ k0 hề có ý đánh vs tụi nó. Vậy mà vẫn bị chia bài, em thì có biết luật omaha nó ra sao đâu. Thế nhưng độ ngu của em nó chưa dừng lại ở đó, nó bet em còn call mở bài ra e bet bừa mới sợ chứ. Cuối cùng mất oan 1 cục, có khi em phải đi học luật omaha mất. Xin hỏi các bác trên đời này có còn đứa nào ngu hơn em nữa hay không? :rolleyes:

Last edited:
Xét về độ ngu và liều thì mình dám khẳng định mình hơn cậu:D
Bác cứ đùa, vd thử cái để ae trên 4rum học hỏi đi nào :D

Bữa hỗm cũng dô chơi cái bài bốn lá này 1 lần, chơi NL2 mà chơi có xíu mất 10$, té luôn :))

nếu xác định bỏ tiền ra để học hỏi thêm, chơi vui thì ok
còn chơi kiểu cơm gạo, kiếm tiền nghiêm túc thì bạn chỉ nên chơi những môn, thể loại mà mình giỏi nhất, đừng chơi bừa rồi mất tiền oan, TH của bạn là hơi ẩu thật

1. Lúc bắt đầu chơi poker, ngay cả luật chơi như nào cũng không biết mà dám cả gan nạp $ vào chơi. Giờ nghĩ lại e phục độ ngu của em quá :D
2. Hôm nay mà chính xác hơn là vào khoảng 17h50 em nghịch nghịch lại find thằng team pro trong pokerstars, thấy nó đang chơi cash game omaha bàn 10/20 thì phải nó vs 1 thằng nữa mỗi thằng mang vào mấy nghìn $ gì gì ấy. Em ngứa tay bấm vào, ý em là chỉ bấm vào lấy chỗ cho vui rồi ra chứ k0 hề có ý đánh vs tụi nó. Vậy mà vẫn bị chia bài, em thì có biết luật omaha nó ra sao đâu. Thế nhưng độ ngu của em nó chưa dừng lại ở đó, nó bet em còn call mở bài ra e bet bừa mới sợ chứ. Cuối cùng mất oan 1 cục, có khi em phải đi học luật omaha mất. Xin hỏi các bác trên đời này có còn đứa nào ngu hơn em nữa hay không? :rolleyes:
Ngu thiệt :D

liều ăn nhiều không lo bạn à :p

E xin cảm ơn các bác :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom