Chơi web 3x đơn giản - Combo năm mới giá tốt + Chiêu mộ người cho dự án mới

(Update 3/1/2022: Chỉ còn 1 suất, đến 24h hôm nay e sẽ đóng
Vậy là đóng dự án rồi phải ko bạn? Chúc thành công với các partner mới nhé, nếu được hãy tạo topic về hành trình nhật ký này…

sao nhiều người làm web chạy mượt và load nhanh thế nhỉ, 2s là xem dc rồi, mà web e load mãi 10s chưa xem dc, cả 2 server đều phải chờ 10s.

sao nhiều người làm web chạy mượt và load nhanh thế nhỉ, 2s là xem dc rồi, mà web e load mãi 10s chưa xem dc, cả 2 server đều phải chờ 10s.
Server của bác chắc 10 người xem là giật đơ, bác có nghĩ lại chơi server của e ko?

Bác có thể xem lại demo này của e: E dùng 1 video YouTube 4k để demo. https://javgotv.me/watch/Lust-ohne-Ende.html?key=5le1i5wdu5cw
V1 Server riêng của e load 1080p mất 0,5s
V3 Onedrive load 4K mất 0,5s
V2 Google drive load 1080p mất 3s
V5 YouTube link gốc youtube load auto 720 mất 0,5s
Các server trên có thể load lâu hơn từ 1s đến 3s tùy theo mạng của người dùng. Mạng của e chỉ mất 0,5s tức là click là phát luôn.

Bác có thể xem lại demo này của e: E dùng 1 video YouTube 4k để demo. https://javgotv.me/watch/Lust-ohne-Ende.html?key=5le1i5wdu5cw
V1 Server riêng của e load 1080p mất 0,5s
V3 Onedrive load 4K mất 0,5s
V2 Google drive load 1080p mất 3s
V5 YouTube link gốc youtube load auto 720 mất 0,5s
Các server trên có thể load lâu hơn từ 1s đến 3s tùy theo mạng của người dùng. Mạng của e chỉ mất 0,5s tức là click là phát luôn.
Cần điều kiện ntn để load video nhanh như thế bác

Cần điều kiện ntn để load video nhanh như thế bác
Trừ google drive cần cài đặt trên vps cấu hình tốt (từ 2cpu 4gb ram) thì còn lại chỉ cần mạng người dùng tốc độ đủ để load phim là được

Trừ google drive cần cài đặt trên vps cấu hình tốt (từ 2cpu 4gb ram) thì còn lại chỉ cần mạng người dùng tốc độ đủ để load phim là được
Web của bác đâu rồi, sao lại off rồi

Đã hiểu, thảo nào video load mất 10s, pageciew thì mất 1s là load xong.

Con server máy chủ bạn đang thuê, chỗ đặt máy chủ!
Vâng, có cách nào nhúng 1 lần 1 loạt link từ drive ko bác, làm từng link khoai quá, mấy nghìn link trên drive, ngày làm căng mắt may ra dc 30-50 link

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom